พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปไหนหรออออ
ไปดูงานที่เมกาครับ
พี่เก่ง พี่ป้องหนีไปหาลูก ที่จันทบุรี แล้วมาหลอกน้องว่าไป อเมริกา 555:coolly-0028:

สงสัยจะมีมูล :coolly-0010: :coolly-0046:
:coolly-0011::coolly-0042::coolly-0014:

ทุกคนมีปัญหาชีวิตด้วยกันทั้งนั้น เพียงแต่ว่าจะอดทนและแก้ไขมันได้สักแค่ไหน

ตราบใดที่ยังมีแรงใจและกำลังกาย ก็จงสู้ต่อไปตราบเท่าที่ลมหายใจยังรวยริน

เป็นไง วันนี้อารมณ์มาเต็ม 5555+ :coolly-0046: :coolly-0010:
นี้ละพี่น้อง
อย่างน้อยเราก็มีพี่ๆไว้ปรึกษา
ปล.อย่าพึ่งเบื่อขายไปขับรุ่นอื่นนะพี่ เดี๋ยวไปตีกงตีก๊อฟเพื่อนๆขับรถไหม่จะหนีผมไปซ๊ะอีก

แมะ..คารมขั้นเทพ..เยี่ยงนี้ นี่เอง ถึงได้ไม่แห้งงง...เลย
อะไรไม่แห้งพี่ ฮะๆ:coolly-0010:
ไปดูงานที่เมกาครับ

:coolly-0011::coolly-0042::coolly-0014:

อ่อหล๋อ..........................โชคดีมีฝรั่งติดไม่ติดมือมาซักโล2โลนะ

แก้ไขล่าสุด:
แมะ..คารมขั้นเทพ..เยี่ยงนี้ นี่เอง ถึงได้ไม่แห้งงง...เลย

หมายถึงไรน๊อ....... :coolly-0010: :coolly-0046:

ครอบครัวร้าวฉาน คืองานของเรา :coolly-0010: :coolly-0026:

อย่างน้อยเราก็มีพี่ๆไว้ปรึกษา
ปล.อย่าพึ่งเบื่อขายไปขับรุ่นอื่นนะพี่ เดี๋ยวไปตีกงตีก๊อฟเพื่อนๆขับรถใหม่จะหนีผมไปซ๊ะอีก

คงยังไม่ขายล่ะครับ นอนคิดมาหลายคืน
1. ขายแล้วหารถหรูๆเท่ห์ๆ แนว เบนซ์ หรือ บีเอ็ม มาประดับบารมีสักคัน
2. หรือหาแนว เรโทร มาปั้นสักคัน
3. หรือเลิกแนวซิ่ง ซื้อแนว suv หรือ แนว estima หรือ alphard แบบพี่ยศสักคัน
4. หรือ เลิกแล้วเลิกเลย นิ่งๆไม่ซื้อใหม่อะไรเลย

สุดท้ายตอนนี้คิดว่ายังคงอยู่กับเซฟิโร่ต่อไปครับ ว่าจะขับและใช้บ่อยขึ้น ให้ ตร.เค้าคุ้น ชิน กับรถคันนี้ อยากเรียกก็เรียกไป เจอบ่อยๆไม่มีประเด็นอะไรก็คงจำได้จนเลิกเรียกไปเอง หวังว่าอย่างนั้นนะ :coolly-0037:

:coolly-0033: :coolly-0033:

หวัดดีครับ ขุนพลภาคตะวันออกทุกคน:coolly-0003:

ถึง เบนซ์
มาแล้วCefiro-31ที่ไห้ดูให้
ดูก่อน จะเอาไงเดี๋ยวโทรคุยให้
ชื่อจัมส์ อยู่กรุงเทพ แต่บ้านอยู่อุดร
เป็นเพื่อนมาจาก คลับเจเเซด
ตอนนี้ บวชเป็นพระอยู่ กทม.
ให้ลิ้ง มา ลองดูเอา วางเจจากบางมด
ที่เหลือดูเอา...........ชอบไม่ชอบไงว่ากันไป

http://rcw.ms/forum/showthread.php/8...B9%86%E0%B9%86!!!

เบนซ์ เอาคันขาวของพี่รึป่าว หุ หุ หุ :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม