• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วัน ๆทำงานป่ะเนี่ยนอกจากหารูปสาว ๆ
ทำคับ..กาลังหาสาวสวยมาเป็นวีเจ.ช่องใหม่
วันนี้มีมาแคส 3 คน..น่าหม่ำท้างน้านนนนน...:coolly-0044:

เอ๊านี่งานน้าเค้าไงคับ !!! :coolly-0009:
นี่เรยยยย...คนฉลาดต้องหน้าตาหยั่งน้าแป๊บนี่.. :coolly-0017::coolly-0044:

ไฟล์แนบ

• 0099 new.jpg
    0099 new.jpg
    26 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31

ทำคับ..กาลังหาสาวสวยมาเป็นวีเจ.ช่องใหม่
วันนี้มีมาแคส 3 คน..น่าหม่ำท้างน้านนนนน...:coolly-0044:

นี่เรยยยย...คนฉลาดต้องหน้าตาหยั่งน้าแป๊บนี่.. :coolly-0017::coolly-0044:

แจ่มๆๆๆทั้งนั้น :coolly-0044::coolly-0009::coolly-0009:

โคตรเซ็งเรยย วันนี้วันหยุด ต้องมาทำงาน :coolly-0016:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,284
ยักลงต่ำอีกแระ.. เด๋วปั๊ด..
ให้น้าต้นหื่นสอยตรูดซะนี่...!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

นี่ คนไม่หื่นต้องน้าอ๊อดนี่

วัน ๆ ไม่ทำไร

หาแต่รูปปลุกอารมณ์มาไว้หน้าบอร์ดธรรมดาเนี่ย

คนอย่างเนี้ยแหละ ไม่หื่น

ส่วนกระผม แค่หน้าตาดีไปวัน ๆ

มี ญ มาติดพันหลายคนหน่อย

กลับกลายเป็นคนหื่นไปซะงั้น

ยุติธรรมจิง ๆ ชาวโลก :coolly-0020:

ผมไม่ใช่ไอ้ต้นน่ะ หื่นตลอดเวลา

นี่ก็อีกคน

ไม่ได้เข้ามาแค่สองวัน

ชง ตบ กันสนุกสนานเลย

เพี้ยง ให้เก๊าต์กำเริบทั้งปีเลยเฮ๊อะ :coolly-0037:

เท่าที่พี่สัมผัสน้องสิน เจอตัวป็น ๆ 1 ครั้ง และสัมผัสในกระทู็ พี่คิดว่าน้องสินมีอะไรลึกมากกว่านี้แน่นอนครับ ไม่ได้คิดแค่นี้แน่ ๆ หึหึหึ

นี่พี่กอฟอยากเป็นลูกสะใภ้ร้านข้าวมันไก่ใช่มั๊ยเนี่ย

ยกย่องกันจั๊ง

สงสัยอยากกินข้าวมันไก่ฟรีตลอดชีวิต

555++

เอ๊ะ :coolly-0040: หรือสองคนนี้ มีซัมทิงรองกันเรียบร้อยแล้ว

• #2,285
หนังมาใหม่คับ

แก้ไขล่าสุด:
บอกได้เลยขาว ๆ อย่งไอ้สินไม่ใช่สเปกกรูเว่ย

• #2,288
หิวตอนดึกอีกแระ

ดีนะที่ช่วงนี้กินเจ

หาไรยัดไม่ค่อยได้ตอนดึก ๆ

ผอมไปหลายขีดแระ

ทำไปได้น่อ........... :coolly-0042:

เอาน่า ให้พี่ได้เล่นบ้างเหอะ

บอกได้เลยขาว ๆ อย่งไอ้สินไม่ใช่สเปกกรูเว่ย
เมื่อไหร่จาเข้ามากินข้าว ดูสาวๆสับขาหลอก

ยังรออยู่นะน้า..... อิอิ :coolly-0044:

• #2,292
เอ่อออ............ คิดได้ไงคับพี่ต้นนนน......

ทำไปได้ดดด......

แบบว่า คนมันพอมีเวลาว่าง

และอยากลองฝีมืออะน้อง

อยากเป็นเคน ธีรเดชอีกคนใช่ปะ?

ป๊าดดดดด...มีเวลาว่างเป็นด้วยวุ๊ย..!!!..:coolly-0017::coolly-0045::coolly-0028:

อยากจะบอกว่าทำได้สวยมากเลยครับพี่ต้น

แต่ติดอย่างเดียวคือหน้าตาคนที่ใส่เข้าไปแทนพี่เคน มันไม่เข้ากับBackground อะครับ

555555555555555++++++ ล้อเล่นนะรับพี่ต้น แซวๆๆๆ

ผมงงมากเลยครับว่า ทำไมพอเราไปเล่นคอมที่อื่นแล้วเข้า General Board ไม่ได้อะครับ
มันขึ้นเป็นสกลินสีน้ำเงินแล้วบอกรายการงานต่างๆของเซฟไทย ปิดยังไงก้อปิดไม่ได้อะคับ

วันนี้นั่งเข้ามาทั้งวันเข้าไม่ได้เลยครับ เลยได้แต่นั่งดูของไปเรื่อยๆ

ว่าแต่ว่าพักหลังนี้ไม่เห็นพี่มอสเราเลยอะครับ
เค้าหายไปไหนอะครับ ใครรู้มั่งครับ น้องคนนี้คิดถึงนะเนี่ยยยยย......5555+++

• #2,297
ผมงงมากเลยครับว่า ทำไมพอเราไปเล่นคอมที่อื่นแล้วเข้า General Board ไม่ได้อะครับ
มันขึ้นเป็นสกลินสีน้ำเงินแล้วบอกรายการงานต่างๆของเซฟไทย ปิดยังไงก้อปิดไม่ได้อะคับ

วันนี้นั่งเข้ามาทั้งวันเข้าไม่ได้เลยครับ เลยได้แต่นั่งดูของไปเรื่อยๆ

skip content ไงน้อง

หยั่งที่น้าต้นหื่นบอกนั่นแหละ...
เครื่องที่บ้านป๋มมันก็ขึ้นมาเหมือนกัน แต่เป็นแค่เครื่องเดียว
อีกเครื่องก็ปกติ...งงกะมันเหมือนกัน....:coolly-0009:

ไฟล์แนบ

• 115 new.jpg
    115 new.jpg
    25 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
ว่าแต่ว่าพักหลังนี้ไม่เห็นพี่มอสเราเลยอะครับ
เค้าหายไปไหนอะครับ ใครรู้มั่งครับ น้องคนนี้คิดถึงนะเนี่ยยยยย......5555+++

ย้ายบ้านแล้วน้องมีไร เจอที่ SWENSEN โลตัสแถวบ้านพี่นะ

ปวดขี้คราบบบบบบบบบบบบ..............................:coolly-0040:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม