• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,261

• #2,262
จะเท่ห์กันไปไหนวะไอน้องแป๊ป

attachment.php

อ๋อ คนเวลาเซ็ง รถไม่เสร็จ มันจะหล่อแบบนี้เหรอวะ

ฮ่า ๆ

มาแล้วครับ หายไป2วัน ซวยจิงๆครับ
ฟ้าฝ่ามานั่งเล่นคอม อยู่ๆเนตหลุดไปซะงั้น ต่อยังไงก้อไม่ติด
สรุปโมเด็มพังครับ ต้องเสียเงินไป1000 ซื้อตัวใหม่มาเปลี่ยนอีก

ยังไงก้อยินดีด้วยกับผู้ที่ได้รางวัลด้วยนะครับ
ส่วนพี่แชมปไม่ได้ไม่เป็นไรนะครับ ยังไงสินก้อว่ารถพี่แรงอยู่ดี

เสียดายไม่ได้ไปด้วย เพราะแม่ไม่ปลื้มครับ+ ต้องช่วยงานที่บ้านด้วย อดเลยยยย.....

มาแล้วครับ หายไป2วัน ซวยจิงๆครับ
ฟ้าฝ่ามานั่งเล่นคอม อยู่ๆเนตหลุดไปซะงั้น ต่อยังไงก้อไม่ติด
สรุปโมเด็มพังครับ ต้องเสียเงินไป1000 ซื้อตัวใหม่มาเปลี่ยนอีก

ยังไงก้อยินดีด้วยกับผู้ที่ได้รางวัลด้วยนะครับ
ส่วนพี่แชมปไม่ได้ไม่เป็นไรนะครับ ยังไงสินก้อว่ารถพี่แรงอยู่ดี

เสียดายไม่ได้ไปด้วย เพราะแม่ไม่ปลื้มครับ+ ต้องช่วยงานที่บ้านด้วย อดเลยยยย.....

งานหนัก ลาออกจากการเป้นลูกไปเลย
แม่ทำไม่ถูกนี่หวา ใช้

• #2,265
ไปนอนก่อนแระนะ

สวัสดีพี่น้องพระราม 3

ผมเสร็จงานแล้วคับ

จะเข้ามาเพ่นพ่านในนี้แข่งกับน้าอ๊อดเหมือนเดิม
ไปทำหล่อให้ได้ครึ่งป๋มก่อน..แร้วค่อยมาแข่ง..!!!..:coolly-0045:

ไฟล์แนบ

• 109 new.jpg
    109 new.jpg
    34.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
งานหนัก ลาออกจากการเป้นลูกไปเลย
แม่ทำไม่ถูกนี่หวา ใช้

ลาออกแล้วเอาอะไรกินอะครับพี่กอฟ

ที่จิงผมก้อขี้เกียจแหละครับ
แต่ผมเชื่อว่าทำอย่างไร ก้อจะได้อย่างนั้น

ผมเลยคิดว่าทำดีไว้ รักพ่อแม่มากๆ
ต่อไปเรามีลูกๆเราก้อจะได้รักเราและเลี้ยงดูเราดีๆ อิอิ

คิดแค่นี้จิงๆครับ 555555++++:coolly-0045:

ลาออกแล้วเอาอะไรกินอะครับพี่กอฟ

ที่จิงผมก้อขี้เกียจแหละครับ
แต่ผมเชื่อว่าทำอย่างไร ก้อจะได้อย่างนั้น

ผมเลยคิดว่าทำดีไว้ รักพ่อแม่มากๆ
ต่อไปเรามีลูกๆเราก้อจะได้รักเราและเลี้ยงดูเราดีๆ อิอิ

คิดแค่นี้จิงๆครับ 555555++++:coolly-0045:

เท่าที่พี่สัมผัสน้องสิน เจอตัวป็น ๆ 1 ครั้ง และสัมผัสในกระทู็ พี่คิดว่าน้องสินมีอะไรลึกมากกว่านี้แน่นอนครับ ไม่ได้คิดแค่นี้แน่ ๆ หึหึหึ

เท่าที่พี่สัมผัสน้องสิน เจอตัวป็น ๆ 1 ครั้ง และสัมผัสในกระทู็ พี่คิดว่าน้องสินมีอะไรลึกมากกว่านี้แน่นอนครับ ไม่ได้คิดแค่นี้แน่ ๆ หึหึหึ
ป๊าดดดด... ยิ่งก่าคมชัดลึกอีกนะเนี่ย..5555...:coolly-0017:

ไฟล์แนบ

• 110 new.jpg
    110 new.jpg
    41.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
จะเท่ห์กันไปไหนวะไอน้องแป๊ป

attachment.php

อ๋อ คนเวลาเซ็ง รถไม่เสร็จ มันจะหล่อแบบนี้เหรอวะ

ฮ่า ๆ

เง้อ..... ตอนนี้ก็ยังเซ็งอยู่นะพี่ :coolly-0020:

ไฟล์แนบ

• 111 new.jpg
    111 new.jpg
    35 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
คิดจาใหญ่(แรง) ใจต้องนิ่ง!!!...:coolly-0017:

มิน่าน้าอ๊อดใจไม่ค่อยนิ่ง เพราะถึงใจจะนิ่ง แต่อย่างอื่นมันไม่ใหญ่ตาม

ใหญ่..อยู่แล้วคับ รอแรงอย่างเดียว .. :coolly-0043:

ใส่ไปอีกซัก 4-5 หมื่น เด๋วก็แรง..!.... อิอิ :coolly-0017:

มิน่าน้าอ๊อดใจไม่ค่อยนิ่ง เพราะถึงใจจะนิ่ง แต่อย่างอื่นมันไม่ใหญ่ตาม
ยักลงต่ำอีกแระ.. เด๋วปั๊ด..
ให้น้าต้นหื่นสอยตรูดซะนี่...!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

ไฟล์แนบ

• 112 new.jpg
    112 new.jpg
    24.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
ใส่ไปอีกซัก 4-5 หมื่น เด๋วก็แรง..!.... อิอิ :coolly-0017:

ยักลงต่ำอีกแระ.. เด๋วปั๊ด..
ให้น้าต้นหื่นสอยตรูดซะนี่...!!!..:coolly-0017::coolly-0028:

ลงต่ำตรงไหนหึ ยังไม่ได้บอกเลยว่าอะไร

ไฟล์แนบ

33.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51

ไฟล์แนบ

• 114 new.jpg
    114 new.jpg
    50.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
วัน ๆทำงานป่ะเนี่ยนอกจากหารูปสาว ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม