• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รอ.......แล้ว.........รอเล่า.........เฝ้า.....แต่รอ......

ใจเย็นๆนะครับพี่มอส วันนี้ผมไปเอาของมาไว้กะตัวแล้วครับ:coolly-0046:
รอวันที่ไปหอแฟนผมเท่านั้นแหละครับพี่

ของงามๆต้องอดใจรอนิสสสนึงงง 55555555++++
(หาข้อแก้ตัว) กร๊ากกกก..........:coolly-0023:

TIGER ครับ สติกเกอร์ nissan ตัดแล้วนะครับสนใจเอามาแลกกะ พรม ล้อเล่น มาเอาที่บ้านได้ รถใครมีถาดหน้าอยากทำแท้มารับกับผมได้ ตัดมา 10 อัน เกือบเหมือน........อิ อิ.....:coolly-0010:

ของสินไม่มีถาดหน้า มีแต่ที่ใส่เกจวัด แปะได้ป่าวครับ อิอิ
5555555555+++++++++

A31435 รับสวิตช์ไฟตัดหมอกคืนได้แล้วจร้า...

A31788 ขอบคุณมาที่มาช่วยปั่น 25.6 ต่อ...สรุปยังไม่เสร็จอยู่ดี ...

ใจเย็นๆนะครับพี่มอส วันนี้ผมไปเอาของมาไว้กะตัวแล้วครับ:coolly-0046:
รอวันที่ไปหอแฟนผมเท่านั้นแหละครับพี่

ของงามๆต้องอดใจรอนิสสสนึงงง 55555555++++
(หาข้อแก้ตัว) กร๊ากกกก..........:coolly-0023:

ขอบพระคุณครับ ไม่งั้นตังในกระเป๋าหลุดไปซื้ออย่างอื่นอีกแน่ๆเล็งไว้อยู่ กลัวไม่มีตังจ่าย แชมป์ 26 น่ะ..............:coolly-0039:

A31788 ขอบคุณมาที่มาช่วยปั่น 25.6 ต่อ...สรุปยังไม่เสร็จอยู่ดี ...
[/QUOTE]

แล้วจะทันม๊ะ.......................:coolly-0034:

เล่นทำสติกเกอร์ถาดกันแบบนี้ กรูจะมีของแท้ไปทำไมวะเนี่ย ฮ่วย

A31435 รับสวิตช์ไฟตัดหมอกคืนได้แล้วจร้า...

A31788 ไปปั่นอะไรกันหรอคับ เตรียมแรงแน่ๆเลย :coolly-0043:
ความหวังของพี่น้องพระราม3 เลยคันนี้ อิอิ :coolly-0046:

ส่วนรถผมไม่ต้องปั่นเพราะเดิมสนิท
แต่ต้องปัดฝุ่น กะหยักไย่ 555555+++ :coolly-0028:

เล่นทำสติกเกอร์ถาดกันแบบนี้ กรูจะมีของแท้ไปทำไมวะเนี่ย ฮ่วย

รู่แต่ว่าแท้ตรงรุ่นเหมือนกันครับพี่กอฟ กร๊ากกกก......
55555++++

ขายไปซื้อของเทียม ดีกว่า เอาเงินไปทำอย่างอื่นแม่งเอ๊ย ใครทำสติกเกอร์เนี่ย มาเหนี่ยวทีดิ

เงียบจังวุ้ยยยย กาทู้ตกแระเนี่ยยยย:coolly-0028:

ขายไปซื้อของเทียม ดีกว่า เอาเงินไปทำอย่างอื่นแม่งเอ๊ย ใครทำสติกเกอร์เนี่ย มาเหนี่ยวทีดิ

เหมือนเป๊ะ !!!!!!!!! :coolly-0046:

เงียบจังวุ้ยยยย กาทู้ตกแระเนี่ยยยย:coolly-0028:

เงียบที่ไหนมีแต่น้าแสงนั้นล่ะ ซุ่มเงียบแอบดูตลอดเลยผมเห็นนะ:coolly-0010:

ขอบคุณน้าอ๊อดมากเลยนะครับสำหรับของอ่ะครับน้า เดี๋ยวผมเอาสาระคดีไปให้แทนละกันนะครับ:coolly-0024:

วันนี้ไปเดินบางนามาครับ ระหว่างรอคนทำรถ
พอดีไปเจอ ซันลูฟ กะปัดหลังชาเขียวมาชุดนึง
ซันลูฟเค้าเปิดมา 33000 (ได้ยินราคาถึงกับอึ้ง) แต่สวยมากๆ
ส่วนปัดหลัง เค้าเปิดมา12000 ถ้าเอาลดได้1000

เอามาบอกกัน เผื่อใครอยากได้ครับ

ขอบคุณน้าอ๊อดมากเลยนะครับสำหรับของอ่ะครับน้า เดี๋ยวผมเอาสาระคดีไปให้แทนละกันนะครับ:coolly-0024:
ขอบคุณล่วงหน้าคับ...อิอิ :coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,136

ยิ่งอายุเยอะ ยิ่งสดนะ ตาคนเนี้ย :coolly-0010:

• #2,137

ขอบคุณหลาย น้องชาย

เด๋วพาไปเลี้ยงสเวนเซ่น เย็นศุกร์นี้ ดีแมะ?

นัดเลยดีกว่า

พระราม 3 คับ

ไปกินติมกัน :coolly-0001:

• #2,138
อาทิตย์ที่แล้วทำรถไป เจ็ดพันฝ่า ๆ

ได้แรคดี ๆ กับยางไม่รั่ว สองอย่าง

ฮือ ๆ ๆ ๆ

เงียบที่ไหนมีแต่น้าแสงนั้นล่ะ ซุ่มเงียบแอบดูตลอดเลยผมเห็นนะ:coolly-0010:

ขานี้ซุ่มจิงๆมาสเวนเซ่นหน่อยม๊ะ .......พี่ใกล้โสดละ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม