• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เงียบเหงาจัง:coolly-0043:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตอนเช้าคราบ
แซด แซด แซดดดดดดดดดดดดดด
ฟิ้ว....................................
:coolly-0010:เงียบกันดีนักแซดซะเลย:coolly-0010:
ป๊าดดดดด!!!....แรงโคตร อิจฉาๆ.. :coolly-0017:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ช่วงนี้ขออยู่อย่างสงบเพื่อพักฟื้นร่างกายและจิตใจ พร้อมเมื่อไหร่จะกลับมาครับ

ผมเจ็บมาเย๊อะ.........! :coolly-0006: :coolly-0038: :coolly-0015:

ช่วงนี้ขออยู่อย่างสงบเพื่อพักฟื้นร่างกายและจิตใจ พร้อมเมื่อไหร่จะกลับมาครับ

ผมเจ็บมาเย๊อะ.........! :coolly-0006: :coolly-0038: :coolly-0015:
เป็นไรอ่ะน้า..?..ตัดพ้อน่าดู :coolly-0043:

พี่น้องทำไรกันอยู่ครับบบบบบบบบบบบบบบบบ..:coolly-0043:

เงียบเหงาจัง:coolly-0043:
บึ่มๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021:

เริ่มเห่าเป็นแระเพื่อนกรู....5 5 5+++
:coolly-0028:
เพาะไหมเพื่อน:coolly-0008::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

สวัสดีครับ..วันแม่ขอให้ทุกคนมีความสุข..ทำอะไรดีๆเพื่อคุณแม่..แม้ไม่บ่อยได้วันเดียวก็ยังดีกว่าไม่ทำเลย..

สวัสดีครับ..วันแม่ขอให้ทุกคนมีความสุข..ทำอะไรดีๆเพื่อคุณแม่..แม้ไม่บ่อยได้วันเดียวก็ยังดีกว่าไม่ทำเลย..
ตามนั้นคับ... :coolly-0009:

ไม่ได้กลับบ้าน...เสียดายหยุดแค่วันเดียว

กร๊อบแกร๊บๆๆๆๆๆๆ

อะไรกันนี่...........เงียบจัง:coolly-0029:

วันนี้วันแม่.....:coolly-0033:

ห้องเครื่องในลายเซ็นต์งามโคตร...:coolly-0044:

:coolly-0046: เห็นด้วยคับงาม โคตะระเลย:coolly-0009:

อยากมังจัง แต่งบไม่ถึง..:coolly-0023:

ไม่ได้กลับบ้าน...เสียดายหยุดแค่วันเดียว
ผมหยุดมาสีวันแล้วเงินหมดเลย:coolly-0011::coolly-0036:

:coolly-0009:

วันนี้วันแม่ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับพี่ๆๆน้องๆๆทุกท่านและขอให้พี่น้องรักแม่กันมากๆๆ:coolly-0009:นะคร๊าบ

น้าเหวกเป็นไร

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม