• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดีครับพี่ๆทุกคนไม่ได้เจอกันเลยนะ

ล้อของตะเก๋นี่10.5นิ้ว
ทั้ง4ล้อเลยใช่ป่าวคับ:coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทั้ง4ล้อเลยใช่ป่าวคับ:coolly-0043:
จะรู้ไปทำไม ใส่เซฟิน่าไม่ได้หรอก

ถ้าจำไม่ผิดมัน 9.5 นะ:coolly-0030:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พรุ่งนี้ทำงานวันสุดท้าย ของปีนี้แล้ว..พักผ่อน เทศกาลปีใหม่ สบายหัว..

พรุ่งนี้ทำงานวันสุดท้าย ของปีนี้แล้ว..พักผ่อน เทศกาลปีใหม่ สบายหัว..
ส่วนนู๋วันสุดท้ายตั้งแต่มะวานแระ... อิอิ :coolly-0045::coolly-0017::coolly-0009:

สวัสดี พี่ๆ บางแสน ทุกคนคับ อากาศหนาว ดูแลตัวเองด้วย นะคับ

CEF DEK YONG

ร้านนี้ผ่านบ่อยนะ

ใช่ทางไปทะลุแยก PMY ป่ะ วันไหนผ่านจะแวะทักทายเด้อออ เด็กยอง

ถ้าจำไม่ผิดมัน 9.5 นะ:coolly-0030:

มัน CE28 F,R=10.5 มะใช่หรอถ้าจำมะผิด:coolly-0043:

พรุ่งนี้เช้าจะเดินทางแล้วครับ..เที่ยว..ฮิ้ววววววววววว..

:coolly-0009:

เห้ยยยยยยย :coolly-0043::coolly-0023:

ไม่ดีก็ตรงที่พี่ไม่มาหาผมนี่แหละ :coolly-0004:
ไม่เคยจะดวงสมพงกันเลยน้ะ
ฮืออ..ท่างทางจะแพ้เป็นบางอย่างไม่ทั้งหมด..

ยังสบายดีครับ..น้องโอ๊ด..เมื่อไหร่จะมากินข้าวขาหมูอีกล่ะ

ช่วงนี้ไปบ่อยครับพี่ นั่งอู่ร้านกู๊ดเดย์อ่ะครับ

แต่เห็นว่าค่ำมืดแล้ว ไม่กล้ารบกวนพี่ยศครับ

ใกล้แล้วครับ

คืนนี้ไปเที่ยวบางแสนซะหน่อย

:coolly-0033::coolly-0030::coolly-0039:

ร้านนี้ผ่านบ่อยนะ

ใช่ทางไปทะลุแยก PMY ป่ะ วันไหนผ่านจะแวะทักทายเด้อออ เด็กยอง
ใช่คับพี่เก่ง งัยจะเข้ามาโทมาก่อนนะคับ
087 - 8344021 :coolly-0022:

เอ้าตื่นๆ เมื่อคืนมากันเพียบเลยแหะ :coolly-0026:

หุหุ เมื่อคืนอ่ะ กลับกันกี่โมงละค้าบบบ

จะรู้ไปทำไม ใส่เซฟิน่าไม่ได้หรอก

:coolly-0017:แหมก็ถามไว้ก่อน
เหนแว่วๆว่าจะขาย:coolly-0003:

สู้ต่อไปทาเคชิ
เดินทางปลอดภัยทุกท่านคับ

ผมขอให้พี่ยศ น้าเหวก ตะเก่ง ตะอ๊อต
ตะนะ ตะน้อง ตะจิ๊ก ตะเก๋ ตะนนท์ น้าแขก
ตะป้อง พี่แจ๊ก พี่หนึ่ง และพี่น้องบางแสนทุกคน
ขออภัยที่ไม่ได้เอ่ยชื่อเพราะขี้เกียจพิมแระ
จงสุขขังสุขขีสุขคารูไปความสุข
เงินทองไหลมาเทมาไปตลอดปีและตลอดไป

สวัสดีปีใหม่ค้าบบบบบ

เบียร์เซฟิน่า(รักทุกคนนะจ๊ะ)

ขึ้นเหนือ มาแวะเลี้ยงเหล้า ผมด้วยนะ :coolly-0010:[/QUOTE
เข้าเมืองรถติด ออกบายพาส..เลยดักรอที่บายพาสน่ะ

:coolly-0010:เ ลยบ้านไปหน่อยเด่วเองป๋า

สู้ต่อไปทาเคชิ
เดินทางปลอดภัยทุกท่านคับ

ผมขอให้พี่ยศ น้าเหวก ตะเก่ง ตะอ๊อต
ตะนะ ตะน้อง ตะจิ๊ก ตะเก๋ ตะนนท์ น้าแขก
ตะป้อง พี่แจ๊ก พี่หนึ่ง และพี่น้องบางแสนทุกคน
ขออภัยที่ไม่ได้เอ่ยชื่อเพราะขี้เกียจพิมแระ
จงสุขขังสุขขีสุขคารูไปความสุข
เงินทองไหลมาเทมาไปตลอดปีและตลอดไป

สวัสดีปีใหม่ค้าบบบบบ

เบียร์เซฟิน่า(รักทุกคนนะจ๊ะ)

:coolly-0046: ตามนั้นเลยคับ :coolly-0010:

ออ อย่าลืมนะผ่ามขึ้นมาแวะเลี้ยงเหล้าด้วยนะคับ ไม่แวะไม่โทรหา เห็นนะจะให้เด็กๆๆไปเจาะลมยาง .........อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม