• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เจอกันวันเสาร์ครับไปด้วย......แต่เบื่อด่านนะครับ...เสาร์ที่แล้วขากลับเจอตั้ง3 ด่านนะครับดีนะไม่โดนอะไร....:coolly-0007:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปคืนวันศุกร์เด้อออ

กะไปสนามแข่งวันเสาร์กะอาทิสต่อถึงกลางคืนเมายาว ๆ

ไงเจอกันพี่น้อง

แฟสสสสส ๆ ๆ ๆๆฟิ้วววววว

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เจอกันตรงไหนระบุพิกัดด้วยเด้อ

วันเสาร์ใช่มะ งานนี้ยาว

ไปเข้าคอร์สมาซะ 2 วัน ขอตาม update ข่าวสารหน่อยครับ :coolly-0039:

บอกแล้วไง เหงาก็หาเด็กแก้เหงาซิ ปล่อยให้เหงาทำไม..กัน ปรึกษาพี่เหวกเลย..

นั่นแน่ มีพาดพิง :coolly-0010:

เ้อ้าน้าเหวกมาแนะนำเค้าหน่อยเร้ววว...อิอิอิ:coolly-0039: :coolly-0039:

อุ้ย...น้าไม่เค๊ย...ไม่เคย :coolly-0041: น้าแค่เป็นคนมีมนุษยสัมพันธ์ดีเท่านั้นเอง น้องๆเลยอยากเข้ามาพูดคุยก็เท่านั้นเอ๊งงง...... :coolly-0001: :coolly-0039: :coolly-0009:

แยกตรงที่ฉันกะแกจะฟาดกันเองอ่ะ (ใกล้ยูเทิร์นอ่ะ)....ตรงนั้นมีที่ฝากรถ :coolly-0044:

ปล.มาทางสายสองนะ ยูเทิร์นสุดท้าย(เพราะเค้ากัั้นไม่ให้เข้าแล้วก่อนถึงแยกอ่ะ) ยูเทิร์นเสร็จแล้วตบซ้ายเลย มีฝากรถอยู่ หรือจะออกมาพร้อมกัน ห้าโมงตรงจากโรงงาน ไม่มีlate

เอาเซฟไปจอดจะโดนแงะโลโก้แต่งบ้างป่าวเนี่ย

ตกข่าว ขอ update หน่อย :coolly-0043:

อัพพ..กระทู้ตก

ตกไปไหนครับ..สวัสดี.ยามเช้า.เขาใหญ่อากาศดีมากครับ..

คิดถึงบางแสนนนนนนนน

เค้าจาไปดูพริตตี้:coolly-0044:

จะถอดล้อ............คริ ๆ

เอาไงๆๆๆ พรุ่งนี้เจอหน้าโรงงานห้าโมงตรง แล้วยิงด่วนเข้าบางแสนเลย สนป่าว :coolly-0034:
ติดธุระ..อ้ะดิ เดวไปแล้วจะโทรหาระกันน้ะ...:coolly-0033:

ตกข่าว ขอ update หน่อย :coolly-0043:
น้าเหวกครับ...เออ.พวงกุญแจ cefiro-thailand.. ได้ยังอ้ะครับน้า..:coolly-0026:

คิดถึงบางแสนนนนนนนน

เค้าจาไปดูพริตตี้:coolly-0044:
ไปด้วยดิ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ...............:coolly-0004:

เอ้ยยยย...ตาป้องกะตาน้อง...มีฟาดกันด้วย..แล้วพุ้งนี้นี่...นัดฟาดกันอีกปะเนี่ย....อุ๊ยตายแล้ว...นี่หรอเมืองพุทธ:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:
ว้าย.ว้าย.อ้ายบ้า......:coolly-0002:

พวงกุญแจ เด๋วสั่งมาให้นะ...พอดีวันนั้นเมาซะจนลืมไปเลยอ่ะ...ทาง กทม เค้าอุตส่าห์หอบมาให้

ไปเข้าคอร์สมาซะ 2 วัน ขอตาม update ข่าวสารหน่อยครับ :coolly-0039:

เอาเซฟไปจอดจะโดนแงะโลโก้แต่งบ้างป่าวเนี่ย

ตรงนั้นจะมีร้านมอเตอร์ไซค์ที่เป็นเพื่อนกะตาเก่งเบนซ์...น่าจะไม่มีปัญหานะครับ :coolly-0043:

น้าเหวกครับ...เออ.พวงกุญแจ cefiro-thailand.. ได้ยังอ้ะครับน้า..:coolly-0026:

ป้องรับมาให้แล้ว ติดต่อป้องได้เลย

ป้องของพี่อันนึงนะ ไปบางแสนเมื่อไหร่จะโทรหา :coolly-0039:

วันนี้มีแข่งดริฟด้วยอะ:coolly-0033:

พี่ยศคับวันเสาไปถ่ายรูปพิตตี้ป่าวอะคับพี่...เดี่ยวผมคอยแบกเลนให้...อยากให้พี่ได้ภาพแหล่มๆอะคับ...หุหุ:coolly-0001::coolly-0001:

ติดธุระ..อ้ะดิ เดวไปแล้วจะโทรหาระกันน้ะ...:coolly-0033:

ไปด้วยดิ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ...............:coolly-0004:

ติดธุระทั้งปี...อ่ะแก

อีตาน้อง ไม่เจอนานแระ

วันเสาร์เจอจับตูดที

อยากไปมั่งจังเลย:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ติดธุระทั้งปี...อ่ะแก

อีตาน้อง ไม่เจอนานแระ

วันเสาร์เจอจับตูดที

ที่ติดธุระอ่ะ ไม่ใช่อะไรหรอกพี่เก่ง เค้าต้องไปส่งน้องคนนั้นก่อน นะดิ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ตกไปไหนครับ..สวัสดี.ยามเช้า.เขาใหญ่อากาศดีมากครับ..
คิดถึงเหมือนกันน่ะ..บรรยากาศเก่าๆที่เขาใหญ่อ่ะ อยากมีโอกาสไปอีกสักครั้ง สนุก เย็นดี แต่ก็เต็มไปด้วยความอบอุ่นของพี่น้องเซฟฟิโรไทยแลนด์

พี่ยศคับวันเสาไปถ่ายรูปพิตตี้ป่าวอะคับพี่...เดี่ยวผมคอยแบกเลนให้...อยากให้พี่ได้ภาพแหล่มๆอะคับ...หุหุ:coolly-0001::coolly-0001:
วันเสาร์มีนัดไปหาดูอุปกรณ์ถ่ายภาพ ที่งานโฟโต้แฟร์ ที่ไบเท็ค บางนา กลับมาคงมืดเช้าวันอาทิตย์ นัดกับชมรมถ่ายภาพ จะไปถ่ายภาพงานแข่งรถที่บางแสน งานนี้เน้นภาพที่สวยที่สุด ส่งออกต่างประเทศ ใครจะไปเจอกันวันอาทิตย์
อ้อ..ตาอ๊อต ในถานะที่ไปสำรวจพื้นที่มาแล้ว แจ้งด้วยว่ามุมไหน แหล่มที่สุด จะได้ไม่ต้องไปเดินหาให้เมื่อย..ตั้งกล้องรอเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม