• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีใจด้วยค่ะพี่หนึ่ง น่าชังเชียว อิอิ
ยังไม่ตั้งชื่อหรอ

ยินดีด้วยครับหนึ่ง ว่าแต่ ญ หรือ ช ล่ะจะได้ตั้งถูก

อ้อ.. สงสัยจะผู้ชาย ....ใหญ่เชียว 555+

วันนี้พี่น้องบางแสนก็ได้เป็นลุงๆป้ากันแล้วนะครับ
เพิ่งคลอดวันนี้ 18-11-2010 เวลา 7:36, น้ำหนัก 2.9Kg

รับขวัญหลานกันหน่อยนะครั้บผม
ปล.
ร่วมกันโหวตชื่อกันหน่อยดีไหมอ่า
ไม่เอาหลินปิงนะ :coolly-0010:

ดีใจด้วยครับได้เป็นพ่อคนแล้ว ผมจะได้เป็นลุง(โอยย...แก่ว่ะ)

ทีนี้ครอบครัวก็สมบูรณ์ขึ้น อีกสองปีผมจะตามไปครับ..อิอิ

ว่าแต่ได้ตั้งชื่อยังครับ น้องไรดีน๊า...คิดก่อน:coolly-0043:

เสาร์นี้เจอกันบางแสนครับ

ผมลงไป 19-22 ครับ

ตูตู้รับปริญญา ใครว่างมานะครับ นัดถ่ายรูปกัน เสาร์ที่ 20 ตอนเช้าที่ มอ.บูครับ

วันนี้พี่น้องบางแสนก็ได้เป็นลุงๆป้ากันแล้วนะครับ
เพิ่งคลอดวันนี้ 18-11-2010 เวลา 7:36, น้ำหนัก 2.9Kg

ปล.
ร่วมกันโหวตชื่อกันหน่อยดีไหมอ่า
น่าตาน่าเกลียดจัง ดีใจด้วยนะพี่หนึ่ง :coolly-0045:

อ้อ.. สงสัยจะผู้ชาย ....ใหญ่เชียว 555+
นั่นแน่ พี่เหวกแอบดู ปิ๊กกะจู้ ฮิๆ พ่อสู้ไม่ได้เลยอ่ะ

ดีใจด้วยครับได้เป็นพ่อคนแล้ว ผมจะได้เป็นลุง(โอยย...แก่ว่ะ)

ทีนี้ครอบครัวก็สมบูรณ์ขึ้น อีกสองปีผมจะตามไปครับ..อิอิ

ว่าแต่ได้ตั้งชื่อยังครับ น้องไรดีน๊า...คิดก่อน:coolly-0043:
555 คุณลุงเก่ง

น่าตาน่าเกลียดจัง ดีใจด้วยนะพี่หนึ่ง :coolly-0045:
น้านน่ะสิ ว่าอยู่ อิๆๆ

ดีใจด้วยค่ะพี่หนึ่ง น่าชังเชียว อิอิ
ยังไม่ตั้งชื่อหรอ
ตั้งแล้ว เปลี่ยนวันคลอดก็เลยต้องเปลี่ยนชื่อให้เข้ากับวันเกิดด้วยอ่า

ยินดีด้วยคร้าบบพี่หนึ่ง...ดูจากท่าทางแล้ว จะเสียงดีนะนั่นร้องซะลั่นเลย...ว่าแต่ชื่อไรดีน้าาาา อิอิ :coolly-0033:
ช่ายๆ ร้องสุดปากอ้าเลย โตขึ้นจับประกวดซะดีม้าง

แก้ไขล่าสุด:

ปล.
ยินดีด้วยนะครับพี่หนึ่ง:coolly-0039: :coolly-0039:

ถามนอกเรื่องนิดนึง

ผลพวงจากงานบางแสนสปีด เพื่อนๆพี่ๆน้องๆคิดว่า เราจะยังสามารถนำรถไปจอดหน้าเดอะไทด์กันได้อีกหรือป่าวครับ

เพราะผมได้รับข่าวที่จะไม่ค่อยสู้ดีมาเท่าไหร่นัก อยู่ระหว่างรอประชุมและคำสั่งจากเบื้องบนอีกที

ที่พวกเราทำดีๆกันไว้พังหมด ตอนนี้เค้าเริ่มจะเหมารวมแล้วครับ (คนอื่นทำแท้ๆ)

ยินดีกับพี่หนึ่งด้วยครับ...:coolly-0044:

ยินดี ด้วยครับพี่ หนึ่ง
ผมยังไม่พร้อมมีเดี๋ยวเลี้ยงตัวนี้ไปก่อน

ไฟล์แนบ

43.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34

ผลพวงจากงานบางแสนสปีด เพื่อนๆพี่ๆน้องๆคิดว่า เราจะยังสามารถนำรถไปจอดหน้าเดอะไทด์กันได้อีกหรือป่าวครับ

เพราะผมได้รับข่าวที่จะไม่ค่อยสู้ดีมาเท่าไหร่นัก อยู่ระหว่างรอประชุมและคำสั่งจากเบื้องบนอีกที

ที่พวกเราทำดีๆกันไว้พังหมด ตอนนี้เค้าเริ่มจะเหมารวมแล้วครับ (คนอื่นทำแท้ๆ)
มันยังไงเหรอครับน้าเหวก..:coolly-0043: :coolly-0043:

ไม่รู้ต่อไปจะเป็นยังไง...ยังไงซะ..ผมก็วนเวียนอยู่แถวๆนั้น ไว้เจออะไรแล้วจะมาบอกละกัน :coolly-0029: หวังว่าเค้าคงมีจิตสำนึกที่จะแยกแยะออกบ้างเน้อ :coolly-0022:

คิดถึงพี่น้อง.บางแสน.ทุกคนครับ

ยินดีกับพี่หนึ่งด้วยครับ...:coolly-0044:

ยินดี ด้วยครับพี่ หนึ่ง
ผมยังไม่พร้อมมีเดี๋ยวเลี้ยงตัวนี้ไปก่อน
ขอบคุณครับ นนท์ และ โอ๋ มีโอกาศจะไปหาที่อุดรนะ อยากกินไอติม

เอารูปมาฝากเพิ่มน่ะ

ไฟล์แนบ

49.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37

ปล.
เอ้าลืมพี่เราเลย..ยินดีด้วยครับพี่..ชายแท้ๆ..:coolly-0009:

:coolly-0046:ยู้ ฮู
สวัสดีเช้าวันเสาร์ คราบ

ยินดีด้วยครับ พี่หนึ่ง......:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม