• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ย้ายมาอยู่ กทมแล้วพี่น้อง:coolly-0041:[/QUOTE แล้วใครจะอุดหนุนHerbalifeพี่ล่ะ? :coolly-0041::coolly-0017:

ปัดโธ่.....นึกว่าจะบอกว่าเหงา......แล้วก็คิดถึงกัน :coolly-0001:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0039:ที่บางแสนเค้าเล่าว่าบรรยากาศอบอุ่น
สนุกสนาน...น่าเข้ามาสัมผัสจัง...:coolly-0039:
ถ้าเสาร์ไหนผ่านมาจะเข้าไปทักทายนะคะ

:coolly-0010::coolly-0010:.....แล้วเจอกัน

มาเลยครับยินดีต้อนรับนะครับ...พี่น้องcefiro...ทุกคนเลยมาล้างรถที่ร้านจะคิด..ให้เป็นพิเศษเลยครับ..ธรรมดา20 พิเศษ..25...คิดดูครับ:coolly-0037:

มาเลยครับยินดีต้อนรับนะครับ...พี่น้องcefiro...ทุกคนเลยมาล้างรถที่ร้านจะคิด..ให้เป็นพิเศษเลยครับ..ธรรมดา20 พิเศษ..25...คิดดูครับ:coolly-0037:

ก๋วยเตี๋ยวเหรอท่าน...:coolly-0011:

ขายก๋วยเตี๋ยวรึว่าเปิดคาร์แคร์:coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผมว่าพี่นงค์น่าจะพอรู้จักอยู่บ้างเหมือนกันนะตาคนนี้อ่ะ...:coolly-0028: :coolly-0028:

พูดถึงใครกันผมรู้จักมะ:coolly-0043::coolly-0023:

ปัดโธ่.....นึกว่าจะบอกว่าเหงา......แล้วก็คิดถึงกัน :coolly-0001:

อิอิ:coolly-0010:

พูดถึงใครกันผมรู้จักมะ:coolly-0043::coolly-0023:

" จาบ้ารึป่าววววว " .....เนี่ยคุ้นยัง:coolly-0031:

พิเศษนี่ใส่ไข่ดาวด้วยปะ:coolly-0043:

จะเอาไข่ดาวใบเดียวหรือสองใบละ...แต่ถ้าสองใบจะพอดีกำลังสวยเลยที่เดียวแต่เอ๋จะเอาไซ้ดไหนละคร๊าบอิ..อิ...อิ..อิ:coolly-0028:

ย่องมาตอนมืดๆ...:coolly-0010::coolly-0010:

เดี๋ยวว่างๆจาแวะไปเมาใต้ต้นมะม่วง...ที่คาแคร์นะ..บรรยากาศน่านั่งตำจอกจิงๆ

แอบย่องมาส่องตั้งแต่เมื่อไหร่นี่ตาคนนี้...:coolly-0043: :coolly-0043:

มาส่องยามดึก

มาย่องตอนดึก

ใครหรือคะที่เสียงดัง
นงค์พอจะรู้จักเค้ามั๊ย!หล่อป่ะอยากเห็นจังจะทำให้เงียบเอาแบบพูดไม่ออกเลยค่ะ
เจ้..ผมรู้สึกว่าเค้าจะอยู่บ้านเจ้ด้วยมั้ง อิอิอิ:coolly-0023:

มาย่องตอนดึก
แล้วเจอกันเด้อ..27.28.29.30.31. 32...:coolly-0043:

มาไงไม่พูดตาน้อง

พุดมั่งจิ:coolly-0025:
หวาดดีพั่เก่ง..หายไปเลยนะ...:coolly-0043:

:coolly-0039:ที่บางแสนเค้าเล่าว่าบรรยากาศอบอุ่น
สนุกสนาน...น่าเข้ามาสัมผัสจัง...:coolly-0039:
ถ้าเสาร์ไหนผ่านมาจะเข้าไปทักทายนะคะ
ยินดีครับ.....:coolly-0022:

พิเศษนี่ใส่ไข่ดาวด้วยปะ:coolly-0043:
เพื่อด้วย..เอาไข่แดงสุกไข่ขาวไม่สุก..:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เห้อๆๆๆๆๆๆๆๆ

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

:coolly-0031: :coolly-0031: :coolly-0031:

เจอกันเสาร์ที่ 28 ครับพี่น้อง

เจอกันเสาร์ที่ 28 ครับพี่น้อง
อ่ะ.....เจอกันคร้าบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม