• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

บางแสน โลมาข้ามฝั่งมาเกยหาดหัวหิน กี่ลำครับ
เอิ๊กๆๆๆๆ

บางแสน โลมาข้ามฝั่งมาเกยหาดหัวหิน กี่ลำครับ

เอิ๊กๆๆๆๆ

อยากไปใจจะขาด แต่ติดงานคับ :coolly-0027:

เดี๋ยวป๋ายศคงไล่เช็คชื่อให้นะคับป๋าโจ้

ยู้ ฮู.... คนทางนี้ คิดคนทางนู้นทุกคนนะต๊ะเอง
Hdb น้องปอยด้วย.......
ไม่มีแคก นะทางนี้หายาก
อะมีแต่ อ่อมหนู พี่โอ๋ช่วยออก
รับไว้สักถ้วยนะ
ขอบคุณคร่าพี่โอ๋ ซาบซึ้งอีหลี เอิ๊กๆๆ

ต้มแซ่บ ก็เป็นตาแซ่บแท้ คึดฮอดอ้ายโอ๋กะน้องแหม่มล๊ายหลายเด้อจร้า....:coolly-0039:

to...น้าอ๊อด
Cef เขียวยางหลังมันหมด
เอาคัน นี้ไปออกทริบด้วยได้มะ:coolly-0001:
....วู้ๆ ว๊าวๆๆ คันนี้เจ๋งที่สุด กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ....:coolly-0045:

ขอขอบคุณน้องปอยกะอ๊อตอีกครั้งนะ....เมื่อวานมาเจอกันที่ขนส่งก็ยังชวนอีก
แต่พี่ต้องขอโทษจริงๆที่ไปไม่ได้เอาไว้โอกาสหน้าและกัน...(ไม่รู้จะมีอีกรึเปล่า)
ฝากบอกพี่ยศ กะ พี่เหวก ด้วยว่าคิดดีที่สุดแล้วและก็อยากให้เสือออกจากถ้ำด้วยความเต็มใจ...ถ้าเป็นไปได้ฝากบอกเสือตัวนั้นด้วยว่า....:coolly-0024:
ชีวิตและลมหายใจที่เหลือต่อจากนี้ไปขอคืนให้....
หุหุ คำนี้มานช่างเยือกเย็น บากหัวใจสุดๆเลยอะพี่นง เหอๆๆ:coolly-0033: ม่ายอาว ไม่พูดแบบนี้ๆๆหุหุ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ครับอย่างป๋ายศพูด

ทุกคนย่อมมีภาระหน้าที่ต่างๆกันไป ย่อมมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปตามกาลเวลาเสมอเพราะทุกสิ่งต้องเดินหน้าต่อไป อย่างตัวผมเองเมื่อก่อน(ปีที่แล้ว)ทำงานอยู่แหลมฉบัง ทุกวันเสาร์ยังลงไปบางแสนพบปะพี่น้องเราได้แทบทุกสัปดาห์ แต่เมื่อตำแหน่งหน้าที่การงานเปลี่ยนแปลงไปต้องย้ายเข้ามาทำงาน บ.ที่ระยอง(เกือบปีแล้ว) การดำเนินชีวิตก็ต้องเปลี่ยนแปลงไปตามที่มันจะเป็นแทบทุกอย่าง ทั้งเรื่องส่วนตัว เพื่อนฝูง การดำเนินชีวิต แต่สิ่งหนึ่งที่ยังคงอยู่คือมิตรภาพดีดี ของพี่น้องบางแสนเรา ที่มารู้จักกัน คุยเล่นหยอกล้อกัน เที่ยวด้วยกันมันเป็นสิ่งที่ไม่ได้หาง่ายๆจากที่ไหน ผมเองรู้สึกผูกพันและคิดถึงบรรยากาศเก่าๆถึงตัวอยู่นี่แต่ใจยังเหมือนเดิมอยากให้ในกลุ่มเรา"บางแสนเรารักกัน รักกัน"ตลอดไปถึงยังไงเราทุกคนยังผูกพันธ์ วันว่างไม่ตรงกับงานผมจะลงไปบางแสนเสมอๆเพราะได้ไปเจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเห็นรอยยิ้มเฮฮาทุกคนแล้วมีความสุข

ไม่ว่าบางสิ่งจะเปลี่ยนแปลงไปถึงยังไง"พี่น้องบางแสนเรารักกันรักกันครับ"

(โอยซึ้งว่ะ....อิอิ):coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:

พี่น้องเซฟิโร่บางแสนเรารวมตัวกันมาขึ้นปีที่ 4 แล้วนะ:coolly-0044::coolly-0009:

(เราคงจะยังอยู่จนรถผุรถพัง หรือโอนต่อชั่วลูกชั่วหลาน)

ครับอย่างป๋ายศพูด

ทุกคนย่อมมีภาระหน้าที่ต่างๆกันไป ย่อมมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปตามกาลเวลาเสมอเพราะทุกสิ่งต้องเดินหน้าต่อไป อย่างตัวผมเองเมื่อก่อน(ปีที่แล้ว)ทำงานอยู่แหลมฉบัง ทุกวันเสาร์ยังลงไปบางแสนพบปะพี่น้องเราได้แทบทุกสัปดาห์ แต่เมื่อตำแหน่งหน้าที่การงานเปลี่ยนแปลงไปต้องย้ายเข้ามาทำงาน บ.ที่ระยอง(เกือบปีแล้ว) การดำเนินชีวิตก็ต้องเปลี่ยนแปลงไปตามที่มันจะเป็นแทบทุกอย่าง ทั้งเรื่องส่วนตัว เพื่อนฝูง การดำเนินชีวิต แต่สิ่งหนึ่งที่ยังคงอยู่คือมิตรภาพดีดี ของพี่น้องบางแสนเรา ที่มารู้จักกัน คุยเล่นหยอกล้อกัน เที่ยวด้วยกันมันเป็นสิ่งที่ไม่ได้หาง่ายๆจากที่ไหน ผมเองรู้สึกผูกพันและคิดถึงบรรยากาศเก่าๆถึงตัวอยู่นี่แต่ใจยังเหมือนเดิมอยากให้ในกลุ่มเรา"บางแสนเรารักกัน รักกัน"ตลอดไปถึงยังไงเราทุกคนยังผูกพันธ์ วันว่างไม่ตรงกับงานผมจะลงไปบางแสนเสมอๆเพราะได้ไปเจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเห็นรอยยิ้มเฮฮาทุกคนแล้วมีความสุข

ไม่ว่าบางสิ่งจะเปลี่ยนแปลงไปถึงยังไง"พี่น้องบางแสนเรารักกันรักกันครับ"

(โอยซึ้งว่ะ....อิอิ):coolly-0044:
ซึ้งโคตร:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

สบายดีน่ะครับน้องเบ็นท์ดีใจที่ยังเข้ามาทักทายกัน..
ไม่ได้หายไปไหนหรอก คร๊าาาา...............แต่ระวังน๊า!! ช่วงนี้ มีคนข้างๆ แอบมาเล่นบ่อย อิอิ ส่วนมากหนูคนดู :coolly-0046::coolly-0046:

พี่น้องเซฟิโร่บางแสนเรารวมตัวกันมาขึ้นปีที่ 4 แล้วนะ:coolly-0044::coolly-0009:

(เราคงจะยังอยู่จนรถผุรถพัง หรือโอนต่อชั่วลูกชั่วหลาน)
เห้ออออ!! ว่าผ่านมา 4 ปีแระ เปลี่ยนรถ ก็หลายคันแหละ ว่าแต่เมียยยยยยยย มะไหร่ จะเปลี่ยน เหมือนรถมั้งล่ะ 55555555555 :coolly-0028::coolly-0037::coolly-0045:

เปลี่ยนไม่ได้หรอก...ถ้าเปลี่ยนก็เท่ากับเปลี่ยนชีวิต..ทั้งชีวิต

แอบดูก็ยังดีฯ่ะ ไม่แสดงตัวก็เยอะ ไม่เป็นไรเราก็จะเป็นอย่างนี้ไปเรื่อยๆ ให้ทุกคนรู้ว่า บางแสนยังรักกัน..รักกัน..

โอ้มาย กอตตตตตตตตตตตตตต.................อิอิ

:coolly-0033::coolly-0033:

:coolly-0033::coolly-0033:

หลานชายพี่จะออกเมื่อไหร่บอกเน๊อออ

จะไปรับขวัญหลานชาย

ปล.จะไปดูว่า...ไอ้นั่น....จะดำเหมือนของพ่อมันป่าว...5 5 5 5:coolly-0010:

เปลี่ยนไม่ได้หรอก...ถ้าเปลี่ยนก็เท่ากับเปลี่ยนชีวิต..ทั้งชีวิต

โอ้มาย กอตตตตตตตตตตตตตต.................อิอิ

เปลี่ยนยากครับ

อาจจะเคยนอกกายบ้างแต่ไม่เคยนอกใจ

(มันขู่ผมไว้ถ้าทิ้งกันมันเอาผมตาย..เง้อออออ):coolly-0023::coolly-0001:

ซึ้งด้วยคนครับ

คิดถึงลอดช่อง :coolly-0044: มะไหร่จะลงมา มาช่วยการเลี้ยงหลานหน่อยยย :coolly-0028::coolly-0028:

เก่ง มีเพื่อน อยากหา c100 อ่ะพอมีบ้างมั้ย

c70 ถังไม่แยก มีทะเบียนแต่ขาด สภาพเครื่องหลวม(เครื่องเดิมนะ)ถ้าปล่อยจะได้เท่าไหร่

หลานชายพี่จะออกเมื่อไหร่บอกเน๊อออ

จะไปรับขวัญหลานชาย

ปล.จะไปดูว่า...ไอ้นั่น....จะดำเหมือนของพ่อมันป่าว...5 5 5 5:coolly-0010:
ตะเองขาวตายล่ะ :coolly-0026::coolly-0010::coolly-0010: ชิชิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม