• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เดินหน้ากันต่อไปครับ....หยุดเดินมันก็เท่ากับหยุดหายใจ
ซึ่งถ้าคนเราไม่หายใจ... ก็คือวิญญาณไม่ได้อยู่บนโลกใบนี้แล้ว
สู้ต่อไป ....อายหมามัน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะหนีไปเที่ยวไหนการรู้น๊าา.......อิดฉา อิดฉา :coolly-0028:

หายไปน๊าน นาน เลยนะ ไม่ออนหน้าบอร์ดเลย :coolly-0039:
มานไม่ค่อยมีเวลา เลย ทุระกิดรัดดดตัว มากมาย อิอิ

ว้าวๆๆๆ....มีสาวๆเข้ามาในบอร์ด..หวัดดีคับป๋มอ๊อดคับ..หุหุ:coolly-0001::coolly-0010:

:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:
อ่าน่ะ จัดไป ..... อิอิ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ (เด่วปั๊ดเนี๊ยวเลย) 555

เบ๊นซี่พูดถูก

ต้องเลว ๆชั่วๆกะล่อนๆหน่อยเจ้าชู้นิดๆ

ตอนจีบถามตรง ๆเลยว่าจะเอาปริมาณไหนจะจัดหั้ย..เหอะ ๆ ๆ

เด่ว จัดให้ค่ะ คุงพี่ เอาแบบปี4 เลยม่ะ ไม่ต้องเลี้ยงนาน 555 เด่วจะบอกให้ค่ะ อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นั่นจิๆๆๆ ว่าแต่ว่า...คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีทุกคนเลยเน๊อะ 55+
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/30373
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/30509

นั่นแน๊ๆ...ยังเอามาเล่นอีก....เค้าเขิลนะ.....หุหุ
:coolly-0046::coolly-0039:

นั่นแน๊ๆ...ยังเอามาเล่นอีก....เค้าเขิลนะ.....หุหุ
อายทำไมคนเยอะแยะอ่าาาา :coolly-0023:

รูป ไอคอน ชัดดีน่ะ

:coolly-0005:

ฝากบอก..เพื่อนๆ พี่ๆ และก็น้องๆไม่ใช่ไม่อยากไปด้วยนะ
ก็อยากไปเหมือนกัน......เมื่อวานน้องปอยก็มาชวนอีก...ขอยืนยันคำเดิมนะ
แล้วยังว่าด้วยพักนี้เราทำตัวห่างเหินจัง...ไม่เคยไปเจอกันที่บางแสนเลย...ขอบอกว่ายังรักและคิดถึงทุกๆคน...:coolly-0033:

ขอขอบคุณน้องปอยกะอ๊อตอีกครั้งนะ....เมื่อวานมาเจอกันที่ขนส่งก็ยังชวนอีก
แต่พี่ต้องขอโทษจริงๆที่ไปไม่ได้เอาไว้โอกาสหน้าและกัน...(ไม่รู้จะมีอีกรึเปล่า)
ฝากบอกพี่ยศ กะ พี่เหวก ด้วยว่าคิดดีที่สุดแล้วและก็อยากให้เสือออกจากถ้ำด้วยความเต็มใจ...ถ้าเป็นไปได้ฝากบอกเสือตัวนั้นด้วยว่า....ชีวิตและลมหายใจที่เหลือต่อจากนี้ไปขอคืนให้....:coolly-0024:

ยู้ ฮู.... คนทางนี้ คิดคนทางนู้นทุกคนนะต๊ะเอง
Hdb น้องปอยด้วย.......

ไม่มีแคก นะทางนี้หายาก
อะมีแต่ อ่อมหนู พี่โอ๋ช่วยออก
รับไว้สักถ้วยนะ

ไฟล์แนบ

46.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26

to...น้าอ๊อด
Cef เขียวยางหลังมันหมด
เอาคัน นี้ไปออกทริบด้วยได้มะ
:coolly-0001:

ไฟล์แนบ

35.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
แก้ไขล่าสุด:

หวัดดี ครับพี่น้อง
ผม401มารายงานตัวครับ.

เมื่อวานคุยกะน้องปอย..บอกว่าวันเกิดป้องด้วย...ไม่รู้จะช้าไปหรือเปล่าพี่ขอให้ป้องมีความสุขมากๆนะ...พบเจอแต่สิ่งที่ดีๆตลอดไป....ฝากถึง 2 หนุ่มด้วยนะ
มาร์ค กะ นะคุง คิดถึ้ง....คิดถึง...จ๊ะ...แล้วเจอกัน:coolly-0001:

หวัดดี ครับพี่น้อง
ผม401มารายงานตัวครับ.
คิดถึงลอดช่อง :coolly-0044: มะไหร่จะลงมา มาช่วยการเลี้ยงหลานหน่อยยย :coolly-0028::coolly-0028:

ขอขอบคุณน้องปอยกะอ๊อตอีกครั้งนะ....เมื่อวานมาเจอกันที่ขนส่งก็ยังชวนอีก
แต่พี่ต้องขอโทษจริงๆที่ไปไม่ได้เอาไว้โอกาสหน้าและกัน...(ไม่รู้จะมีอีกรึเปล่า)
ฝากบอกพี่ยศ กะ พี่เหวก ด้วยว่าคิดดีที่สุดแล้วและก็อยากให้เสือออกจากถ้ำด้วยความเต็มใจ...ถ้าเป็นไปได้ฝากบอกเสือตัวนั้นด้วยว่า....ชีวิตและลมหายใจที่เหลือต่อจากนี้ไปขอคืนให้....:coolly-0024:

อย่าคิดมากครับ คนบางคนอาจจะไม่ดีพอสำหรับเรา

แต่อาจจะพอดีสำหรับเราก็ได้ครับ

ยู้ ฮู.... คนทางนี้ คิดคนทางนู้นทุกคนนะต๊ะเอง
Hdb น้องปอยด้วย.......
ไม่มีแคก นะทางนี้หายาก
อะมีแต่ อ่อมหนู พี่โอ๋ช่วยออก
รับไว้สักถ้วยนะ

ยี้.....:coolly-0042: หยะแหยง แหวะ ...... :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0039:

ช่วงนี้งานกำลังจะเสร็จครับ เลยเข้าบอร์ดได้ไม่บ่อย

เสาร์นี้ยังต้องมาทำอยู่ก็คงไม่ได้ไปทัวร์ด้วยนะครับ

to...น้าอ๊อด
Cef เขียวยางหลังมันหมด
เอาคัน นี้ไปออกทริบด้วยได้มะ:coolly-0001:

ดำไปเยอะเลยเมิง

ปล.(ส่งอ่อมหนูมาให้กินมั่งดิ ems ก้อได้)

ดึกกว่าแล้วไงอ่ะ

เจ๊ยยยยย!!!

ไปไหนมาหว่า ตีสี่:coolly-0025:

ฝากบอก..เพื่อนๆ พี่ๆ และก็น้องๆไม่ใช่ไม่อยากไปด้วยนะ
ก็อยากไปเหมือนกัน......เมื่อวานน้องปอยก็มาชวนอีก...ขอยืนยันคำเดิมนะ
แล้วยังว่าด้วยพักนี้เราทำตัวห่างเหินจัง...ไม่เคยไปเจอกันที่บางแสนเลย...ขอบอกว่ายังรักและคิดถึงทุกๆคน...:coolly-0033:
ไม่ต้องคิดมากครับพี่นง ยังเข้าบอร์ดอยู่ก็ไม่ได้ห่างหายไปไหน บางครั้งเราอาจไม่สะดวกที่จะออกมาพบปะกัน ก็ใช้บอร์ดนี้แหละครับเป็นที่พบปะกัน คนเรามีสถานะต่างกัน โอกาสก็ไม่เหมือนกัน ผมเองก็ไม่ค่อยได้ออกมา มีข้อจำกัดส่วนดัวหลายอย่าง แต่ก็คอยส่งข่าวคราวไม่ให้บอร์ดนี้เงียบเหงา...น่ะ ครับ อย่างเช่นน้องเบ็นซ์ คนข้างล่างเค้าก็มีภาระ ที่ต้องปฏิบัติ แต่มีโอกาส ก็เข้ามาทักทายในบอร์ด แค่นี้ก็ชื่นใจแล้ว
ส่วน401 น้องโอ๋ จากอุดร โอกาสที่จะมา คงเป็นเรื่องใหญ่ แต่เข้ามาทักทายกันในบอร์ด ก็ดีใจที่ยังไม่ลืมกัน.เพราะว่า..บางแสนเรารักกัน..

คิดถึงลอดช่อง :coolly-0044: มะไหร่จะลงมา มาวยารเลี้ยงหลานหน่อยยย :coolly-0028::coolly-0028:
สบายดีน่ะครับน้องเบ็นท์ดีใจที่ยังเข้ามาทักทายกัน..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม