• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีกับน้องเบียเรารับปริญญา ม.รามหลังพยายามมา6ปีคับ

ยิินดีด้วยครับท่านเบียร์ งี้ก็ใกล้จะได้ครองครอง R34 แล้วดิ

ยินดีด้วยครับเบียร์จบซักทีน้ะรอชมR34อยู่เหมือนกันครับ....:coolly-0033:

ใจร่ม ๆครับ

ประกาศ..ชมรม Cefiro-Thailand ปิดเว็ป.เป็นการชั่วคราว ระหว่างเวลาเที่ยงวันที่ 25 ก.พ.ถึง 26 ก.พ.2554 เพื่อเคลื่อนย้ายไปบ้านใหม่กว้างขวางกว่าเดิม
ช่วงเวลานี้จนถึงเที่ยงพรุ่งนี้ขอให้ทุกคนเก็บข้างของส่วนตัวใส่กล่องให้เรียบร้อยครับ จะไปอยู่บ้านใหม่กัน
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

<!-- / message --><!-- sig -->

คราบป้ะป๋า....

รับทราบครับป๋า

ข่าวแว่วๆว่า จะรวมกลุ่มกันไปเกาะช้าง

หลังจากไปกันมาปีที่แล้ว โดยส่วนตัวผมประทับใจมากหลายๆสิ่ง

อยากกลับไปเยือนอีก

ได้เรื่องยังไง ขอจองตั๋วไปด้วยเด้ออ...พี่น้อง:coolly-0009:

เกาะช้างงงงงหรอ โทรบอกด้วยน้ออล่วงหน้าหลายๆวันหน่อย

เงียบกันจริงแอบกันอยู่หรือไงออกมาเถาะหายไปไหนกันหมดพี่ๆบางแสน....UP:coolly-0038:

จุ๊กกรู้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว CEFIRO-THAILAND
และบุคคลทั่วไปที่สนใจและรักในความเป็น NISSAN CEFIRO ทุก ๆ ท่าน

ร่วมงานมิตติ้งพบปะสังสรรค์ประจำเดือนมีนาคม 2554
มีทั้งการรับสมัครสมาชิกใหม่ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นระหว่างรถเราและรถท่านอื่น ๆ
กิจกรรมต่าง ๆ และของรางวัลมากมายครับ

สถานที่ : ร้าน BANGKOK BRASS อยู่ภายในแดนเนรมิตร แยกรัชโยธิน

วันที่ : วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2554

เวลา : ตั้งแต่เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ( รีบไปหน่อย แสงเยอะ ๆ จะได้ถ่ายรูปคู่กับปราสาทเทพนิยาย สวย ๆ เลยครับ )
ส่วนท่านที่ยังไม่เลิกงานไม่ต้องตกใจนะครับ อาหารจะยกออกมาจานแรกราว ๆ 18.30 น. มาให้ทันแล้วกัน

ค่าใช้จ่าย : ท่านละ 300 บาท พร้อมอาหารเต็มอิ่ม และซอฟท์ดริงค์มิกซ์เซอร์เต็มที่จนกว่าจะกลับบ้าน
หมายเหตุ สำหรับท่านที่ทำเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์มาเองไม่เสียค่าใช้จ่ายในการเปิด ยกเว้นเบียร์ และไวน์

ผู้ประสานงาน :
A31211 ออย 0817729909
A31032 กอล์ฟ 0814300929
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47757
<!-- / message --><!-- sig -->

แถวๆบางแสนมีอู่ไหนที่ทำช่วงล่างดีๆบ้างอะคับ

ขอบคุณคับ:coolly-0033:

แถวๆบางแสนมีอู่ไหนที่ทำช่วงล่างดีๆบ้างอะคับ

ขอบคุณคับ:coolly-0033:
ถ้าเบื้องต้น ยังไม่รู้จักใคร แนะนำพี่แขกครับ แกเยี่ยวนาน A31 อยู่ ลองโทรหาแกดูครับ แกทำได้หมดงับๆ 0871334402 พี่เค้าอยูแถบๆบ้านบึงครับ

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

สวัสดี ค๊าฟฟพี่ ชาวบางแสน ทุกท่าน:coolly-0005:

เฮ้อ................เบื่อ :coolly-0038:

ขายรถ อำลาวงการ ทิ้งความชอบตัวเอง ซะดีมั๊ยเนี่ย :coolly-0028: :coolly-0015: :coolly-0036: :coolly-0029:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม