• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

the sin ครับ ถ้ามาส่งของวันนี้ไม่อยู่นะกลับดึก ครับ ขอบคุณครับ

จางงอารายย พี่มอสเค้าถือเวทเธอการ์ดไปเก็บ
แล้วทำหล่น มันก้อหักซะง้านน:coolly-0031:

ชุดนั้นพี่ทิ้งไปละเดี๋ยวซื้อใหม่ เป็ยคนดวงซวยต้องซื้ออะไร 2 ครั้งทูกที เซ็งว่ะ ซื้อมา 2000 ได้แค่หมุดกะกิ๊บ............:coolly-0041:

พี่เสือครับเมื่อคืนบอกจะมาส่งของก็ไม่เคืองละ ให้กรูรอจนหลับ เดี๋ยวว่างวิ่งไปเอาเองก็ได้ครับเก็บไว้ให้ผมด้วย

เหลือกันจิงๆ..... :coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,065
หึหึหึหึ

หึหึหึหึ

หุหุหุหุ
หุหุหุหุ

ไฟล์แนบ

• cef..rama III.jpg
    cef..rama III.jpg
    56.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
พ่อคุณเอ๊ย รวยเหลือล้นจริง ๆ เอามาแบ่งพี่มั่งดิวะ

ป่าวครับๆๆ ไม่ได้จะซื้อครับ แค่สนใจอยากรู้เฉยๆครับ

T T พี่แชมปบอกราคามาแล้วครับ คงไม่เอาแน่นอน เกินเอื้อมครับ

เก็บไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า 55555+++

ชุดนั้นพี่ทิ้งไปละเดี๋ยวซื้อใหม่ เป็ยคนดวงซวยต้องซื้ออะไร 2 ครั้งทูกที เซ็งว่ะ ซื้อมา 2000 ได้แค่หมุดกะกิ๊บ............:coolly-0041:

คนนี้เหลือกว่าผมอีกครับ เอิ๊กๆๆๆๆๆ :coolly-0045:

ซื้อของทีต้องซื้อ2ชุด กร๊ากกกกก.....:coolly-0028:

คนนี้เหลือกว่าผมอีกครับ เอิ๊กๆๆๆๆๆ :coolly-0045:

ซื้อของทีต้องซื้อ2ชุด กร๊ากกกกก.....:coolly-0028:
งี้ต้องเรียกว่า"เสี่ยมอส"อ่ะจิ... :coolly-0017:

มีอาไรเหลือๆๆๆ บริจากมาทางภาคเหนือมังนะคับ ที่นี้ขาดแคน :coolly-0005:

มีอาไรเหลือๆๆๆ บริจากมาทางภาคเหนือมังนะคับ ที่นี้ขาดแคน :coolly-0005:
มีกิ๊กเหลือใช้อยู่อ่ะ.. เอามะ..?!!!

อิอิ.... :coolly-0017::coolly-0045::coolly-0028:

ไฟล์แนบ

18.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
ช่วงนี้ขอเข้ากระทู้พระราม 3 ด้วยนะครับ ชอบรูปที่โพสต์กันมา.สวยครับ

ช่วงนี้ขอเข้ากระทู้พระราม 3 ด้วยนะครับ ชอบรูปที่โพสต์กันมา.สวยครับ
อุ่ย..!!!..เอ่อ...อ่า...
รูปไรหรอกั๊บ?..นู๋มะรู้น่ะก๊าบบบบ..?.. อิอิ:coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม