• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เก็บมาฝากครับงานลอยกะทงเมืองโบราณ:coolly-0044:
จุ๊กกรู...ช่วยบอก พิกัด ตำแหน่งน่อยดิ จะไปเที่ยวบ้าง ok..ไม่บอกเจ็บบบบบ :coolly-0010:

จุ๊กกรู...ช่วยบอก พิกัด ตำแหน่งน่อยดิ จะไปเที่ยวบ้าง ok..ไม่บอกเจ็บบบบบ :coolly-0010:
วิ่งมาจากบางแสนเข้าเส้นบางปูสายเก่าเลยครับผ่านคลองด่านตรงมาอย่างเดียวเลยจุดสังเกตุวิทยาลัยเทคนิคสมุทรปราการครับอยู่ตรงข้ามกันเลยครับจัดไปครับเพราะผมกลัวเจ็บ...:coolly-0040:ว่าแต่จะมากะใครหนอ...:coolly-0043::coolly-0010:

คืนนี้เจอกันบางแสนไบค์วีค คร๊าาาาาาาา

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

ว่าอยุเหมือนกันอ่ะพี่เหวก ตอนนี้ อีขาวราคาดีสาด้วย 6xxxxx อิ อิ :coolly-0023:

อูย...ถ้า 6 กว่าๆปล่อยเลยดิว :coolly-0033: ดิวมี 200 แล้วนิ พี่ว่าคันนั้นดูสปอตเหมาะกะดิวมากกว่านะ :coolly-0003:

เสาร์นี้ไปใหนกันหมดง่ะ :coolly-0043: มี 3ลำเอง ส่งใสเอามอไชด์ ออกกัน อิอิ:coolly-0010:

เสาร์นี้ไปใหนกันหมดง่ะ :coolly-0043: มี 3ลำเอง ส่งใสเอามอไชด์ ออกกัน อิอิ:coolly-0010:

ไปมาวอยู่บ้านตาแขกกันมามันส์เหมือนเดิม
(ที่เปลี่ยนคนไม่เปลี่ยนจัยเหมือนเดิม:coolly-0002:)

แหวะ..........มีแต่ขี้เมา...ชิ

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

หวัดดีตอนสายๆๆๆ วันทำงานคับ

สวัสดียามเช้าพี่น้องบางแสน.. อากาศเริ่มเย็นอีกแล้ว ชอบๆๆ

หวัดดีตอนกลางวันทำไมแดดร้อนได้อีก ง่วงๆๆๆ

ไปเมาอยู่บ้านพี่แขกไม่ชวนเลย :coolly-0011:

เมื่อไหร่จะสิ้นปีทีฟระ....

หนาวอีกแล้ว........แจ่มเลย

ไม่เห็นหนาวเลยร้อนมากมาย
ใครไปงานมอเตอร์เอ๊กโปร์บ้างมารับหนูด้วยจิ อยากไป อยากไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม