• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เก่ง มีเพื่อน อยากหา c100 อ่ะพอมีบ้างมั้ย

c70 ถังไม่แยก มีทะเบียนแต่ขาด สภาพเครื่องหลวม(เครื่องเดิมนะ)ถ้าปล่อยจะได้เท่าไหร่
C 100 เงียบมากเลย C 70 ประมาณ 8000-10000 บาท

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เปลี่ยนยากครับ

อาจจะเคยนอกกายบ้างแต่ไม่เคยนอกใจ

(มันขู่ผมไว้ถ้าทิ้งกันมันเอาผมตาย..เง้อออออ):coolly-0023::coolly-0001:
สมนะน่า :coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เก่ง มีเพื่อน อยากหา c100 อ่ะพอมีบ้างมั้ย

c70 ถังไม่แยก มีทะเบียนแต่ขาด สภาพเครื่องหลวม(เครื่องเดิมนะ)ถ้าปล่อยจะได้เท่าไหร่
คิดถึงน้าปุ๊จัง..เรียนจบรึยัง..ครับ เมื่อไหร่จะมาเที่ยวบางแสนมั่งน้า...อยากตำจอกด้วย...

หลานชายพี่จะออกเมื่อไหร่บอกเน๊อออ

จะไปรับขวัญหลานชาย

ปล.จะไปดูว่า...ไอ้นั่น....จะดำเหมือนของพ่อมันป่าว...5 5 5 5:coolly-0010:

ผมเหรอ...??? แอ๊...:coolly-0046: :coolly-0023:

สวัสดีตอนเช้าๆ ครับพี่น้องวันนี้เดินทางไปหัวหินเพื่อ เข้าร่วมกิจกรรมชมรมในการนำวิทยุสื่อสารไปถวายในโครงการพระราชดำริ ครับ

เปลี่ยนไม่ได้หรอก...ถ้าเปลี่ยนก็เท่ากับเปลี่ยนชีวิต..ทั้งชีวิต

เข้าทำนอง มึงทิ้งกูมึงตาย.... รึป่าวพี่ :coolly-0023:

เปลี่ยนยากครับ

อาจจะเคยนอกกายบ้างแต่ไม่เคยนอกใจ

(มันขู่ผมไว้ถ้าทิ้งกันมันเอาผมตาย..เง้อออออ):coolly-0023::coolly-0001:

คำคมจิงจิ๊ง.... :coolly-0010: :coolly-0005:

สวัสดีตอนเช้าๆ ครับพี่น้องวันนี้เดินทางไปหัวหินเพื่อ เข้าร่วมกิจกรรมชมรมในการนำวิทยุสื่อสารไปถวายในโครงการพระราชดำริ ครับ

ขอให้สนุกและเดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพ ปลอดภัย กันทุกคนนะครับ

อย่าซิ่งกันนักล่ะเด๋วรถพัง 555+

ผมก็มานั่งคุมลูกน้องทำงานเหมือนเดิม เก็บหอมรอมริบไปเรื่อยๆเผื่อว่าจะถอย 370Z ซักคัน :coolly-0010: :coolly-0046:

หวัดดีคับ พี่น้อง บางแสน
:coolly-0005:

หวาดดียามเช้าาาาาาา .................หรือสายดี

วันนี้ใครอยู่บ้าง..........มา่ช่วยการเฝ้าบอร์ดหน่อยยยยยย เหง๊าๆๆเหงาๆๆๆ หนีไปเที่ยวการหมด

วันนี้ใครอยู่บ้าง..........มา่ช่วยการเฝ้าบอร์ดหน่อยยยยยย เหง๊าๆๆเหงาๆๆๆ หนีไปเที่ยวการหมด

พี่อยู่คับ

มาทำงาน แต่แว๊บไปเที่ยวหลายเวปนะ เรื่อยเปื่อย :coolly-0031:

สงสัย วันนี้จะอยู่การ 2 คน อิอิ คนอื่นไปเที่ยวการหมด งุงิ

กลับมาถึงอยุธยาเรียบร้อยแล้วพี่ป้อง ขอบคุณมากนะก๊ะ

พี่อยู่คับ

มาทำงาน แต่แว๊บไปเที่ยวหลายเวปนะ เรื่อยเปื่อย :coolly-0031:
หืมมม แม๊กข้างๆอ่ะ.......??
กลับมาจากจันท์แล้วเหมือนกัน แต่ไม่ได้ไปเที่ยวกับคาราวานขี้เมานะ 555

สงสัย วันนี้จะอยู่การ 2 คน อิอิ คนอื่นไปเที่ยวการหมด งุงิ
เหงาป่ะละ เบียร์ปั่นมั้ย

กลับมาถึงอยุธยาเรียบร้อยแล้วพี่ป้อง ขอบคุณมากนะก๊ะ
อุ้ยยย อืมม:coolly-0037: โอเค ไว้วันหน้ามาเที่ยวใหม่นะคับ

เมื่อวานคุยกะน้องปอย..บอกว่าวันเกิดป้องด้วย...ไม่รู้จะช้าไปหรือเปล่าพี่ขอให้ป้องมีความสุขมากๆนะ...พบเจอแต่สิ่งที่ดีๆตลอดไป....ฝากถึง 2 หนุ่มด้วยนะ
มาร์ค กะ นะคุง คิดถึ้ง....คิดถึง...จ๊ะ...แล้วเจอกัน:coolly-0001:
ขอบคุณพี่นงค์ครับ
บางแสน โลมาข้ามฝั่งมาเกยหาดหัวหิน กี่ลำครับ
เอิ๊กๆๆๆๆ
ไม่ได้ไปอ่ะป๋า เมื่อคืนเมากันแย่เลยสิ อิอิ
หวาดดียามเช้าาาาาาา .................หรือสายดี

ดีตอนเย็นๆ 55

เค้าไปเที่ยวกลับกันมายัง งุงิ

เบ๊นซี่พูดถูก

ต้องเลว ๆชั่วๆกะล่อนๆหน่อยเจ้าชู้นิดๆ

ตอนจีบถามตรง ๆเลยว่าจะเอาปริมาณไหนจะจัดหั้ย..เหอะ ๆ ๆ

เลว ชั่ว กะหล่อนๆ เจ้าชู้นิดๆ
มันต้องทำไงอะพี่ผมทำไม่เป็นอะคับ:coolly-0043:

เห้ออออ!! ว่าผ่านมา 4 ปีแระ เปลี่ยนรถ ก็หลายคันแหละ ว่าแต่เมียยยยยยยย มะไหร่ จะเปลี่ยน เหมือนรถมั้งล่ะ 55555555555 :coolly-0028::coolly-0037::coolly-0045:

ของผมหย่างหลังอะปะจำ
อยากเปลี่ยนอันแรกมากกว่า555:coolly-0044:

เบียร์เซฟิน่า:coolly-0034:

หวัดดีคับ สมาขิคใหม่ อยู่หนองมนคับ ฝากตัวด้วยนะคับ

หวัดดีคับ รวมกันวันไหนอีกคับ จะไปขอฝากตัวซักคน อยู่หนองมนคับ

ยินดีต้อนรับครับ ตุ้มครับอยู่แหลมฉบับ:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม