• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แค่นี้ก่องงงง...

ไฟล์แนบ

• Rally 13 ok.jpg
    Rally 13 ok.jpg
    45.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
  • Rally 14 ok.jpg
    Rally 14 ok.jpg
    58.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
  • Rally 15 ok.jpg
    Rally 15 ok.jpg
    50.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
  • Rally 16 ok.jpg
    Rally 16 ok.jpg
    52.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,402
คนนี้ใครอะน้าอ๊อด

attachment.php

เงียบเหงามากเดี๋ยวปั๊ดยุบซะเลย มัวแต่กินไอติมกันเพลินแล้วมั๊งเนี่ย

เห็นด้วยกับพี่กอล์ฟ

ยุบมันซะ

• #2,403
คนนี้คนเดียวกับคนข้างบนปะ?

ไม่ได้ดู ป๊อป นานแระ

• #2,404
พุธ - ศุกร์

ผมไม่อยู่นะคับพี่น้อง

อบรมกับบริษัท ที่โรงแรม รอยัล เบญจา สุขุมวิท

เค้าห้ามออกไปไหนเลย

ทดสอบจิตใจ

คาดว่า จะไม่ได้เข้ามาในนี้แน่นอน

ไม่มีไอโฟนด้วย

ออนไม่ได้ชัวร์ ๆ

ไว้เจอกันนะคับ

คนนี้ใครอะน้าอ๊อด

น้องโมคับ..วีเจ.ช่องป๊อป :coolly-0044:

คนนี้คนเดียวกับคนข้างบนปะ?

ไม่ได้ดู ป๊อป นานแระ

ไม่ใช่คับ คนล่ะคนคับน้า...

พุธ - ศุกร์

ผมไม่อยู่นะคับพี่น้อง

อบรมกับบริษัท ที่โรงแรม รอยัล เบญจา สุขุมวิท

เค้าห้ามออกไปไหนเลย

ทดสอบจิตใจ

คาดว่า จะไม่ได้เข้ามาในนี้แน่นอน

ไม่มีไอโฟนด้วย

ออนไม่ได้ชัวร์ ๆ

ไว้เจอกันนะคับ
ศุกร์นี้ก็เดินทางเหมือนกัน..
ไปร่วมงานศพญาติเมียที่อุตรดิตถ์โน่น...
กลับมาคงคืนวันทิตย์อ่ะ...เง้อออ! :coolly-0022:

เห็นด้วยกับพี่กอล์ฟ

ยุบมันซะ

จายุบอารายย พี่ต้น :coolly-0001:
อย่าน้อยใจๆ :coolly-0028:
น้าอ๊อดก็คอยสร้างสีสันอยู่นี่ไง

ไฟล์แนบ

• k pop 001.jpg
    k pop 001.jpg
    56.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
น้าอ๊อดนี่รูปเยอะจิงๆๆๆ
หาตัวจิงแบบในรูปให้น้องสักคนสิคับ อิอิ

น้าอ๊อดนี่รูปเยอะจิงๆๆๆ
หาตัวจิงแบบในรูปให้น้องสักคนสิคับ อิอิ
ตัวจิงแบบในรูปเนี่ยหรอกั๊บ...?!!!..

อุ่ย...ลงรูปผิด!!!....อิอิ... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ไฟล์แนบ

• pic 8899.jpg
    pic 8899.jpg
    20.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
ตัวจิงแบบในรูปเนี่ยหรอกั๊บ...?!!!..

อุ่ย...ลงรูปผิด!!!....อิอิ... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ว๊ายยยยยยยย..........เล่นแร๊งแรงครับน้าอ๊อด

ไม่เอาแล้วก้อได้ครับ อยู่อย่างสงบดีฟ่าาาาา..........เอิ๊กๆๆๆๆ

ว๊ายยยยยยยย..........เล่นแร๊งแรงครับน้าอ๊อด

ไม่เอาแล้วก้อได้ครับ อยู่อย่างสงบดีฟ่าาาาา..........เอิ๊กๆๆๆๆ
แต๋วแตกเลยน้องกรู...

ตัวจิงแบบในรูป 555555

ฝากไว้ในอ้อมใจด้วยคับ..สมาคมแม่บ้านพระราม3!!! :coolly-0017:

..อ่ะออกมารายงานตัวกันหน่อยเร้ววววววว.....
ซุ่มกันดีนัก....55555..... :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

(อ่ะนู๋ย้อเย่งน๊า....จุ๊บๆๆ...):coolly-0009:

ไฟล์แนบ

• pic 8800 new.jpg
    pic 8800 new.jpg
    55 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
เห่อๆ อารายกันๆ วันนี้ผมขึ้นเชียงใหม่นะคับ :coolly-0020: กลับมาเสาร์หน้าเลย... :coolly-0026:

เงียบจริง จริ๊งงง

ฝากไว้ในอ้อมใจด้วยคับ..สมาคมแม่บ้านพระราม3!!! :coolly-0017:

..อ่ะออกมารายงานตัวกันหน่อยเร้ววววววว.....
ซุ่มกันดีนัก....55555..... :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

(อ่ะนู๋ย้อเย่งน๊า....จุ๊บๆๆ...):coolly-0009:

เดี๋ยวผมจะไปร้องเรียนทางสมาคมแม่บ้านครับ
ว่ามีคนแอบเอารูปมาลงโดยไม่ได้รับอนุญาติ

สงสัยงานนี้ต้องเครียกันที่ศาล ฐานเล่นเบื้องสูง เอิ๊กกกๆๆๆ........

55555555555555555++++++

ตัวจิงแบบในรูป 555555

พี่มอสหายหน้าหายตาไปเลยนะครับ
เป็นยังไงมั่งอะครับ เมื่อกี้ผมไปส่งแฟนผมมาว่าจะโทรหาพี่แล้วววว
แต่มันจะ5ทุ่มแล้วเลยไม่โทรดีกว่า กะว่าจะเข้าไปหาซะหน่อย คิดถึงๆๆๆ

ผมว่าไม่แน่ผมได้ตามพี่ไปด้วยแน่เลย ทะเลาะกะพ่อบ่อยจิงๆ เรื่องรถคันนี้

พ่อไม่เข้าใจตุ้มเลยยยยยยยยยย......T T

• #2,418
ผมกลับมาแล้วคับพี่น้อง

ชีวิต ไม่มีอะไรเหลือ

จะมีก็แต่ หน้าตาอันหล่อเหลา กับหุ่นทรมานใจเก้งกวาง เท่านั้น :coolly-0039:

จายุบอารายย พี่ต้น :coolly-0001:
อย่าน้อยใจๆ :coolly-0028:
น้าอ๊อดก็คอยสร้างสีสันอยู่นี่ไง

ก็มันไม่ไปมีตติ้งกันอะ

ไม่น่ามีกลุ่มอยู่

ยูโน๊ว :coolly-0028:

ว่าง ๆ มานั่งกินช้างทองกันดีกว่า

เด๋วปั๊ด..ยิงน้ำแตก เอ๊ย! ไส้แตก!!! :coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

มาน้ำต่ง น้ำแตกไรหน้านี้น้าอ๊อด

หื่นเจงเจ๊ง

• #2,419
พี่มอสหายหน้าหายตาไปเลยนะครับ
เป็นยังไงมั่งอะครับ เมื่อกี้ผมไปส่งแฟนผมมาว่าจะโทรหาพี่แล้วววว
แต่มันจะ5ทุ่มแล้วเลยไม่โทรดีกว่า กะว่าจะเข้าไปหาซะหน่อย คิดถึงๆๆๆ

ผมว่าไม่แน่ผมได้ตามพี่ไปด้วยแน่เลย ทะเลาะกะพ่อบ่อยจิงๆ เรื่องรถคันนี้

พ่อไม่เข้าใจตุ้มเลยยยยยยยยยย......T T

นั่นไง ในที่สุด ฟามลับก็เปิดเผย

ไอน้องสิน

เองมาหาผู้ชายกินในเซฟไทย ใช่แม๊ะ :coolly-0040:

แล้วแฟนที่คบอยู่น่ะ ก็แค่บังหน้า

รู้นะ

"ไสหัวไป หันตรูดมา..." :coolly-0020:
เห่อๆ อารายกันๆ วันนี้ผมขึ้นเชียงใหม่นะคับ :coolly-0020: กลับมาเสาร์หน้าเลย... :coolly-0026:

ไปทำไมอะ

เอาคันไหนไป

แล้วเลิกทำงานแล้วล่ะเสะ

กลับมาแว๊ววววว...:coolly-0044:
มะคืนรถเยอะโคตร ยังกะช่วงเทศกาล..:coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม