• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่มอสหายหน้าหายตาไปเลยนะครับ
เป็นยังไงมั่งอะครับ เมื่อกี้ผมไปส่งแฟนผมมาว่าจะโทรหาพี่แล้วววว
แต่มันจะ5ทุ่มแล้วเลยไม่โทรดีกว่า กะว่าจะเข้าไปหาซะหน่อย คิดถึงๆๆๆ

ผมว่าไม่แน่ผมได้ตามพี่ไปด้วยแน่เลย ทะเลาะกะพ่อบ่อยจิงๆ เรื่องรถคันนี้

พ่อไม่เข้าใจตุ้มเลยยยยยยยยยย......T T

ตกลงมึงชื่อสินหรือตุ้มวะ หึ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,422
อากาศแบบนี้

มันน่ามีคนมาเดินควงกันช๊อปปิ้งจัง

• #2,423
  • #2,424
เอ้า ๆ ๆ

หายไปไหนกันโม๊ดดดด

น้าอ๊อดคับ

ประมาณ 2 - 3 ทุ่ม

ต้นจะเข้าไปรับนางเอกหนังทั้งหมดที่อยู่บ้านน้าอ๊อด กลับบ้านแล้วนะคับ

เอ้า ๆ ๆ

หายไปไหนกันโม๊ดดดด

น้าอ๊อดคับ

ประมาณ 2 - 3 ทุ่ม

ต้นจะเข้าไปรับนางเอกหนังทั้งหมดที่อยู่บ้านน้าอ๊อด กลับบ้านแล้วนะคับ
รับทราบคับ...มะคืนป๋มก็ลืม
แบบว่ายาออกฤทธิ์ด้วย สลึมสลือ..โทษทีคับ...:coolly-0009:

รับทราบคับ...มะคืนป๋มก็ลืม
แบบว่ายาออกฤทธิ์ด้วย สลึมสลือ..โทษทีคับ...:coolly-0009:

น้าอ๊อดเค้าไม่ได้ลืมหรอกครับ แต่เค้าไลท์เก็บไม่ทันต่างหากหละครับ อิอิ
55555555+++++

น้าอ๊อดเค้าไม่ได้ลืมหรอกครับ แต่เค้าไลท์เก็บไม่ทันต่างหากหละครับ อิอิ
55555555+++++
อย่าเอ็ดไปจิน้า...55555..:coolly-0017:

ปล. แร้วน้าต้นหื่นก็หลอกให้เรารอร๊อรอ..เหมือนเดิม..!!! :coolly-0011:

• #2,428
อย่าเอ็ดไปจิน้า...55555..:coolly-0017:

ปล. แร้วน้าต้นหื่นก็หลอกให้เรารอร๊อรอ..เหมือนเดิม..!!! :coolly-0011:

โต้ดคับน้าอ๊อด

เอางี้ดีกว่า

คืนนี้นี้อ๊อด อยู่บ้าน ตอนกี่โมง

จะได้มีของอร่อย ๆ ติดไม้ติดมือเข้าไปฝากน้องโอ๊คด้วย :coolly-0039:

คืนนี้นี้อ๊อด อยู่บ้าน ตอนกี่โมง

จะได้มีของอร่อย ๆ ติดไม้ติดมือเข้าไปฝากน้องโอ๊คด้วย :coolly-0039:

ไม่มีชวนกรูเลยนะเมิง

กลับถึงบ้านไม่เกิน 2 ทุ่มค๊าบบบบบ...:coolly-0017::coolly-0041:

อิจฉาเสี่ยต้นจิงจิ๊งงงงงงง....มียิ๋ง อุ๊บส์!!!:coolly-0017:

ต้นว่าไงเนี่ยดูให้ผมยังครับ

• #2,434
อิจฉาเสี่ยต้นจิงจิ๊งงงงงงง....มียิ๋ง อุ๊บส์!!!:coolly-0017:

คนเนี้ยแหละน้าอ๊อด

จัดไป

หุหุหุ

เหมือนฝันเลยอะ ข้าวมื้อนี่ อร๊อย อร่อย

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/25620

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/25622

โอยยยยย...มึนตึ๊บ!!! งานตรึม...
ไหนจาพัทยา ไหนจาโคราช...เง้อออ!!! :coolly-0027:

• #2,439
เอาน่า น้าอ๊อด

หยาดเหงื่อทุกหยด อนาคตเมียน้อย

ท่องไว้ ๆ ๆ

สรุป..ไม่ไปซักที่ อยู่บ้านขับรถให้นาย(ลูก)ดีก่า..
ไอ่โปรดิวเซอร์ของงานทั้ง 2 ที่ก็ชวนยิก ให้ไปช่วยงานหน่อย
..ไปช่วยคนนึงเด๋วอีกคนนึงจาน้อยใจ..เรยไม่ไปแมร่งเรย 555..

แถมมะคืนเจ้านายโทรมาจาให้ไปช่วยเคลียร์บัตรงานคอนเสิร์ต
ซูเปอร์จูเนียร์ที่อิมแพ็คฯอีก..
"ป๋มต้องรับ-ส่งลูกเรียนพิเศษอ่ะคับ ไปไม่ได้จิงๆคับ"

เง้อออ...งานเข้าจิงจิ๊งงงงง 55555...:coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม