• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมว่าไม่ใช่ไอ้ต้นคนเดียวและที่ปื่น พระราม 3 นี่หื่นทั้งแก๊งค์ จริง ๆ ยิ่งน้าอ๊อดนะ
ยิ่งหื่นเลย
เอ้าววว...ไหงยูเทิร์นมาลงที่นู๋ล่ะเนี่ย..?!!! :coolly-0043:

..นู๋แค่ฉึกฉาเจ๋ยๆ...... อิอิ :coolly-0017:

ไฟล์แนบ

53.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42

ก้วัน ๆ ทำไรบ้าง หาแต่รูปผู้หญิง แต่อย่างว่าอาจจะเก็บกด ของบางอย่างใชการไม่ได้

ก้วัน ๆ ทำไรบ้าง หาแต่รูปผู้หญิง แต่อย่างว่าอาจจะเก็บกด ของบางอย่างใชการไม่ได้
น้ารู้ได้ไงอ่ะ..ว่าจกมองข้างรถป๋มมานพับเองไม่ได้...?!!!:coolly-0043::coolly-0017:

นานๆมาที ขอพิมพ์เล่นหน่อยนะ.

น้าต้นหื่นอยู่ม๊ายยยยยย...?!!!...
เด๋ววันนี้เข้าไปรับสินค้าเด้ออออ...:coolly-0017:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,326
พรุ่งนี้ไปแนนซี่คลองตันใครไปบ้าง หาเวตเกทแยกสักตัวใครรู้ชี้เป้าให้หน่อย ของเดิมรู้สึกว่าจะเจ๊งบ๊งแล้วอ่ะ

ไรวะพี่มอส ที่แนนซี่มีเวสเกตขายแล้วเหรอ?

ไปซุ้มโจรมาไม่นานนี้ มันยังไม่มีเวสเกตขายนี่หว่า

เคยเจอแต่ หอย ตัวเล็ก ตัวใหญ่

มีแรง ๆ ให้เลือกเยอะแยะ เด๋วนี้แตกไลน์การผลิตซะแระ ใต้สะพานเนี่ย :coolly-0009:

โสดแล้วซ่านะเนี่ย ตาคนนี้ :coolly-0046:

มันคืออะไรเหรอคับน้าๆ ผมไม่รู้จัก :coolly-0039:

มันคือที่ทำงานของเจ้าสาวของเราคับ

แต่เราไป ไปเสียค่าสินสอดคับ ได้เจ้าสาว จะเอากี่คนในครั้งเดียวก็ได้ :coolly-0009:

ผมว่าไม่ใช่ไอ้ต้นคนเดียวและที่ปื่น พระราม 3 นี่หื่นทั้งแก๊งค์ จริง ๆ ยิ่งน้าอ๊อดนะ
ยิ่งหื่นเลย

กว่าจะอยู่ถูกฝั่ง

ซัดผมมากี่รอบแล้วพี่กอล์ฟ

น้าอ๊อดเนี่ยแหละ

หื่นตัวพ่อ

เด๋ว ๆ มีไรเด็ด ๆ มาแฉน้าอ๊อดอีกเยอะ :coolly-0010:

นานๆมาที ขอพิมพ์เล่นหน่อยนะ.

บายดีนะพี่

สู้ ๆ :coolly-0003:

กว่าจะอยู่ถูกฝั่ง

ซัดผมมากี่รอบแล้วพี่กอล์ฟ

น้าอ๊อดเนี่ยแหละ

หื่นตัวพ่อ

เด๋ว ๆ มีไรเด็ด ๆ มาแฉน้าอ๊อดอีกเยอะ :coolly-0010:

:coolly-0003:
ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . . !!! :coolly-0017:

..นู๋ถูกใส่ร้าย....:coolly-0018:

หวัดดีครับน้าๆ สบายดีกันนะครับ (ไม่รู้จะพูดอะไร 55555+++ )

• #2,329
วันนี้ไปเดินงาน บ้านและสวน ที่อิมแพคเมืองทองมา

เคร่ ๆ ๆ

ญ ที่มาเดินในงาน

ทำไมมันน่ารักกันอย่างนี้ฟระ

คุณหนู มาเดินกับที่บ้านที้งน้านนนน

ปีหน้าคว้ากล้องดี ๆ ซักตัว ไปเปิดบู๊ทขายน้ำดีกว่า

• #2,330
กอสสิบคับพี่น้อง

วันนี้มีคนหื่นตัวพ่อ

มาเอาดีวีดีจากเทพบุตรพระราม 3 ไป 10 แผ่น

จะเอาไปไร๊ท์แจกพี่น้อง

คิดดูเดะ หื่นคนเดียวไม่พอ

มอมเมาชาวบ้านอีก

จิง ๆ เล๊ย เจ๊ล่ะเบื่อ :coolly-0029:

แล้วตอนจะกลับจากคฤหาสน์ของเทพบุตรรถฟักทองนะ

ยังจะมาจีบแฟนน้องชายเทพบุตรคนที่ว่าอีก

มันน่าไม๊เล๊า

ตัวย่อนะ

ชื่อ ตัวแรก อ อ่าง ตัวสุดท้าย ด เด็ก

ขับเซฟสีน้ำเงิน

ทำงานไลฟ์ทีวี

ใครน๊า

รายงานโดย ซ้อแปด แ_ด กระเจิง :coolly-0039:

• #2,331
ใกล้และว่อย

อีกไม่นาน

ราคาก็น่าสน

http://www.youtube.com/watch?v=VfFdAhl8LZw&feature=player_embedded

• #2,332
ฝากรูปเทพบุตรหน่อยนะคับ

ไฟล์แนบ

5.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
  • #2,334
ไม่หลับไม่นอนไงแป๊ป

ไม่สบาย ดีขึ้นยังเนี่ย?

• #2,335
ฝากรูปหน่อยนะจ๊ะ

ไฟล์แนบ

14.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
  • #2,336
อีกอันนะจ๊ะ

ไฟล์แนบ

15.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 18,141
  • #2,337
อีกอันละกัน

ง่วงจัง

ไฟล์แนบ

21 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
กอสสิบคับพี่น้อง

วันนี้มีคนหื่นตัวพ่อ

มาเอาดีวีดีจากเทพบุตรพระราม 3 ไป 10 แผ่น

จะเอาไปไร๊ท์แจกพี่น้อง

คิดดูเดะ หื่นคนเดียวไม่พอ

มอมเมาชาวบ้านอีก

จิง ๆ เล๊ย เจ๊ล่ะเบื่อ :coolly-0029:

แล้วตอนจะกลับจากคฤหาสน์ของเทพบุตรรถฟักทองนะ

ยังจะมาจีบแฟนน้องชายเทพบุตรคนที่ว่าอีก

มันน่าไม๊เล๊า

ตัวย่อนะ

ชื่อ ตัวแรก อ อ่าง ตัวสุดท้าย ด เด็ก

ขับเซฟสีน้ำเงิน

ทำงานไลฟ์ทีวี

ใครน๊า

รายงานโดย ซ้อแปด แ_ด กระเจิง :coolly-0039:
บอกชื่อไปเรยดีก่าม๊างงงง..?!!!.. อิอิ :coolly-0017::coolly-0045:

ได้ย้ายไปเข้าแก๊งค์พระราม 3 แน่ถ้าแฟนเปลี่ยนที่ทำงาน

ไม่หลับไม่นอนไงแป๊ป

ไม่สบาย ดีขึ้นยังเนี่ย?

ดีนานแล้วคับพี่ ไม่สบายเงินแทนน่ะ ช่วนหน่อยได้มั้ย 4-5 แสน :coolly-0007:

ได้ย้ายไปเข้าแก๊งค์พระราม 3 แน่ถ้าแฟนเปลี่ยนที่ทำงาน

จัดไปอย่าให้เสีย... ย้ายมา น้าอ๊อดเลี้ยงต้อนรับ ซูซี่ อย่างดี 55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม