• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เที่ยงๆ กินอารายยยยดีเนี่ย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ให้ผวนเว้ยยย...อีตาน้อง

เข้าใจบ่???:coolly-0046:
ก้อผวนแล้วมันไม่ค่อยสุภาพเลยไม่ผวนไงพี่ :coolly-0010:ก้อเลยเปลี่ยนทางแซวเปงอย่างอื่นแทนไงล่ะ..เค้ายิ่งว่าอยู่ ให้สุภาพกันน่อยน่า:coolly-0010:

เที่ยงๆ กินอารายยยยดีเนี่ย
เมื่อคืนไปงม ห.. ที่หาดวอนมาตอนตี4 ว่าจะโทรไปชวนแล้ว เห็นมันดึกจัดเลยไม่โทร..:coolly-0043:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ผู้ใหญ๋เค้าคุยกัน...ไอหนูออกไปเล่นข้างนอแป๊ะ:coolly-0010::coolly-0010:
:coolly-0028::coolly-0028:

ไปไหนกานหมดแหว้........
:coolly-0031::coolly-0031:

เมื่อคืนไปงม ห.. ที่หาดวอนมาตอนตี4 ว่าจะโทรไปชวนแล้ว เห็นมันดึกจัดเลยไม่โทร..:coolly-0043:

ว๊ะมันร้ายเว้ยยย......
ตรูยอม:coolly-0011::coolly-0011:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0031::coolly-0031:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

พูดกางมั่งเฮ้ย...คิรายไม่ออกใส่รูปอย่าเด๊ยว
พี่ยศหายไปไหน:coolly-0043:หรือว่าแกไปหาเสียงช่วงนี้ อิอิ:coolly-0028::coolly-0028:

พูดกางมั่งเฮ้ย...คิรายไม่ออกใส่รูปอย่าเด๊ยว
พี่ยศหายไปไหน:coolly-0043:หรือว่าแกไปหาเสียงช่วงนี้ อิอิ:coolly-0028::coolly-0028:
:coolly-0001::coolly-0033::coolly-0022::coolly-0010:

แปดโมงเก้านาทีสามสิบเอ็ดวินาที:coolly-0010:

ตกรอบอีกแล้วเหอะๆ

หวาดดีตอนเช้าๆครับ

วันอาทิตย์แล้วววววววววววว

อ้าวซะงั้น....ไม่เป็นไรเอาใหม่เด้อ :coolly-0020:

ไปไหนกานหมดแหว้........

อะนั่นดิ

วันอาทิตย์แล้วววววววววววว

มะคืนอยู่ไหนอะ..นึกว่าอยู่อากิมุข...มะคืนมีน้าแขก..น้ามาร์ค..ตาโนส..และก้อมานะมาแป๊บนึงก้อไป..กลับมาตี2..สบายแฮ

เอี๊ยดดดดด....ฟิ้ววววววว:coolly-0046:

มีแพ้มีชนะ...แต่อย่าแพ้บ่อยดิไม่ค่อยดี อิอิอิ:coolly-0010:

เมื่อคืนไม่ได้ไป..:coolly-0023:

อะนั่นดิ

มะคืนอยู่ไหนอะ..นึกว่าอยู่อากิมุข...มะคืนมีน้าแขก..น้ามาร์ค..ตาโนส..และก้อมานะมาแป๊บนึงก้อไป..กลับมาตี2..สบายแฮ

อยู่บ้านเฉยๆจร้า :coolly-0032:

:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม