• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

:coolly-0044::coolly-0033::coolly-0044::coolly-0033::coolly-0044::coolly-0033::coolly-0044::coolly-0033::coolly-0022:

ไม่พูดไม่จา

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

[/COLOR][/SIZE][/B]

อุ๊แหม๋

แซวพี่ป้องเค้าจุกเลยนะน้อง

อ่ะนะพี่ป้องขา....อยู่ใกล้ต๊ะเลแต่แพ้อาหารทะเล:coolly-0023:

:coolly-0011::coolly-0011:.........พี่เก่ง อย่าลืมหิ้วของมาให้ผมด้วยน้าาา :coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อุ๊แหม๋

อ่ะนะพี่ป้องขา....อยู่ใกล้ต๊ะเลแต่แพ้อาหารทะเล:coolly-0023:

เหอๆๆๆจุกไรอะค่ะ สงสัยจะแพ้อยู่ไม่กี่อย่าง :coolly-0043::coolly-0040::coolly-0010:

ดีครับพี่ๆทุกคนไม่ได้เจอกันเลยนะ

จริงงะพี่เก่ง

ประกาศ

"นาธาน โอมานถูกจับแล้ว":coolly-0010::coolly-0034:

แค่นี้.....ไปแระ......ฟิ้ววววววววว!!!!!!

upคับ

ตอนนี้ประกันตัวออกไปแล้ววว:coolly-0003:

อ้าว ไม่แพ้อาหารทะเลแล้วหรอ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0046:

555:coolly-0028::coolly-0028:

เห้ยยยย อารายยยยยกันนี่ ........เหมือนโดนรุม :coolly-0041:

คายคายรุมตะป้องเดี๋ยวจับตีก้นให้นะ

อุ๊แหม๋

พี่เก่งรู้ป่าวแถวกุงเทพมีพี่ชายผมอยู่คนนึง
แพ้สัตว์ปีกเหมือนกัน
เดี๋ยวนี้เลยหันไปกินผลไม้แทน:coolly-0010::coolly-0010:

อืมมนะ..ของป๋มนี่..แพ้เป็นพระ..ชนะเป็นปอย...ไม่ว่าจาเรื่องรัย..ไปๆมาๆ..มันชนะทุกที:coolly-0027::coolly-0036::coolly-0038:

หวัดดีตอนเช้าคับพี่น้อง.......

เดินทางไปเที่ยวไหน อย่าใจร้อน อย่ารีบกันนะครับ ค่อยๆไป รถเยอะอุบัติเหตุเกิดได้ทุกเมื่อ
ขอให้ทุกท่านที่ออกเดินทางท่องเที่ยว สนุกและมีความสุขตลอดการเดินทางนะครับ

ผมคงอยู่โยงที่นี่เพราะไปมาก่อนหน้านี้แล้ว :coolly-0039: หลังปีใหม่แล้วกลับมาพบกันนะครับทุกคน :coolly-0024: :coolly-0039:

จร้า..ถึงจาไปเที่ยวไหน..ก้อคิดถึงบางแสนตลอดคับ...เอ้าโชนนนนนนน

แล้วเจอกันสายเอเชีย..น่ะตาอ๊อต อย่าลืมเรื่องที่พัก จองเลยน่ะ คืน30

เรื่องที่พักแถวดอยแม่สลองวันที่30เต็มหมดเลยอะพี่..สงสัยต้องลองว๊อคอินดูอะคับ..รึไม่ก้อต้องหาที่กางเต้นเหมือนป๋มอะคับพี่..แต่ยังงัยวันที่30ผมจะขึ้นดอยจาลองหาเผื่อให้ด้วยนะคับ
ไม่พูดไม่จา

สงสัยจาเปงอาการพูดไม่ออก..น้ำ(ออเดิฟ)ท่วมปาก..แหง๋ๆ:coolly-0010::coolly-0010:

[

ไม่ใช่อย่างนั้น ดอยแม่สลอง อ่ะ31 ยังไงต้องว๊อคอิน อยู่แล้ว แต่คืน30เค้าจะพักในเมืองก่อน แล้วเช้า 31 จะเดินทางไปแม่สายก่อน แล้วขึ้นดอยตุง แล้วถึงจะ ขึ้นไปนอนบนดอยแม่สลอง..ฮ้วย...

แพ้ของหนัก...ว่างั้น..

แพ้ พี่ป้องเค้าแพ้หอยทะเลอ่ะน้อง :coolly-0026:
ไม่ เป นไร พี่ ป้อง เด่ว น้อง ช่วย กินเอง อิ อิ
:coolly-0010:

สวัสดี พี่ๆ บางแสน ทุกคนคับ อากาศหนาว ดูแลตัวเองด้วย นะคับ

CEF DEK YONG

อากาศหนาว ดูแลตัวเอง กันด้วยนะคับ

CEF DEK YONG

ขึ้นเหนือ มาแวะเลี้ยงเหล้า ผมด้วยนะ :coolly-0010:

ขึ้นเหนือ มาแวะเลี้ยงเหล้า ผมด้วยนะ :coolly-0010:[/QUOTE
เข้าเมืองรถติด ออกบายพาส..เลยดักรอที่บายพาสน่ะ

ศรีชาไม่หนาว..น่ะร้อนมาก

บางแสนเย็นนะ ยิ่งแถวนิคมนี่สิบโมงยังเย็นอยู่เลยครับ

ไปเที่ยวกันซะแล้ววววววววว

กทม. หน๊าวหนาว:coolly-0031:

แอร์เป่าอยู่ข้างหลังสองตัว อิอิ:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม