• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สองสามวันนี่ฝนไม่ตก

เช้ากะเย็นอากาศเย็น

คาดว่าริมเลช่วงกลางคืนน่าจะหนาวๆเย็นนะ

เจอกันนะครับ ออกเดินทาง 11.00น

ทำงานกั๊บ.... :coolly-0013: :coolly-0023:

วันนี้อากาศอย่างร้อนเลย...:coolly-0008:

ร้อนกาย...อย่าร้อนใจ

:coolly-0003::coolly-0003:

มารายงานตัว ครับ
ฟิ้วๆ..........:coolly-0003:

แอบมาฟังเสียงคลื่นบางแสน

จุ๊กกรู๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฝนตกแบบนี้มันน่าเนอะ...ซัดเบียซะสองขวดนะแล้ววววววววก้อ....:coolly-0045::coolly-0045:

ข่าวด่วนๆๆ น้ามาร์ค เจโบ ประสบอุบัติเหตุ รถสิบล้อชนตรูดในขณะที่น้ามาร์คจอดมอไซรอเลี้ยวที่ยูเทริน ตอนนี้กลับจาก รพ มารักษาตัวที่บ้านมะเปงรัยมาก จบข่าว:coolly-0022:

ปล ขอให้หายไวๆนะคับ เดี๋ยวจาขาดตัวเบรินยาง หุหุ:coolly-0010:

โชคดีมะเปงรัยมาก

ขอให้พี่มาร์คหายไว ๆเด้อค๊าพพพพพ....โอมเพี้ยงงง

ขอให้พี่มาร์คหายไวๆด้วยนะค่ะ

หายเร็วๆ นะครับ..น้องมาร์ค

หายเร็วๆครับพี่มาร์ค เมื่อวันเสาร์ยังคุยกันอยู่เลยอ่ะ
แล้วคู่กรณี อย่าบอกนะว่าหนี:coolly-0020:

แล้วก้อ......หวด.......เ มี ย
คิดถึง:coolly-0005: นะไอ้ขาหื่น:coolly-0010:
ฝนตกแบบนี้มันน่าเนอะ...ซัดเบียซะสองขวดนะแล้ววววววววก้อ....:coolly-0045::coolly-0045:
ยังอยู่อ่าวอยู่เปล่า พี่น้อง:coolly-0026:
หายเร็วๆ นะครับ..น้องมาร์ค
สวัสดีครับพี่ยศ ว่างๆเจอกัน
ไมไม่ค่อยเห็นพี่มาคมา อัปกระทู้เราเลย
พี่มาค
ไงก็ขอไห้หายไวๆครับ
หายเร็วๆครับพี่มาร์ค เมื่อวันเสาร์ยังคุยกันอยู่เลยอ่ะ
แล้วคู่กรณี อย่าบอกนะว่าหนี:coolly-0020:
หายเหงาล่ะซี้................เห็นรูปไปทริบระยอง อิอิ อิจฉา:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

24 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม