• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไฟล์แนบ

• 116 new.jpg
    116 new.jpg
    40.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
โสดละ....................เจอกันลานเบียร์ เซ็นทรัลเวิลล์

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,304
ปวดขี้คราบบบบบบบบบบบบ..............................:coolly-0040:

เป็นไรเนี่ย เด๋วนี้ทำตัวไม่น่ารักนะเราน่ะ

ไปเลียนแบบน้าอ๊อดเค้าทำม๊ายยย

โสดละ....................เจอกันลานเบียร์ เซ็นทรัลเวิลล์

เอาจิง ๆ เดะวะพี่มอส?

ย้ายบ้านแล้วน้องมีไร เจอที่ SWENSEN โลตัสแถวบ้านพี่นะ

ไปคบกับเด็กสเวนเซ่นจิง ๆ แล้วเสะ

• #2,305
ขอพิกัดชัดๆหน่อยคับ...?:coolly-0041::coolly-0017::coolly-0044:

นี่น้าอ๊อด ไปหารูปแบบนี้มาจากไหน เยอะแยะเนี่ย

แต่ละนาง น่าสั่งสอนทั้งนั้น

attachment.php

เออ แล้วหนังอะ จะมาแลกเมื่อไหร่ โทรมานะน้าอ๊อด

:coolly-0003:

อั้นไว้ครับพี่แชมปปปปปป....... 555555++++:coolly-0010:

555 เกือบไม่ทันอ่ะน้อง:coolly-0010:

ไม่มีอาไรหรอกพี่ต้นเห็นบอร์ดมันเงียบกำลังจะพิมพอดีปวดขี้เลยพิมไปก่ิอนก็เท่านั้น

จะพิมถามว่ามิตติ้งฝั่งธนบุรีใครจะไปบ้างครับ ส่งตัวแทนไปละกัน ผมเสนอ พี่ต้นไม่หื่น:coolly-0026:ครับ

กรูว่ารวมเงินกันนะ เิปดเซเว่นเซ่น ไปเลย พระราม 3 เนี่ย แล้วก้ให้ไอ้ต้นหื่น คัดพนักงาน
แล้วพวกเอ็งก็ไปนั่งกินกันทุกวัน ไม่เกิน 3 เดือน เชื่อดิ

นี่น้าอ๊อด ไปหารูปแบบนี้มาจากไหน เยอะแยะเนี่ย

แต่ละนาง น่าสั่งสอนทั้งนั้น

attachment.php

เออ แล้วหนังอะ จะมาแลกเมื่อไหร่ โทรมานะน้าอ๊อด

:coolly-0003:
มะวานตอนทุ่มก่าๆก็โทรหา...
แต่ไม่ยอมรับสาย... วัยรุ่นเซร็ง!!!...:coolly-0011:

จะพิมถามว่ามิตติ้งฝั่งธนบุรีใครจะไปบ้างครับ ส่งตัวแทนไปละกัน ผมเสนอ พี่ต้นไม่หื่น:coolly-0026:ครับ

สินว่าพี่แชมป์ พี่เป๊ป พี่ต้น(หื่นน้อย) พี่มอส น้าอ๊อด น่าจะไปนะครับ
สรุปคือไปให้หมดเลยยยยย......... 555555555++++:coolly-0023:

ส่วนสินไม่ค่อยรู้จักใคร ไปเดี๋ยวเอ๋อครับ ขอยกเว้น อิอิ :coolly-0010:

พี่ต้น(เบี้ยวตลอด ช้าประจำ) อะต้องไปเลย :coolly-0010:
ฐานะตัวแทนพระราม 3

• #2,311
พี่ต้น(เบี้ยวตลอด ช้าประจำ) อะต้องไปเลย :coolly-0010:
ฐานะตัวแทนพระราม 3

อะเนอะ

เกี่ยงกันยังกะจะไปตรวจเลือดงั้นแหละ

ถ้าว่าง พี่ไปแน่ ๆ อยู่แล้ว

สนุกจะตาย งานมีตติ้งอะ

รับรองว่าไปบ่อยกว่าหลายคนแถว ๆ นี้ละกัน

มาว่าเค้าว่า เบี้ยวตลอด ช้าประจำ

เชอะ :coolly-0029:

• #2,312
มะวานตอนทุ่มก่าๆก็โทรหา...
แต่ไม่ยอมรับสาย... วัยรุ่นเซร็ง!!!...:coolly-0011:

แล้วคืนนี้ใครกัน บอกจะโทรมา

ก็ไม่โทร

คนหน้าตาดี มีรถขับ เซ็ง :coolly-0029:

แล้วคืนนี้ใครกัน บอกจะโทรมา

ก็ไม่โทร

คนหน้าตาดี มีรถขับ เซ็ง :coolly-0029:
ขออภัยคับ..มะคืนพาน้องฝึกงานท่องราตรี เรยลืมโทร.หา
..ขอเป็นวันเสาร์แระกันคับ.. แบบว่าโสดด้วย..:coolly-0045::coolly-0041:

น้าแสงๆๆ ฝาก ไลท์แผ่นcd ให้ทีนะครับอยากได้มากเลย ขอบคุณไว่ล่วงหน้าเลย:coolly-0026:

น้าแสงๆๆ ฝาก ไลท์แผ่นcd ให้ทีนะครับอยากได้มากเลย ขอบคุณไว่ล่วงหน้าเลย:coolly-0026:
หนังโป๊ หรือเปล่าเนี่ยแชมป์

อิอิ เอามาให้ดูบ้างนะ

พรุ่งนี้ไปแนนซี่คลองตันใครไปบ้าง หาเวตเกทแยกสักตัวใครรู้ชี้เป้าให้หน่อย ของเดิมรู้สึกว่าจะเจ๊งบ๊งแล้วอ่ะ

พรุ่งนี้ไปแนนซี่คลองตันใครไปบ้าง หาเวตเกทแยกสักตัวใครรู้ชี้เป้าให้หน่อย ของเดิมรู้สึกว่าจะเจ๊งบ๊งแล้วอ่ะ
พึ่งเข้าไปใช้บริการมาอ่ะแนนซี่เนี่ย.. :coolly-0045:

มันคืออะไรเหรอคับน้าๆ ผมไม่รู้จัก :coolly-0039:
มันคือ.. เอ่อ..ไรดีหว่า..?
แบบว่ามันเรียกได้หลายอย่างอ่ะคับน้า
แต่ป๋มเรียก..ที่ปี้...!!!:coolly-0017:

ผมว่าไม่ใช่ไอ้ต้นคนเดียวและที่ปื่น พระราม 3 นี่หื่นทั้งแก๊งค์ จริง ๆ ยิ่งน้าอ๊อดนะ
ยิ่งหื่นเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม