• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลัวไร เถ้าแก่เนี้ย 200 ไปเลยป่ะ รอนานแระ:coolly-0028:
แหะๆ สมพรปาก พอดี ไปเอา DUCATI มา อิอิ เปลี่ยนแนวบ้างอะไรบ้าง :coolly-0045: :coolly-0034:

จะหยุดยาว 3 วันแล้วเว้ยเฮ้ย.....

:coolly-0033: :coolly-0031: :coolly-0044:
ไปไหนดีคับน้า:coolly-0003: รอบนี้ผมอยู่แถวๆศรีชาไม่ได้กลับบ้านกทม.:coolly-0024:

:coolly-0001: :coolly-0001:

แหะๆ สมพรปาก พอดี ไปเอา DUCATI มา อิอิ เปลี่ยนแนวบ้างอะไรบ้าง :coolly-0045: :coolly-0034:
อุ่ยย เล่นของใหญ่เลย แหม่ซื้อเซฟได้สองคันเลยนะนั่น แมีคู๊นนนนเอ้ยย:coolly-0018:
ว่าแต่ยืมขี่สักสองเกียร์ดิ ถ้าหลายเกียร์กลัวเอาไม่อยู่อ่ะ :coolly-0025:

นานๆเข้ามาที
เช้านี้ ไม่มีใครดันกระทู้ สงสัย Cefiro Bangsaen เข้าวัดกันหมด นับถือๆ

เงียบกันจิงๆ
หายไปไหนกันหมด
งานแต่ชุ ใครไปบ้างอ่ะ

ถึงวันงานมงคลแล้วครับ:coolly-0028:
เรียนเชิญพี่ๆน้องๆชาว cefiro thailand
ณ ร้านอาหาร " ริมอ่าว" อยู่ซอยเดียวกับ
ร้านป้าหวาน (หรือปูเป้:coolly-0046:555) ต้องขอโทษทุกท่านด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปแจกซองด้วยตัวเองครับ:coolly-0017:
ยังไงก็เรียนเชิญทางเว็บบอร์ดเลยแล้วกันนะครับ:coolly-0033:

ห้าวจังนะยะหล่อน:coolly-0001:
หุหุ ขอนิสนึง พอดีได้มาราคาไม่แรง อิอิ

อุ่ยย เล่นของใหญ่เลย แหม่ซื้อเซฟได้สองคันเลยนะนั่น แมีคู๊นนนนเอ้ยย:coolly-0018:
ว่าแต่ยืมขี่สักสองเกียร์ดิ ถ้าหลายเกียร์กลัวเอาไม่อยู่อ่ะ :coolly-0025:
มาๆ พร้อมมะไหร่มาเลย เด่ววันนี้ก็ว่าจะไปแว๊นสักหน่อย อิอิ

จบ..ซ้ะทีน้ะเรื่อง..พี่รวจ..เนี่ย ยุบน๋อ ผองน๋อ..ป่อยนก ป่อยปลา ทำบูญหั้ย...มันแดก:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

วู้ว.................
จ๊ะเอ๋
.
..
........
..
.
สบายดีกันปล่าว
เสียดายไม่ได้ไปงานชุเลย
ขอไห้มีความสูขมากๆรวยๆนะชุว่างๆเจอกัน.....
คิดถึงนะทุกๆคน

คนที่บ้านก็เริ่มจะออกมาแรงอีกแล้ว....ก็เลยอยากจะขอร้องกันสักนิดว่าช่วงนี้อย่าเพิ่งโทรมาชวนเค้าไปไหน..เพราะเวลาของมึนเมาเข้าปากไปแล้วไม่มีใครสามารถห้ามเค้าได้
พอเกิดเรื่องขึ้นมาครอบครัวเท่านั้นที่เดือดร้อน...เหตุการณ์ที่ผ่านมายังเคืองผู้หญิงที่ช่วยกันด่าตำรวจไม่หาย...มีคนเล่าให้ฟังว่าเดินกอดคอกัน...ช่วยกันว่า...ช่วยกันด่า
ฟังแล้วรู้สึกของขึ้น...วันเสาร์ออกมาก็โทรหากัน..จะคบจะคุยกันก็ไม่ว่า...แต่อย่าให้มันมากหรือเกินไปนัก...เพราะถ้ามีอะไรขึ้นมาอีกคราวนี้ก็ต้องติดคุกสถานเดียวไม่มีใครจะช่วยเค้าได้เหมือนครั้งที่ผ่านมา:coolly-0008:

แค่อยากขอร้อง...เพราะรู้นิสัยคนที่บ้านดีแต่ตอนนี้ก็เบาใจหน่อยวันเสาร์ถ้าออกมาจะมี อ๊อต ออกมาด้วยพอจะยั้งกันไว้ได้บ้าง...ยังรู้สึกดีๆกับทุกๆคนเหมือนเดิม...จะมีก็บางคนเท่านั้นที่ทำให้ความรู้สึกดีๆเปลี่ยนไป.....:coolly-0012:

คนที่บ้านก็เริ่มจะออกมาแรงอีกแล้ว....ก็เลยอยากจะขอร้องกันสักนิดว่าช่วงนี้อย่าเพิ่งโทรมาชวนเค้าไปไหน..เพราะเวลาของมึนเมาเข้าปากไปแล้วไม่มีใครสามารถห้ามเค้าได้
พอเกิดเรื่องขึ้นมาครอบครัวเท่านั้นที่เดือดร้อน...เหตุการณ์ที่ผ่านมายังเคืองผู้หญิงที่ช่วยกันด่าตำรวจไม่หาย...มีคนเล่าให้ฟังว่าเดินกอดคอกัน...ช่วยกันว่า...ช่วยกันด่า
ฟังแล้วรู้สึกของขึ้น...วันเสาร์ออกมาก็โทรหากัน..จะคบจะคุยกันก็ไม่ว่า...แต่อย่าให้มันมากหรือเกินไปนัก...เพราะถ้ามีอะไรขึ้นมาอีกคราวนี้ก็ต้องติดคุกสถานเดียวไม่มีใครจะช่วยเค้าได้เหมือนครั้งที่ผ่านมา:coolly-0008:

แค่อยากขอร้อง...เพราะรู้นิสัยคนที่บ้านดีแต่ตอนนี้ก็เบาใจหน่อยวันเสาร์ถ้าออกมาจะมี อ๊อต ออกมาด้วยพอจะยั้งกันไว้ได้บ้าง...ยังรู้สึกดีๆกับทุกๆคนเหมือนเดิม...จะมีก็บางคนเท่านั้นที่ทำให้ความรู้สึกดีๆเปลี่ยนไป.....:coolly-0012:
พี่นงค์..ผมไม่รู้นะเกิดอะไรขึ้นบ้าง แต่ก็อยากจะให้คุยกันดีๆ :coolly-0033:

ค่อยๆคุยกันไปครับ (เวลาไม่เมานะ)

มันเป็นเรื่องของความรู้สึกน่ะ ป้อง พี่พยามใช้ความอดทน และความเข้าใจเป็นตัวชี้วัด...ไม่ค่อยอยากจะคิดอะไรมาก
เพราะไม่สามารถไปแก้ไขอะไรได้แล้ว...คนของเราดื้อมากด้วย...อีก 2 เดือนจะก็จะคลอดแล้ว...พยามไม่เครียด...อะไรจะเกิดก็ให้มันเกิด...ทำใจ:coolly-0043:

มันเป็นเรื่องของความรู้สึกน่ะ ป้อง พี่พยามใช้ความอดทน และความเข้าใจเป็นตัวชี้วัด...ไม่ค่อยอยากจะคิดอะไรมาก
เพราะไม่สามารถไปแก้ไขอะไรได้แล้ว...คนของเราดื้อมากด้วย...อีก 2 เดือนจะก็จะคลอดแล้ว...พยามไม่เครียด...อะไรจะเกิดก็ให้มันเกิด...ทำใจ:coolly-0043:
สู้ๆ ครับเจ๊ให้มันผ่านพ้นไปได้ด้วยดีน่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม