พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คนเราอยู่ไกล้กันมากๆ ก็ไม่ดี แยกกันกํนจะทำให้ความคิดดีๆกลับมา คนเราจะรู้สึกว่าของที่มีอยู่จะมีค่า ก็ต่อเมื่อเราต้องเสียมันไป
ทราบเลยและปฎิบัติตาม
เป็นมาแล้วหลายครั้งหลายคน
ครั้งนี้ทนได้เข้าใจ ชีวิตคู่คิดว่าดีแล้ว
แต่ผมก็ยังอ่อนหัดในกลุ่มเพื่อนๆเสมอๆ
วัยทำให้ความคิดและสังคมต่างกันครับ
เลยตกลงแยกกันอยู่ก่อน ก็ยังโทรคุยกันทุกวันนะ
รักพี่น้อง ก็ตรงนี้คบมา6-7ปีให้กำลังใจและ
คำปรึกษากันได้ตลอดมาครับ
ถึงใด้บ่นตอนอยู่อุดรเสมอ
ว่า คิดถึงCefบางแสน เสมอ เสมอ:coolly-0017:ครับพี่
เออเห็นเพื่อนอ้วนท้วนสมบูรณ์ก็ดีใจ(อ้วนขึ้นเนอะ)

เรียนซ่อมโทรศัพท์ เปิดร้านโทรศัพท์ก็ดีรายได้ดี

ว่าง ๆลองโทรหาไอ้เอกมันดูมันเปิดร้านอยู่โชคชัยสี่ กำลังไปได้สวย 089-4872707 ปรึกษามันดู
ครับ เมิงเองก็สบายดีมั๊ย
ว่างๆจะลงไปหาหลอก
ทำงาน..ง๊อก..ง๊อก
ฮะๆ สงสัยงานเร่ง ลูกน้องกลับบ้านหมดแน่เลย:coolly-0010:
[QฮUOTE=A31715;755264]เหมือนกันเลยครับพี่ :coolly-0023: [/QUOTE]
เห็นเซฟ ยูราส ขาวส๊วยสวยนะเดี๋ยวนี้
เปลี่ยนล้อ เป็ว่าเล่นเลย พี่เรา:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

69.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
    75.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
ทราบเลยและปฎิบัติตาม
เป็นมาแล้วหลายครั้งหลายคน
ครั้งนี้ทนได้เข้าใจ ชีวิตคู่คิดว่าดีแล้ว
แต่ผมก็ยังอ่อนหัดในกลุ่มเพื่อนๆเสมอๆ
วัยทำให้ความคิดและสังคมต่างกันครับ
เลยตกลงแยกกันอยู่ก่อน ก็ยังโทรคุยกันทุกวันนะ
รักพี่น้อง ก็ตรงนี้คบมา6-7ปีให้กำลังใจและ
คำปรึกษากันได้ตลอดมาครับ
ถึงใด้บ่นตอนอยู่อุดรเสมอ
ว่า คิดถึงCefบางแสน เสมอ เสมอ:coolly-0017:ครับพี่

ดีแล้ว ถ้าคิดว่าใช่..แยกกันอยู่ไม่เป็นไร แค่เปลี่ยนฟิลล์ โทรคุยทุกวัน SMS อย่าได้ขาด ความสัมพันธ์ก็ยังจะแนบแน่นเหมือนเดิม แม้ว่าจะอยู่คนละที่ เพราะว่า...บางแสนเรารักกัน..

ฮะๆ สงสัยงานเร่ง ลูกน้องกลับบ้านหมดแน่เลย:coolly-0010:
55..ตามนั้น.. ลูกน้องใจถึงบ้านแล้ว..แต่ซากยังอยู่..555

เห็นเซฟ ยูราส ขาวส๊วยสวยนะเดี๋ยวนี้
เปลี่ยนล้อ เป็ว่าเล่นเลย พี่เรา:coolly-0039:
ไม่ต้องห่วงพี่คนนี้เค้า..พัฒนาการมาเป็น ผู้เชี่ยวนาญการนำเข้าไปแว้ววววว....

พี่ บ๊อป รถเขียวบางแสนเป็นไงบ้างครับพี่

สะบายดีใหม

พักนี้ไม่ได้โทรไปเล่นด้วยเลยเพราะไม่คอยว่าง

เดี๋ยวว่างๆจะไปเล่นด้วยนะครับพี่ๆบางแสน

รักนะจุ๊ฟๆ

ไม่ต้องห่วงพี่คนนี้เค้า..พัฒนาการมาเป็น ผู้เชี่ยวนาญการนำเข้าไปแว้ววววว....

เป็นความชอบน่ะครับพี่ยศ และ น้องโอ๋

ใจคิดอยากจะเปิดร้านเลยนะครับ แต่ติดตรงที่ไม่มีคนช่วยดู จะให้แฟนไปดูก็คงไม่ถนัดสำหรับเค้า และผมก็มีงานประจำเสียด้วย เลยทำไปเรื่อยๆครับ

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments -->

เป็นความชอบน่ะครับพี่ยศ และ น้องโอ๋

ใจคิดอยากจะเปิดร้านเลยนะครับ แต่ติดตรงที่ไม่มีคนช่วยดู จะให้แฟนไปดูก็คงไม่ถนัดสำหรับเค้า และผมก็มีงานประจำเสียด้วย เลยทำไปเรื่อยๆครับ
ผมเห็นด้วย..ครับพี่เหวก ทำไปเรื่อยๆ สั่งสมประสบการณ์ กว่าจะถึงวันนั้น เราก็เก่งกล้าแข็งแรงพอ วันที่เราปลดเกษียรก็จะได้ทำงานในแบบฉบับที่ตัวเองชอบ ตัวเองรักบริหารร้าน ผมว่ามีความสุขดีออก..แฟนเค้าไม่ชอบก็ไม่เป็นไร ดูแลลูกๆ ไปโรงเรียนอยู่ที่บ้าน ส่วนคนที่ดูแลร้านก็คนที่ชอบนั่งเซฟมาประจำ นั่นไง ชอบนั่งเซฟก็แสดงว่าชอบรถ ไม่รู้เรือ่งไม่เป็นไร ก็เทรนให้ซิ ร้านอยู่อีกที่ บ้านอยู่อีกที่..อิ.อิ..ว่าแต่ว่า..จะนอนที่บ้านหรือที่ร้านมากกว่ากัน..แบ่งให้เหมาะสมแล้วกัน...555

แน่นอน เลย
สงสัยตองแบ่งห้องให้อะไหล่ละมั่งเหมือนพี่มาคผมไปหาเปิดห้องมา
ก็นึกว่าโกดังนิสสันเปิดไหม่มีแต่ อะไหล่ญี่ปุ่น กะของแต่งCefเต็มไปหมด:coolly-0010:
สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand
attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments --]
รับทราบเลย ขอบคุณคราบ
ผมเห็นด้วย..ครับพี่เหวก ทำไปเรื่อยๆ สั่งสมประสบการณ์ กว่าจะถึงวันนั้น เราก็เก่งกล้าแข็งแรงพอ วันที่เราปลดเกษียรก็จะได้ทำงานในแบบฉบับที่ตัวเองชอบ ตัวเองรักบริหารร้าน ผมว่ามีความสุขดีออก..แฟนเค้าไม่ชอบก็ไม่เป็นไร ดูแลลูกๆ ไปโรงเรียนอยู่ที่บ้าน ส่วนคนที่ดูแลร้านก็คนที่ชอบนั่งเซฟมาประจำ นั่นไง ชอบนั่งเซฟก็แสดงว่าชอบรถ ไม่รู้เรือ่งไม่เป็นไร ก็เทรนให้ซิ ร้านอยู่อีกที่ บ้านอยู่อีกที่..อิ.อิ..ว่าแต่ว่า..จะนอนที่บ้านหรือที่ร้านมากกว่ากัน..แบ่งให้เหมาะสมแล้วกัน...555
ฮะๆเราจะใด้มีที่หาอะไหล่ได้ไกล้กันใช่ม๊าาาาาา:coolly-0039:

:coolly-0001: :coolly-0001: :coolly-0001: :coolly-0001: :coolly-0001: :coolly-0001:

หลายคนหยุดไปเที่ยว และ พักผ่อน แต่เราต้องมานั่งเฝ้าลูกน้องทำงาน

แต่ก็ดีไปอย่าง ไม่ต้องเสี่ยงอันตรายบนท้องถนน

สนุกสนานสงกรานต์นะครับทุกท่าน :coolly-0024:

รายงานข่าวงานสงกรานต์ นะบางแสนนะครับ แต่ข่าวยังไม่ยืนยันนะครับมาจากเฟสบุ๊คของน้องสาว ว่ามีการยิงกันที่หน้ามอบูล เสียชิวิต เบื่อจริงๆครับมันจะไปเล่นสงกรานต์หรือ มันจะตีกันแน่นโครตเบื่อ:coolly-0014:

รายงานข่าวงานสงกรานต์ นะบางแสนนะครับ แต่ข่าวยังไม่ยืนยันนะครับมาจากเฟสบุ๊คของน้องสาว ว่ามีการยิงกันที่หน้ามอบูล เสียชิวิต เบื่อจริงๆครับมันจะไปเล่นสงกรานต์หรือ มันจะตีกันแน่นโครตเบื่อ:coolly-0014:

สงกรานต์ที่เมืองชล กับ บางแสน มีตีกันทุกปีครับ

ของมันแรง...!

น่าเบื่อจริงๆไอ้พวกนี้

มีใครขายเซฟบ้าง หาดูให้หนูกันหน่อยจิ ขอแบบ ครบๆ หน่อยน่ะ ไม่อยากเอามาทำมาก ขอบคุนค่ะ

กลับจันท์วันไหน

พี่กลับ 11-15 ว่าง ๆมานั่งจิบเบียร์กันก่า
เพิ่งเข้ามาเห็น สงสัยไม่ทันแล้วมั้ง :coolly-0023:
มีใครขายเซฟบ้าง หาดูให้หนูกันหน่อยจิ ขอแบบ ครบๆ หน่อยน่ะ ไม่อยากเอามาทำมาก ขอบคุนค่ะ
อะไรของตัวเธออออออ :coolly-0002:

ไครหน่ออยากได้ คงไม่ใช่เบนซ์ ม่างเห็นว่าจะเอา200มะใช่:coolly-0039:
สงกรานต์ที่เมืองชล กับ บางแสน มีตีกันทุกปีครับ

ของมันแรง...!

น่าเบื่อจริงๆไอ้พวกนี้
เมืองชล กะ บางแสนเล่น
แล้วไม่ตีกัน มันว่ามาไม่ถึง ว่างั้น
เคยไปนั่งกินเหล้าบ้านเพื่อน เห็นๆหลานเพื่อนมันบอก :coolly-0002:
เพิ่งเข้ามาเห็น สงสัยไม่ทันแล้วมั้ง :coolly-0023:

อะไรของตัวเธออออออ :coolly-0002:
หาอะไหร่ไปทำรถไครวะ ป้อง เห็นรถป้องก็วิ่งดีอยู่แล้ว:coolly-0026:

ฝากรูปให้ป้องครับ ชุดนี้ขอบ 17 กว้าง 8 นิ้วทั้ง 4 วงแต่ออฟหน้าหลังไม่เท่ากัน เอามาให้ดูเฉยๆนะ อย่ากิเลสล่ะ

ส่วนชุดนี้ของยี่ห้อ watanabe ไม่เชิงกล้วย ลายไม่โดน เอามาให้ดูเฉยๆเหมือนกัน

ฝากรูปให้ป้องครับ ชุดนี้ขอบ 17 กว้าง 8 นิ้วทั้ง 4 วงแต่ออฟหน้าหลังไม่เท่ากัน เอามาให้ดูเฉยๆนะ อย่ากิเลสล่ะ

ส่วนชุดนี้ของยี่ห้อ watanabe ไม่เชิงกล้วย ลายไม่โดน เอามาให้ดูเฉยๆเหมือนกัน

ชุดแรกถ้ามันชิ้นเดียวนะ หล่อเลย:coolly-0001: ขอบคุณพี่เหวกครับ:coolly-0044:

โหแนว เลโทแวะมา
ดูตอนดึก

หาให้หน่อยยยย หนูจะเอามาแรงๆๆๆ อิอิอิ 200 พักไว้ก่อน งบสูงไปนิส

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม