• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณน้าอ๊อดสำหรับหนัง แต่น้าอ๊อดคงไม่รู็ ผมไม่ชอบ มิยาบิอ่ะ แต่ก็ไม่เป็นไรดูได้
ผมว่าน่า censor ต่อนะ เห้นสภาพ อุปกรณ์มิยาบิแล้ว ม่ายหวายยยยยย

ขอบคุณน้าอ๊อดสำหรับหนัง แต่น้าอ๊อดคงไม่รู็ ผมไม่ชอบ มิยาบิอ่ะ แต่ก็ไม่เป็นไรดูได้
ผมว่าน่า censor ต่อนะ เห้นสภาพ อุปกรณ์มิยาบิแล้ว ม่ายหวายยยยยย

เค้าเอามาให้ดูแล้วยังจะบ่น

พี่กล็อฟ ไปเล่นเองเลยมั้ยเดี้ยวผมถ่ายให้ อิอิ

เด๋วจัดให้ใหม่คับ...ว่างๆเจอกัน :coolly-0044:

เด๋วจัดให้ใหม่คับ...ว่างๆเจอกัน :coolly-0044:

ผมดูได้ แหม หนังอ่ะดูได้ทั้งนั้นแหละ แต่สภาพมียาบินี่ โอ๊ว กางปีกเหินฟ้ามาเลย

ผมดูได้ แหม หนังอ่ะดูได้ทั้งนั้นแหละ แต่สภาพมียาบินี่ โอ๊ว กางปีกเหินฟ้ามาเลย
ถ้าให้ก็เอา...555555..:coolly-0017::coolly-0028:

น้าอ๊อดไม่มีเผื่อน้องคนนี้เลยอะครับ

น้อยใจแระ T T ชิชิ (ล้อเล่นนะคับ) 555555++

ของผมก้อมีคับ ไม่เยอะมาก แค่500กว่าเรื่องเอง กร๊ากกกกก.............

รถจะเสร็จแล้วคับ ขอบคุณคับ ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,369

น้าอ๊อด ที่พี่กอฟบ่นนี่

ใช่ที่ต้นจัดให้ไปปะ? :coolly-0010:

• #2,370
โทษทีคับน้า..เด๋ววันนี้เอาเข้าไปให้คับ :coolly-0001:

ไว้ว่าง ๆ ต้นเข้าไปรับเองละกันน้าอ๊อด

พอดีคนที่อยากดูกลับพัทยาไปแระ :coolly-0046:

น้าอ๊อดไม่มีเผื่อน้องคนนี้เลยอะครับ

น้อยใจแระ T T ชิชิ (ล้อเล่นนะคับ) 555555++

ของผมก้อมีคับ ไม่เยอะมาก แค่500กว่าเรื่องเอง กร๊ากกกกก.............
ขอยื้มหน่อยคับน้า.. จาอาวมาฉึกฉา... :coolly-0017:

รถจะเสร็จแล้วคับ ขอบคุณคับ ....
เสดแร้วขอเทสหน่อยจิน้า..... อิอิ :coolly-0044:

น้าอ๊อด ที่พี่กอฟบ่นนี่

ใช่ที่ต้นจัดให้ไปปะ? :coolly-0010:
ถูกต้องค๊าบบบบบบ..... :coolly-0044:

ไว้ว่าง ๆ ต้นเข้าไปรับเองละกันน้าอ๊อด

พอดีคนที่อยากดูกลับพัทยาไปแระ :coolly-0046:
รับทราบคับน้า ตอนนี้เอามาไว้ที่บ้านแระ... :coolly-0009:

• #2,372
เพลงนี้เพราะจัง

http://www.youtube.com/watch?v=c5GhUyB5m6k

มอนิ่งคับพี่น้องค๊าบ อย่าซุ่มกันจิค๊าบบบบบ.. :coolly-0033:

ไม่น่าเชื่อว่าป๋มจาโดนลอยแพ.. :coolly-0033::coolly-0011::coolly-0027:

ไม่น่าเชื่อว่าป๋มจาโดนลอยแพ.. :coolly-0033::coolly-0011::coolly-0027:

ตามอ่านทุกวันคับ แต่ไม่ค่อยได้ตอบงานยุ่งๆน่ะคับ... กำลังจะเปลี่ยนงานแล้วด้วยได้ที่ใหม่แล้ว :coolly-0039: ที่เก่างานเลยยุ่ง งง มั้ย?

ตามอ่านทุกวันคับ แต่ไม่ค่อยได้ตอบงานยุ่งๆน่ะคับ... กำลังจะเปลี่ยนงานแล้วด้วยได้ที่ใหม่แล้ว :coolly-0039: ที่เก่างานเลยยุ่ง งง มั้ย?
ที่ทำงานใหม่อยู่แถวไหนอ่ะน้า..? :coolly-0009:

• #2,377

เอาจิงดิน้าอ๊อด

สงสัยคงเพราะ ไรท์หนังที่ออฟฟิศเยอะเกินไปม๊าง

ไม่งง

ที่ใหม่ ที่ไหนอะ

พี่มอสหายตัวอีกแล้วครับ สงสัยไปติดเด็กใหม่ที่ไหนแน่ๆเลย 5555+++

น้องต้นมาเที่ยวหัวหินป่าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม