พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากสละโสด ดะเค้าบ้าง อีกสักรอบ จะมีโอกาสมั้ยเนี๊ย อิอิอิ

น้องเราคนนี้ สละโสดแล้ว..หลังจากที่เป็นพ่อพวงมาลัย ลอยไป ลอยมา คราวนี้เจอเนื้อคู่ที่คิดว่าใช่ แล้วครับ น้องหรั่ง ชื่อจริง ธวัช วิยะรันดร์ กับเจ้าสาวชื่อ ณัฐธิตา สุระประเสริฐ (ปุ๊ก) วันที่ 27 พค. 2554 เวลา 10.00น. หลั่งน้ำพระพุธมนต์ ที่ 60 ม.5 ต.เหมือง อ. เมือง จ.ชลบุรี หรือเลยตลาดจตุจักร มาหน่อยนึงเลียวซ้ายเข้าซอยโรงเรียน สารพัดช่าง ปากซอย มีเซเว่น เข้าไปไม่ไกล
ช่วงเย็นเวลา 18.00น. ขอเชิญร่วมรับประทานอาหารฉลองคู่บ่าวสาว ณ.ที่ศาลาประชาคม ที่ว่าการอำเภอศรีราชา
ขอเชิญพี่น้องทุกท่าน พบกัน เจ้าภาพบอกขออภัยหากมิได้มาเชิญด้วยตัวเองและบางท่านอาจจะส่งการ์ดไม่ทั่วถึง และขอฝากขอความกรุณาพี่น้องที่มีรถแรงๆ ห้ามเบิร์นล้อ ท่อดังอันเป็นเหตุให้เกิดความตกใจและสร้างความรำคาญให้กับแขก เนื่องจากสถานที่จัดงาน อยู่ในเขตที่ว่าการอำเภอและ ติดกับสถานีตำรวจศรีราชา จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน แล้วพบกัน..ครับ

attachment.php

attachment.php

เอ้าเฮ้ ..... ขี้เมาได้เมียแล้ว
ไอ้เพื่อนหรั่ง ผมมีเมียแล้ว
เอ้าแล้วจะไปนั่งดริ้งได้อีกเปล่าหว่า
สละโสดอีกคน
อื่มแล้วเราอะเอาไงคุณหมอเค้าหวงลูกสาวนะเว้ย.....
ขอบคุณทุกท่านน่ะครับเรียนเชิญทุกท่านน่ะครับว่างเว้นจากภาระกิจแล้วช่วงเช้าท่านใดว่างไปช่วยโห่ขันหมากกันด้วยน่ะครับ(ไม่ต้องรับประทานข้าวมาน่ะครับมีเลี้ยงโต๊ะจีนตอนเช้า) ช่วงเย็นก็ท่านใดว่างก็มาเลยน่ะครับสถานที่ตามที่พี่ยศได้กล่าวไว้ข้างต้นแล้วน่ะครับ
คราบ.......ท่าน
ไม่ค่อยมาอัปกระทู้เลย เก็บตัวน่าดูนะเราเนี๊ยะ ก็นึกว่าเข้าวัดรอบวชเฮอะ
อยากสละโสด ดะเค้าบ้าง อีกสักรอบ จะมีโอกาสมั้ยเนี๊ย อิอิอิ
เดี๋ยวเธอก็กลับมา น่า........

หาใหม่จะดีกว่ามั้ง!!!! อะไรที่ไม่ใช่ของเรา ก็ไม่อยากฝืน

หาใหม่จะดีกว่ามั้ง!!!! อะไรที่ไม่ใช่ของเรา ก็ไม่อยากฝืน
อะนะ.....แซวๆพวกๆกัน:coolly-0002::coolly-0026:ฮะฮะ.....เดี๋ยวก็มาเลือกไม่หวีดไม่ไหว ฮะฮะ:coolly-0039:
พิมพ์ไรมั่งก็ได้นะ น้านนท์:coolly-0010:

ดีใจด้วยน่ะพี่ชายสละโสดวักกะที
ว่าจาทำคานทองให้ซักกะหน่อย
อิ อิ:coolly-0045:

ยินดีด้วยค๊าบพี่หรั่ง ^^

เดินหน้า..ดีกว่าถอยหลัง...ล้มไปข้างหน้า ดีกว่าเก็กท่าอยู่กับที่..โบราณว่าไว้..อิ.อิ.อิ.

ยินดีด้วยนะครับพี่หรั่ง อิอิ :coolly-0009: :coolly-0009:

เดินหน้า..ดีกว่าถอยหลัง...ล้มไปข้างหน้า ดีกว่าเก็กท่าอยู่กับที่..โบราณว่าไว้..อิ.อิ.อิ.
งานเยอะ เปล่า ครับ
พี่ยศว่างๆเจอกันครับ
เอว่าแต่ มีรูปคันไหม่ที่จะเสร็จอะยัง:coolly-0005:

มีอะไรในใจ..รู้สึกยังไง..พูดบ้างก็ได้นะ..น้อง มาทำตา ล๊อกแล๊ก..ประจำเลย เห็นมานานแระ..ฮึ..หมั่นใส้ คนมีแฟนน่ารัก...อุ๊บ..

ผมคงไปไมได้นะครับพี่หรั่ง เพราะ ณ เวลานั้น น่าจะยังอยู่บนเครื่องบินครับ
แต่ถ้าเครื่องลงพื้นได้ทันเวลา จะไปร่วมแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ไปไหนหรออออ

มีอะไรในใจ..รู้สึกยังไง..พูดบ้างก็ได้นะ..น้อง มาทำตา ล๊อกแล๊ก..ประจำเลย เห็นมานานแระ..ฮึ..หมั่นใส้ คนมีแฟนน่ารัก...อุ๊บ..
ไหนนๆๆๆ..ใครน่ารักกก...คร้าบบบ... :coolly-0010:

ถะถะ ถูก ต้องแล้ววววว พี่ยศ เดินหน้า ต่อปายยย สู้เว้ยย อิอิ :coolly-0022:

อะนะ.....แซวๆพวกๆกัน:coolly-0002::coolly-0026:ฮะฮะ.....เดี๋ยวก็มาเลือกไม่หวีดไม่ไหว ฮะฮะ:coolly-0039:
ดีดี ชอบๆ มาเลย มาเยอะๆ จะได้เลือกไม่ไหววว อิอิอิ :coolly-0044:

ทุกคนมีปัญหาชีวิตด้วยกันทั้งนั้น เพียงแต่ว่าจะอดทนและแก้ไขมันได้สักแค่ไหน

ตราบใดที่ยังมีแรงใจและกำลังกาย ก็จงสู้ต่อไปตราบเท่าที่ลมหายใจยังรวยริน

เป็นไง วันนี้อารมณ์มาเต็ม 5555+ :coolly-0046: :coolly-0010:

ทุกคนมีปัญหาชีวิตด้วยกันทั้งนั้น เพียงแต่ว่าจะอดทนและแก้ไขมันได้สักแค่ไหน

ตราบใดที่ยังมีแรงใจและกำลังกาย ก็จงสู้ต่อไปตราบเท่าที่ลมหายใจยังรวยริน

เป็นไง วันนี้อารมณ์มาเต็ม 5555+ :coolly-0046: :coolly-0010:
แมะ..คารมขั้นเทพ..เยี่ยงนี้ นี่เอง ถึงได้ไม่แห้งงง...เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม