• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอให้หายเจ็บไว้ๆน้ะครับพี่มาร์ค...:coolly-0003:

เช้า:coolly-0020:แล้ววววว

เหอต้องทำงานอีกละ:coolly-0018:

ของให้หายไวๆ นะครับอย่างนี้ขับเจโบ ได้เหรอ:coolly-0039:

ข่าวด่วนๆๆ น้ามาร์ค เจโบ ประสบอุบัติเหตุ รถสิบล้อชนตรูดในขณะที่น้ามาร์คจอดมอไซรอเลี้ยวที่ยูเทริน ตอนนี้กลับจาก รพ มารักษาตัวที่บ้านมะเปงรัยมาก จบข่าว:coolly-0022:

ปล ขอให้หายไวๆนะคับ เดี๋ยวจาขาดตัวเบรินยาง หุหุ:coolly-0010:

ขอให้หายเจ็บไวๆนะครับ อย่างนี้ต้องไปสะเดาะเคราะห์ซัก 1 แฟ้ด......

คิดถึง:coolly-0005: นะไอ้ขาหื่น:coolly-0010:

ยังอยู่อ่าวอยู่เปล่า พี่น้อง:coolly-0026:

สวัสดีครับพี่ยศ ว่างๆเจอกัน
ไมไม่ค่อยเห็นพี่มาคมา อัปกระทู้เราเลย
พี่มาค
ไงก็ขอไห้หายไวๆครับ

หายเหงาล่ะซี้................เห็นรูปไปทริบระยอง อิอิ อิจฉา:coolly-0039:

ว่าแต่ขาอุดรโน่น ยังหวดคนเดิมอยู่ป่าว

มีคนฝากถามมา:coolly-0043:

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

หายไวๆึนะคัฟ....

ปล. ถึงน้าป้อง(พี่แบงค์ฺวงแคบของผม) รหัสประจำตัวเหมือนชื่อเรา มีไว้ให้สมัครเข้ามาด้วยความภาคภูมิใจ
แล้วทุกคนใช้นามสกุล Cefiro-Thailand เหมือนกัน
ชื่อใครก็รหัสนั้น รหัสไหนแย่ ทุกคนในบ้านก็โดนเหมาว่าแย่ด้วยกันหมด เพราะว่าเราใช้นามสกุลเดียวกัน ชอบคับผม เพราัะมีคนอย่างน้าป้อง เลยทำให้คนบางคนยังศรัทธาใน cefiroa31เช่นนั้น ขอบคุณคัฟ

แก้ไขล่าสุด:
หายไวๆึนะคัฟ....

ปล. ถึงน้าป้อง(พี่แบงค์ฺวงแคบของผม) คำว่าสมาชิกมีไว้ให้สมัครเข้ามาด้วยความภาคภูมิใจรหัสประจำตัวเหมือนชื่อเรา
แล้วทุกคนใช้นามสกุล Cefiro-Thailand เหมือนกัน
ชื่อใครก็รหัสนั้น รหัสไหนแย่ ทุกคนในบ้านก็โดนเหมาว่าแย่ด้วยกันหมด เพราะว่าเราใช้นามสกุลเดียวกัน ชอบคับผม เพราัะมีคนอย่างน้าป้อง เลยทำให้คนบางคนยังศรัทธาใน cefiroa31เช่นนั้น ขอบคุณคัฟ
ขอบคุณครับ รูปลายเซ็นต์สวยนะเนี่ย ขอยืมไปทำ Wall paper หน่อยนะ:coolly-0033:

849 หล่ออยู่แล้วครับ....:coolly-0040:

พี่ ๆ ร้านทำเซฟ แถวชลบุรีมีที่ไหนบ้างครับ ผมอยู่ตัวเมืองอะครับ จะเอาน้องเซฟไปตรวจสุขภาพหน่อยครับ

พี่ ๆ ร้านทำเซฟ แถวชลบุรีมีที่ไหนบ้างครับ ผมอยู่ตัวเมืองอะครับ จะเอาน้องเซฟไปตรวจสุขภาพหน่อยครับ
ตรวจสุขภาพไป สมิติเวช,พญาไท 55+

จะตรวจอะไรหรอครับ เครื่อง หรือช่วงล่าง :coolly-0043:

ชลบุรีก็นี่เลยครับน้าแขก...ที่ซ่องสุมของชาวเซฟิโร่..ที่นี่แกรู้จักดี

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47142

ตอนนี้รถตาเอกสกายเอาลงมาจาก กทม.กะลังตรวจสุขภาพเช็คเครื่องช่วงล่างครั้งใหญ่อยู่

ไฟล์แนบ

27.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
หวัดดี บางแสน สบายดีมั้ย:coolly-0003:

วันนี้ฝนตกหนักทีปลวกแดงตูตู้โทรมาบอกว่า ขับรถวีออสไปจมน้ำท่วมแถวที่ทำงานเครื่องดับสตาร์ดไม่ติด งานเข้าเลย โทรถามน้าแขกบอกว่าต้องถอดหัวเทียนออกทั้งสี่หัวเอาน้ำออก แล้วเอารถไปถ่ายน้ำมันเครื่องอย่างด่วนน้ำคงเข้าท่อ แต่วันนี้คงทำไม่ทันพรุ่งนี้ต้องรีบบึ่งจากระยองไปทำแต่เช้า......เง้อเซร็งเป็ด

ใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้าง ต้องทำอะไรอีกมั่งใครรู้บอกที:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม