• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ผมอยู่พัทยาคับ ชื่อโต อยากเข้าทีมCEF-BANFSAN คับ 083-7108447 ผมส่งรูปมาให้ดูด้วยนะคับ ไม่รู้ว่าจาพอเข้าร่วมทีมด้วยได้หรือเปล่า โปรดพิจารณาคับ

ยินดีต้อนรับครับ

ว่าง ๆแวะมาจอยกัน

ว่าง ๆเข้ามาคุยกันในกระทู้ติดตามข่าวคราวกิจกรรมต่าง ๆได้ครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผมชื่อโอ๋ครับ
อยู่อุดร
อยากจะไปเที่ยวบางแสนแรวๆนี้
เค้า ว่าสมาชิคที่นั่นอบอุ่นสนุกจริงเปล่า ครับ:coolly-0001: อายจัง

งานแข่งรถลงมาหรือป่าวเพื่อน

ว่าจะไป 27,28,29,30

อยากดูSUPERCAR,DRIFT AND PRITY

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รูปรถผมคับ ชื่อโต คับ อยุ่พัทยา อยากเข้าทีมCEF-BANGSAN คับ[/QU

รถสวยนะครับ ขาวอวบอิ่ม อิอิ

อยู่อุดร
เค้า ว่าสมาชิคที่นั่นอบอุ่นสนุกจริงเปล่า ครับ:coolly-0001: อายจัง

:coolly-0020: ผ่านมาทางนี้ด้วย:coolly-0004:

รูปรถผมคับ ชื่อโต คับ อยุ่พัทยา อยากเข้าทีมCEF-BANGSAN คับ

ยินดีต้อนรับเข้าคลับที่มีแต่คนหล่อๆครับ :coolly-0039: :coolly-0010:

:coolly-0039:ที่บางแสนเค้าเล่าว่าบรรยากาศอบอุ่น
สนุกสนาน...น่าเข้ามาสัมผัสจัง...:coolly-0039:
ถ้าเสาร์ไหนผ่านมาจะเข้าไปทักทายนะคะ

ยินดีต้อนรับครับ :coolly-0039:

:coolly-0039:ที่บางแสนเค้าเล่าว่าบรรยากาศอบอุ่น
สนุกสนาน...น่าเข้ามาสัมผัสจัง...:coolly-0039:
ถ้าเสาร์ไหนผ่านมาจะเข้าไปทักทายนะคะ

ใครเอ่ย

แนะนำตัวต่อสื่อมวลชนหน่อยครับบบ:coolly-0045:

ยินดีต้อนรับเข้าคลับที่มีแต่คนหล่อๆครับ :coolly-0039: :coolly-0010:

โดยเฉพาะ 715 นี่หล่อสุด แถมอร่อยอีกตะหากใช่มิ ๆ...อิอิ:coolly-0003:

หนาวมากแต่ไม่ขาดเพื่อน
เสาร์ที่ผ่านมาชาวcefเราก็ยังเหนียวแน่นกันเหมือนเคย...............
มาวววกันไป..............

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

รูปรถผมคับ ชื่อโต คับ อยุ่พัทยา อยากเข้าทีมCEF-BANGSAN คับ
หวัดดีครับ
ผมเอส แหลมฉบังครับ
ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ครับผม
แค่มีรอยยิ้มกับเสียงหัวเราะแล้วก็เข้ามาได้เลยครับ
:coolly-0009: :coolly-0039: :coolly-0009: :coolly-0039: :coolly-0009: :coolly-0039:

ผมอยู่พัทยาคับ ชื่อโต อยากเข้าทีมCEF-BANFSAN คับ 083-7108447 ผมส่งรูปมาให้ดูด้วยนะคับ ไม่รู้ว่าจาพอเข้าร่วมทีมด้วยได้หรือเปล่า โปรดพิจารณาคับ
คนคอ Cefiro ด้วยกันครับ
:coolly-0026: :coolly-0026:

หวัดดีครับ
ผมเอส แหลมฉบังครับ
ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ครับผม
แค่มีรอยยิ้มกับเสียงหัวเราะแล้วก็เข้ามาได้เลยครับ
:coolly-0009: :coolly-0039: :coolly-0009: :coolly-0039: :coolly-0009: :coolly-0039:
มีแค่นี้ไม่พอหรอกตา..เอส..ต้องหิ้วเหล้า..เบียร์มาด้วย..พี่ๆ เค้ากินอย่างกะถังรั่ว..ขอบอก โดยเฉพาะคน ที่เสียงดังๆ กว่าใครเพื่อน..อ่ะ5555

มีแค่นี้ไม่พอหรอกตา..เอส..ต้องหิ้วเหล้า..เบียร์มาด้วย..พี่ๆ เค้ากินอย่างกะถังรั่ว..ขอบอก โดยเฉพาะคน ที่เสียงดังๆ กว่าใครเพื่อน..อ่ะ5555
ตามที่ป๋ายศว่าไปเลยครับ...อิอิอิ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ใครหรือคะที่เสียงดัง
นงค์พอจะรู้จักเค้ามั๊ย!หล่อป่ะอยากเห็นจังจะทำให้เงียบเอาแบบพูดไม่ออกเลยค่ะ

ย่องมาตอนบ่ายๆ...แว้นนนๆๆๆ:coolly-0034: :coolly-0034:

นงค์พอจะรู้จักเค้ามั๊ย!หล่อป่ะอยากเห็นจังจะทำให้เงียบเอาแบบพูดไม่ออกเลยค่ะ
ผมว่าพี่นงค์น่าจะพอรู้จักอยู่บ้างเหมือนกันนะตาคนนี้อ่ะ...:coolly-0028: :coolly-0028:

อยู่อุดร

มามื้อได๋บอกเด้อ..จาได้ปายยยย...มาวววววว...กานนนนน

ย้ายมาอยู่ กทมแล้วพี่น้อง:coolly-0041:

อ้าวตาเก๋..ไปอยู่แถวไหนอะนั่น..ว่างๆก้อแวะมาบางแสนเน้อ

งานแข่งรถลงมาหรือป่าวเพื่อน

ว่าจะไป 27,28,29,30

อยากดูSUPERCAR,DRIFT AND PRITY

ด้วยๆๆ...สิ้นเดือนนี้หยุดเพียบ..ออดิต 27-30 แล้วเจอกาน

ตามน้านคร๊าบบ...อย่างว่า..หน้าแล้ง..คอมันแห้งอะคับ..อิอิ

อะนั่นๆๆๆๆๆ

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ...เจอบนถนนก้อบีบแตร..กระตุกไฟทักกันได้ครับ..ขับเซฟเหมือนกันก้อเหมือนคนในครอบครัว..(อิอิ เปงงัยนานๆจาสาระสักที)

อบอุ่นคับ...ต้องลองมาสัมผัสคับ...เพราะทุกคนมีแอลกอฮอในสายเลือด..อบอุ่นตลอด...เอ้าโชนนนนน

หวี๊ด....วิ๊ว.....
สบายดีเจอกัน Comming Soon:coolly-0022:

รอเทอเสมอใจ..จ๊วบบบบ..

หนาวมากแต่ไม่ขาดเพื่อน
เสาร์ที่ผ่านมาชาวcefเราก็ยังเหนียวแน่นกันเหมือนเคย...............
มาวววกันไป..............

หุยยย..หลังเที่ยงคืนหนาวซะ..น้ามาร์คบอก26องศา...ขากลับหลบด่านออกทางอางเก็บน้ำบางพระอีก...ซี๊ดดดดด....เสานี้เอาใหม่ๆ...แต่น่าจา ศุกร์..เสา..อาทิต..เลยนะ..แบบว่า..ว่างอะ..หุหุ

ย่องมาตอนบ่ายๆ...แว้นนนๆๆๆ:coolly-0034: :coolly-0034:

เดี๋ยวว่างๆจาแวะไปเมาใต้ต้นมะม่วง...ที่คาแคร์นะ..บรรยากาศน่านั่งตำจอกจิงๆ

ย้ายมาอยู่ กทมแล้วพี่น้อง:coolly-0041:[/QUOTE แล้วใครจะอุดหนุนHerbalifeพี่ล่ะ? :coolly-0041::coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม