• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออใครมีล้ออะไหล่เหลืองหลบปั้มให้ยืมบ้างป่ะขอยืมติดรถไปหน่อยดิ จะไปต่างจังหวัด

พี่เป๊ปครับ
จมูกของกันชนSky มันแพงมั้ยอะครับ
อยากใส่มั่งอะครับ

ไม่แพงมากคับแต่หาไม่ได้ 55+ ของสั่งทำก็ 3พัน .... UDF Fiber อ่ะ

อยากได้ไรบอกเดี๋ยวจัด.......:coolly-0033:

บอกไม่ได้ต้องไปเดินดูอะพี่...

โทรไปหาไม่ได้ทวงไรนะน้อง แค่จะบอกว่าเจอของที่ถามเบลย์ TAKATA มือสองแท้ ตัดสายทิ้งซะงั้น......:coolly-0014:

กรำ...........
โทรมาเมื่อไรอะครับพี่มอส ไม่เห็นรู้เรื่องเลยอะครับ

วันนี้ถ้าผมไปส่งแฟนผมที่หอ
แล้วถ้าได้ของที่ว่าเดี๋ยวเอาไปให้นะครับ อิอิ

เออใครมีล้ออะไหล่เหลืองหลบปั้มให้ยืมบ้างป่ะขอยืมติดรถไปหน่อยดิ จะไปต่างจังหวัด

ผมมีแม็ก17อยู่อะครับพี่ 2วง
คนที่จะซื้อเค้ารอรถทำเส็ดก่อนแล้วเค้าค่อยมาเอาอะครับ
หลบหน้าหลังเลยอะครับ แต่อันนี้ต้องมาเอาเองนะครับเพราะรถผมใส่ไม่ได้
ท้ายรถมันเล็กเกิน ยัดไม่ลงอะครับ

น้าต้นหื่นอยู่ม๊ายยยยยย....?

สารคดีพร้อมแย้วววววว...!!! :coolly-0045:

พี่เป๊ปครับ
จมูกของกันชนSky มันแพงมั้ยอะครับ
อยากใส่มั่งอะครับ

เฮ้ยเงินเหลือเยอะเรอะ เอามาให้พี่ใช้มั๋งก็ได้ เดี๋ยวมันบูด ok

เฮ้ยเงินเหลือเยอะเรอะ เอามาให้พี่ใช้มั๋งก็ได้ เดี๋ยวมันบูด ok

ไม่ได้เหลือเยอะหลอกครับ หมดตูดแล้วด้วยซ้ำครับพี่กอฟ
โดนแม็ก+ยางหน้าไปก้อเกือบ40000แล้วครับ
จานโตของพี่เปีปอีก 6500
ปั๊มR33 อีก5800
ไหนจะค่าแรงอีก ตอนนี้กินแกรบแล้วครับ

ทำไปทำมาไหลเละเทะเลยครับ ตอนแรกว่าจะเปลี่ยนแค่แม็กกะจาน
แล้วช่างมันเจียปั๊มไปถึงน็อตเลยอะครับ ทีนี้ไล่น้ำมันยังไงก้อไม่จบ
เปลี่ยนชุดซ่อมปั๊ม เปลี่ยนสายอ่อน เปลี่ยนวะเกือบหมด
สุดท้ายกลายเป็นต้องเปลี่ยนปั๊มล่างไปด้วยเลย

เดี๋ยวรอดูวันจันทร์อะครับว่าเจ้าของร้านเค้าจะว่ายังไง เพราะเค้าไปต่างประเทศ
อยากรู้เหมือนกันว่าจะช่วยเราได้แค่ไหน
เปลี่ยนแค่แม็กกะใส่จานทำไป3วันอะครับ

ส่วนจมูกSky ตอนแรกคิดว่ามันไม่น่าจะแพงเลยถามพี่เป๊ปดูอะครับ
ขนาดของก็อปยัง3000เลย เพราะฉะนั้นของแท้ก้อฝันไปก่อนอะครับ 555+

ขอหนูบ้างสิ สารคดี ดี ๆ มีไม่เคยแบ่ง

ของผมก้อมีครับน้ากอฟ แต่ไม่มากนะครับ แค่ประมาน400กว่าเรื่องเอง
สนมั้ยครับ อิอิ:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,110
ไม่ได้เข้ามาสองวัน มัวแต่วุ่น ๆ อยู่

ตกลงหาคนออกตังให้ ห้าพันห้าได้แล้วนะ

พี่เสือใจดีของเรานี่เอง

อิอิ :coolly-0044:
น้าต้นหื่นอยู่ม๊ายยยยยย....?

สารคดีพร้อมแย้วววววว...!!! :coolly-0045:

พร้อมเมื่อไหร่ก็โทรมาละกันน้าอ๊อด

ต้นน่ะ พร้อมตั้งแต่วางสายแล้ว

เหอๆ ๆ ๆ :coolly-0046:

กรำ...........
โทรมาเมื่อไรอะครับพี่มอส ไม่เห็นรู้เรื่องเลยอะครับ

วันนี้ถ้าผมไปส่งแฟนผมที่หอ
แล้วถ้าได้ของที่ว่าเดี๋ยวเอาไปให้นะครับ อิอิ

ok .......:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,113
ของผมก้อมีครับน้ากอฟ แต่ไม่มากนะครับ แค่ประมาน400กว่าเรื่องเอง
สนมั้ยครับ อิอิ:coolly-0046:

สิน จะหื่นแบบนี้

ปรึกษาใครยังเนี่ย

หื่นไม่เกรงใจน้าอ๊อดเลยนะ

(น้าอ๊อด มีพันฝ่าแผ่น :coolly-0028:)

สิน จะหื่นแบบนี้

ปรึกษาใครยังเนี่ย

หื่นไม่เกรงใจน้าอ๊อดเลยนะ

(น้าอ๊อด มีพันฝ่าแผ่น :coolly-0028:)

แหมมมม....... แค่ล้อเล่นเองครับพี่ต้น
ผมอะไม่มีหรอกครับ รอพี่ต้นกะน้าอ๊อดแบ่งมาให้ครับ 555555+++:coolly-0010:

เซฟ ขายไปยังอะคับท่านเพ่
no ปัดหลัง no ซันรูฟ ได้ 27.9 คราบ สำหรับคันนี้:coolly-0001: เดี๋ยวได้ราคาแหล่มๆก็จับเอามาเล่นอีก:coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:
ขอหนูบ้างสิ สารคดี ดี ๆ มีไม่เคยแบ่ง
เข้ามารับได้เรยคับน้าที่ออฟฟิศป๋ม..ราม30 :coolly-0044:

พร้อมเมื่อไหร่ก็โทรมาละกันน้าอ๊อด

ต้นน่ะ พร้อมตั้งแต่วางสายแล้ว

เหอๆ ๆ ๆ :coolly-0046:
รับทราบ..เสาร์-ทิตย์งานเข้า
เรยไม่ได้เข้าไปหาเยยง่ะ...:coolly-0027:

ขอมั่งดิคราบ
ผ่านแถวออฟฟิศป๋มแวะเข้ามาเรยคับน้า :coolly-0045:

แหมมมม....... แค่ล้อเล่นเองครับพี่ต้น
ผมอะไม่มีหรอกครับ รอพี่ต้นกะน้าอ๊อดแบ่งมาให้ครับ 555555+++:coolly-0010:
รับทราบค๊าบบบบบ...
จัดปายยยยยยย :coolly-0045:

เข้ามารับได้เรยคับน้าที่ออฟฟิศป๋ม..ราม30 :coolly-0044:

น้า มีอีกไหม เก็บไว้ให้ป๋มมังนะคับ

TIGER ครับ สติกเกอร์ nissan ตัดแล้วนะครับสนใจเอามาแลกกะ พรม ล้อเล่น มาเอาที่บ้านได้ รถใครมีถาดหน้าอยากทำแท้มารับกับผมได้ ตัดมา 10 อัน เกือบเหมือน........อิ อิ.....:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
รอ.......แล้ว.........รอเล่า.........เฝ้า.....แต่รอ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม