• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้กลับพิดโลกอีกแว๊ว..
ใครจาปายเที่ยวม๊างงงง?... :coolly-0009:

ไฟล์แนบ

• 017 new.jpg
    017 new.jpg
    29.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
เงียบที่ไหนมีแต่น้าแสงนั้นล่ะ ซุ่มเงียบแอบดูตลอดเลยผมเห็นนะ:coolly-0010:

เปิดทุกวันอะ แต่เน็ทออฟฟิศแม่งช้า ก่าจะเปิดได้แต่ละหน้า:coolly-0040:

ไฟล์แนบ

• 0115003462-3 ok.jpg
    0115003462-3 ok.jpg
    52.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
ข้างบนนี่น่าหวดจิงๆ

มีของดีแน่ๆเลย 55+

มอส กะ TIGER ไปสาย4อีกมะไหร่ดูล้อให้พี่ด้วย อย่าลืมนะ จุ๊บๆ.

ปล. GAB ใช้ได้เลยว่ะต้น เดี๋ยวมีโดนคู่หน้า

เสาร์นี้กลับพิดโลกอีกแว๊ว..
ใครจาปายเที่ยวม๊างงงง?... :coolly-0009:

ไปกะน้องในรูป อะหรอน้า

ไปๆๆๆเด๋วขับรถไปส่ง :coolly-0010::coolly-0044:

ไปกะน้องในรูป อะหรอน้า

ไปๆๆๆเด๋วขับรถไปส่ง :coolly-0010::coolly-0044:
ไม่หล่อ แถมจนหยั่งป๋มนี่คงได้แค่ฝันเอาอ่ะน้า..:coolly-0011::coolly-0017:

ไฟล์แนบ

• 0099 new.jpg
    0099 new.jpg
    26 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
มอส กะ TIGER ไปสาย4อีกมะไหร่ดูล้อให้พี่ด้วย อย่าลืมนะ จุ๊บๆ.

ปล. GAB ใช้ได้เลยว่ะต้น เดี๋ยวมีโดนคู่หน้า

จัดให้ครับพี่มีเบอร์ร้านเค้าละ............GAB ผมก็ใช้หน้า-หลัง เลยโคตรดี...:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,155
โล่งแล้วคับพี่น้อง

รถผมโดนเจ้าเข้ามา สองอาทิตย์

กว่าจะจบ หมดไปเกือบหมื่น

สุดท้าย สาเหตุมาจากตุ๊กตาเพลากลาง

ที่ไปเปลี่ยนจากอู่ ก่อนมีอาการเมื่อสองอาทิตย์ที่แล้ว

เมื่อกี๊ ให้ช่างถอดมาดู

ในตุ๊กตาเพลากลาง

ทำไม๊มันมีกาวซีลีโคน เต็มเบ้าเลยก็ไม่รู้

มานั่งแคะออก

ใส่ แล้วลองวิ่งดู

เงียบกริ๊บ

แค่นี้เองอะ :coolly-0017:

หมดไปเกือบหมื่น :coolly-0020:

ไม่ได้เจี้ยไรเลย เสียสุขภาพจิต เสียเวลา เฮ้อออ :coolly-0025:

สงสัยต้องไปอาบน้ำให้หายเซ็งซะแระ ไม่ได้อาบมาจะปีแล้ว :coolly-0031:

ทำตัวดี มีแต่เจ็บช้ำ :coolly-0038:

ช่วงไหนเลว ๆ รถไม่เคยมีปัญหา

แต่ ... มันจะเกี่ยวกันมั๊ยวะเนี่ย :coolly-0008:

แต่จะว่าไป รอบนี้ก็ทำให้ผมรุ้อะไรเกี่ยวกับรถเพิ่มขึ้นอีกเยอะ

ถอดเพลา แพท้าย จนเก่งแระกรู :coolly-0007:

จะเอาใช่มั๊ยน้าอ๊อด

บอกเมียยังหล่ะ หึ
นี่กล้าว่าน้ากอล์ฟแก่หรอ..?!!!..:coolly-0017:

เอาล่ะว่อย

มาดูคนแก่หวดกันเองเร๊ววว :coolly-0028:

ข้างบนนี่น่าหวดจิงๆ

พี่มอส พึ่งรู้นะเนี่ยว่า คนใกล้โสด

เค้าจะหวดชายด้วยกัน

น้าอ๊อด ได้เนื้อคู่แร๊วววว :coolly-0044:

จัดให้ครับพี่มีเบอร์ร้านเค้าละ............GAB ผมก็ใช้หน้า-หลัง เลยโคตรดี...:coolly-0033:

คนหน้าตาดี ชอบใช้โช๊คเหมือนกันค๊าบบบ ติดใจมาสองปีแระ แก๊บเนี่ย :coolly-0033:

จัดไปด่วยเลยคั๊บพี่เบิ้ล

แต่ก่อนจะครบกำหนดประกัน พี่ต้องเช็คดูหน่อยนะว่า สภาพมันยังดีอยู่ป่าว

มีรั่ว มีซึมมั๊ย?

เค้าจะได้เปลี่ยนให้ ถ้าอยู่ในประกัน :coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,156
ไม่หล่อ แถมจนหยั่งป๋มนี่คงได้แค่ฝันเอาอ่ะน้า..:coolly-0011::coolly-0017:

น้าอ๊อด เรื่องที่เราคุยกันอะ

ไม่ใช่ไรหรอก

เจ๊มาค้างกับผม สามคืนรวด

ถ้าจะนัดแลกแผ่นกันอะ

ต้องคืนวันอาทิตย์นู่นเลยแหละเ :coolly-0046:

น้าอ๊อด เรื่องที่เราคุยกันอะ

ไม่ใช่ไรหรอก

เจ๊มาค้างกับผม สามคืนรวด

ถ้าจะนัดแลกแผ่นกันอะ

ต้องคืนวันอาทิตย์นู่นเลยแหละเ :coolly-0046:
งั้นเป็นทิตย์หน้าแระกันคับน้า
เสาร์-ทิตย์นี้ต้องไปธุระที่พิดโลกคับ...:coolly-0022:

อด....................

เสาร์หน้ามีแข่งแล้ว กลุ่มเรามีใครลงบ้างค๊าบบเนี่ยย :coolly-0031:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม