พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความคิดเห็นแทนป้อง..นะพี่เหวก..ขา.. ล้อชุดนี้ มันโบ..มากเลย ไม่เข้ากับพาร์ทปัจจุบัน แต่น่าจะเข้ากับ อูม เพราะมันก็ยุคเดียวกัน แต่มันจะดูเป็นการถอยหลัง..รึป่าวค่ะ..ขอบอกณ.วันมิตติ้งที่ คาร์บอยแฟมิลี่ ชุดนี้ถือว่าเทพมาจุติ..เลย..ค่ะ..พี่เหวกขา...ทั้งล้อทั้งพาร์ท มันเข้ากันยังกะกลองกับเบส..ของวงบอร์ดี้แสลม ยังไงยังงั้น หากเหลือจริงๆ..จะเข้าๆ ออก..เล่นๆ..ไม่ให้ตัวเองหยุดนิ่ง ก็ไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไรนะค่ะ..ยัง ไงก็ขายได้

attachment.php

ครับพี่ ชุดนี้ก็มีแต่คนชม แม้แต่แฟนยังบอกว่าจะบ้าเหรอถ้าคิดจะขายชุดนี้ หนึ่งในตองอูและที่สำคัญที่ยุ่นตอนนี้ search หายังไม่เจอเลย นานน๊านจะมาสักชุดนึง ถ้าเจอก็ราคาแพงโคตรๆเท่ากับ TE37 ขอบ 18 เลย :coolly-0023:

ตอนนี้ลังเลมากเลยว่าจะใส่ super advan v.2 สีทอง หรือ ชุดนี้ดี เดี๋ยวลองใส่แล้วจะมาให้ติชมกันครับ

ส่วนกล้วยสีทองนั้น ผมก็ว่ามันโบราณเหมือนกันและบังเอิญเป็นสีทองด้วยก็คงไม่เอาแระ แต่ถ้าเป็นสียิงทรายแบบวาตานาเบ้ก็ยังแลดูโหดหน่อย

แน่ นอนระดับ มือพระการ คอมเม้นกัน ฮะ ฮะ:coolly-0039:
น้าเวก ความคิดผมนะ
Urasอะมาไวฮิตแป๊บเดียว ,,ซื้อหวยไม่ถูกซิน่า,,
ใจผมก็ชอบโฉมอูมล้อโตสวยมากเลย
เหมือนรถป้องกับพี่มาคเรียบๆน่าขี่ไม่เตี้ยมาก
(b-waveผมแตกหมดแล้วทุกวันนี้)
คิดTBO1 กาบข้างสักคู้ อูมหลัง Pro1 หน้า17 หลัง18 สำหรับผม
(คันส้มไอดล๊อนเลย ขออนุญาติท่านเจ้าของรูปด้วย)
แต่ตอนนี้ไม่มีแนวทางขยับไปไหนเลย
ถ้าพี่ๆมีก็ขอชมด้วย:coolly-0005:
ปล.ใจตุ๊มๆต่อมๆอยู่เนี๊ยะ อยากไปเจอพี่ๆน้องๆพรุ่งนี้คิดถึงทุกคนเลย:coolly-0017:

โฉมอูมก็นอนรออยู่ที่บ้านแระ รอได้ฤกษ์ใส่อยู่น่ะ :coolly-0010:

ในรูปที่พี่ยศถ่ายมาสงสัยพื้นที่จอดมันเอียงๆ เพราะหน้ารถมันแลดูแหงนๆขึ้น และตูดก็ไม่โด่ง

จริงๆหน้ามันทิ่ม ตูดโด่งมากกว่านี้นะเนี่ย :coolly-0039:

ป้อง กล้วยหวีนี้โอเคมั๊ย ให้ดูนะว่าใช้ได้มั๊ย พี่อาจจะเอามาใส่ วิจารณ์ได้เต็มที่ ประกอบการตัดสินใจ
หน้าหลัง 9 นิ้ว ออฟ 20 สี่วง

เป็นของ panasport G7

ไม่เข้า กะUrasผมไม่สนับสนุน 1เสียง
ใจผมชอบลายนี้:coolly-0026:

รับทราบครับ แต่ถ้าเอาคงไม่ใส่กับยูราสครับ ตั้งใจเอามาใส่กับโฉมอูม

ตอนนี้ยูราสใส่อยู่กับอีกลายนึง เดี๋ยวจะ update ให้ดูครับ แต่ช่วงหลังนี้ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปรถเก็บไว้เลย :coolly-0023: ว่าจะถ่ายไว้ก่อนที่จะเปลี่ยนใส่ชุดใหม่ มีมาเรื่อยๆ :coolly-0046:

ขอแสดงความคิดเห็นแทนป้อง..นะพี่เหวก..ขา.. ล้อชุดนี้ มันโบ..มากเลย ไม่เข้ากับพาร์ทปัจจุบัน แต่น่าจะเข้ากับ อูม เพราะมันก็ยุคเดียวกัน แต่มันจะดูเป็นการถอยหลัง..รึป่าวค่ะ..ขอบอกณ.วันมิตติ้งที่ คาร์บอยแฟมิลี่ ชุดนี้ถือว่าเทพมาจุติ..เลย..ค่ะ..พี่เหวกขา...ทั้งล้อทั้งพาร์ท มันเข้ากันยังกะกลองกับเบส..ของวงบอร์ดี้แสลม ยังไงยังงั้น หากเหลือจริงๆ..จะเข้าๆ ออก..เล่นๆ..ไม่ให้ตัวเองหยุดนิ่ง ก็ไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไรนะค่ะ..ยัง ไงก็ขายได้
555 ป๋ายศเป็นหญิงไปซะแล้ว

ผมขอ Wata เท่านั้นครับพี่เหวก
แต่ถ้าให้ความเห็นชุดนี้ เข้ากับอูมดีเหมือนกันครับ เพียงแต่สีมันแจ๋นไปนิดส์นึงอ่ะ :coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:
สวยๆๆๆๆๆๆๆ ครับ อยากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พรุ่งนี้เจอกันบางแสนนะค๊ะคุณพี่ขา

หวัดีครับเสาร์-อาทิตย์นี้ผมจะไปงานแข่งเครืองบินอ่างเก็บน้ำหนองค้อศีราชาพวกพี่ๆรวมตัวกันกี่โมงครับจะเข้าไปแจมด้วยครับ

ไฟล์แนบ

61.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
หวัดีครับเสาร์-อาทิตย์นี้ผมจะไปงานแข่งเครืองบินอ่างเก็บน้ำหนองค้อศีราชาพวกพี่ๆรวมตัวกันกี่โมงครับจะเข้าไปแจมด้วยครับ
ยินดีต้อนรับครับ..3 ทุ่มเป็นต้นไป หน้าเดอะไทด์รีสอร์ทถนนเลียบหาดบางแสน เห็นบอกอยู่วังหินอยากได้เลขA31.... ใช่มั้ยเด๋วแจกใบสมัครให้แล้วก็ไปเล่นที่รามอินทราก็ได้นะครับแล้วจะแนะนำอะไรอีกมากมาย

แก้ไขล่าสุด:
555 ป๋ายศเป็นหญิงไปซะแล้ว

ผมขอ Wata เท่านั้นครับพี่เหวก
แต่ถ้าให้ความเห็นชุดนี้ เข้ากับอูมดีเหมือนกันครับ เพียงแต่สีมันแจ๋นไปนิดส์นึงอ่ะ :coolly-0023:
ชอบกล้วยก็ไม่บอกชุดนี้ไหมพี่ป้อง

:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    9.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    12.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
เจอกันค่ะ อิอิ คิดถึงทุกคนนนน

Good marning....รึป่าวหว่า55

ชอบกล้วยก็ไม่บอกชุดนี้ไหมพี่ป้อง
ดูไฟล์แนบ 201953
ดูไฟล์แนบ 201954
ดูไฟล์แนบ 201955
:coolly-0010:

:coolly-0002::coolly-0002:

บ่ายโมงจะเข้าไปกินขาหมูนะครับ นัดกับพี่เก่ง614ไว้ ใครอยู่ใกล้ๆ มาเจอกัน :coolly-0039:

บ่ายโมงจะเข้าไปกินขาหมูนะครับ นัดกับพี่เก่ง614ไว้ ใครอยู่ใกล้ๆ มาเจอกัน :coolly-0039:
โหๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..............:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

http://maps.google.co.th/maps?hl=th...ocal_result&ct=image&resnum=2&ved=0CCwQnwIwAQ

คิดถึง พี่ๆเพื่อนๆ Cef Bangsaen จัง
ละก็ทรายบางแสนจัง ไม่ได้เดินบนทรายที่นั้นมา2-3ปีแล้ว
ปล.ขออนุญาติดึงรูปท่านเจ้าของภาพAE Clubด้วยครับ
เห็นรูปคิดถึงวันเก่าๆ อ่ะ

:coolly-0003: :coolly-0003:

เห็นรูปคิดถึงวันเก่าๆ อ่ะ
อื่ม...เต็มลาย เลยอะนะ คุยกันฮากลิ้ง
จำได้ ว่า RBคุยแยกกะเจ ฮะๆ:coolly-0026:

พูดได้แล้วเว้ยย...เฮ้ยยย:coolly-0042:

ว่าที่คุณพ่อมือใหม่:coolly-0010:
มาเปล่าเก่งกีโมง :coolly-0039:

กลับมาละหรื่อ เข้าว่าไปนอกมา:coolly-0003:
ยินดีต้อนรับครับ..3 ทุ่มเป็นต้นไป หน้าเดอะไทด์รีสอร์ทถนนเลียบหาดบางแสน เห็นบอกอยู่วังหินอยากได้เลขA31.... ใช่มั้ยเด๋วแจกใบสมัครให้แล้วก็ไปเล่นที่รามอินทราก็ได้นะครับแล้วจะแนะนำอะไรอีกมากมาย
อื่มท่านลูกพี่ไหญ่มาเองเลย คิดถึ๊ง คิดถึง:coolly-0009:

เจอกันเย็นย่ำนะค๊ะ

เด๋ว....ไปบึงเอาสกายโร่ตาเอก ที่แขกเซอร์วิสก่อน จะไปดูน้องเจโบด้วย

เจอกันค่ะ....จุ๊พ ๆ

เจอกันเย็นย่ำนะค๊ะ

เด๋ว....ไปบึงเอาสกายโร่ตาเอก ที่แขกเซอร์วิสก่อน จะไปดูน้องเจโบด้วย

เจอกันค่ะ....จุ๊พ ๆ
ลงมาถึง โทรบอกด้วย เด่วไปหา เอาตูตู้ มาด้วยป่าว :coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม