• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันแม่....

แม่เจ้าโวยยยยยยยยยยยยยยย

(ไม่ได้กลับบ้าน...ทำงาน..ง๊อก ๆ ๆ ๆ)

ยังไม่นอนรึน้า...............

วันแม่....

(ไม่ได้กลับบ้าน...ทำงาน..ง๊อก ๆ ๆ ๆ)

มามีทติ้งเปล่าเราน่ะ หึ

อ้อลืมไป จะมีการทำ vdo presentation ในวันอาทิตย์นี้ ไม่รู้ว่าทางบางแสนได้รัการติดต่อจากตาโดหรือเปล่า แต่ถ้าไม่สามารถมาร่วมได้ อยากจะให้ ทางกลุ่มบางแสน
ถ่ายทำ vdo กิจกรรม หรือ อะไรก็แล้วแต่ครับ ส่งมาให้หน่อย รวมรถ รวมคน หรือรถวิ่ง หรือการสังสรรค์กันที่แหลมแท่น ถ่ายมานาน ๆ หน่อยก็ได้ครับ เพราะคงจะต้องเลือกเอาแค่ไม่กี่นาที ตัดต่อ ออกมาฉายในวันครบรอบ 6 ปี ถ่ายมายาว ๆหน่อยนะครึ่งชั่วโมงหรือชั่วโมงก็ได้ ขอความร่วมมือด้วยนะคราบ รายละเอียดก็สอบถามที่ตาโด เอานะครับ0863364949 หรือโทรหาผมก็ได้ครับ 0814300929

อ้อลืมไป จะมีการทำ vdo presentation ในวันอาทิตย์นี้ ไม่รู้ว่าทางบางแสนได้รัการติดต่อจากตาโดหรือเปล่า แต่ถ้าไม่สามารถมาร่วมได้ อยากจะให้ ทางกลุ่มบางแสน
ถ่ายทำ vdo กิจกรรม หรือ อะไรก็แล้วแต่ครับ ส่งมาให้หน่อย รวมรถ รวมคน หรือรถวิ่ง หรือการสังสรรค์กันที่แหลมแท่น ถ่ายมานาน ๆ หน่อยก็ได้ครับ เพราะคงจะต้องเลือกเอาแค่ไม่กี่นาที ตัดต่อ ออกมาฉายในวันครบรอบ 6 ปี ถ่ายมายาว ๆหน่อยนะครึ่งชั่วโมงหรือชั่วโมงก็ได้ ขอความร่วมมือด้วยนะคราบ รายละเอียดก็สอบถามที่ตาโด เอานะครับ0863364949 หรือโทรหาผมก็ได้ครับ 0814300929
พี่โดโทรมาบอกแล้วครับ...แต่ผมยังไม่ได้กระจายข่าวเลย...ยังไงเด๋วจะกระตุ้นให้อีกที....แต่ตกลงว่าวันอาทิตย์ที่เมืองทองใช่มั้ยพี่กอล์ฟ:coolly-0033:

พี่โดโทรมาบอกแล้วครับ...แต่ผมยังไม่ได้กระจายข่าวเลย...ยังไงเด๋วจะกระตุ้นให้อีกที....แต่ตกลงว่าวันอาทิตย์ที่เมืองทองใช่มั้ยพี่กอล์ฟ:coolly-0033:
ใช่คับ...(ตอบแทนน้ากอล์ฟฉุดหล่อ)..:coolly-0017:

:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:

ใช่คับ...(ตอบแทนน้ากอล์ฟฉุดหล่อ)..:coolly-0017:
เอาไงดี.....ประกาศหน่อยละกัน
พี่น้องกลุ่มบางแสนครับ วันอาทิตย์ที่ 16 สิงหาคม นี้ ทางคณะผู้จัดงาน Cef ไทย ขอแรงพวกเรา สักหนึ่งถึงสองลำ ไปถ่ายทำ Presentation เพื่อที่จะนำเสนอในวันงานครบรอบหกปี.... สถานที่ที่นัดไว้คือเมืองทองครับ...เวลาที่นัดไปเจอกันประมาณ 9.00-10.00 น.
ผู้ใดสนใจ สามารถไปได้เลยนะครับ.....
มีข้อแม้ว่า รถใส่พาร์ตให้ครบๆ(หน้ากะท้ายไม่เปลือย) สีปูดหรือถลอกได้ ไม่ว่ากัน... ไม่จำเป็นต้องแต่งเริ่ดหรู
...
:coolly-0023::coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอาไงดี.....ประกาศหน่อยละกัน
พี่น้องกลุ่มบางแสนครับ วันอาทิตย์ที่ 16 นี้ ทางคณะผู้จัดงาน Cef ไทย ขอแรงพวกเรา สักหนึ่งถึงสองลำ ไปถ่ายทำ Presentation เพื่อที่จะนำเสนอในวันงานครบรอบหกปี.... สถานที่ที่นัดไว้คือเมืองทองครับ...เวลาที่นัดไปเจอกันประมาณ 9.00-10.00 น.
ผู้ใดสนใจ สามารถไปได้เลยนะครับ.....
มีข้อแม้ว่า รถใส่พาร์ตให้ครบๆ(หน้ากะท้ายไม่เปลือย) สีปูดหรือถลอกได้ ไม่ว่ากัน... ไม่จำเป็นต้องแต่งเริ่ดหรู
...
:coolly-0023::coolly-0033:

ถ้าไม่สะดวกผมเห็นใจว่าบางแสนไกล ทำแบบที่ผมบอกก็ได้ครับ น่าจะประหยัด ค่าเดินทางกันได้

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้หยุด....พักผ่อน

ไปไหนกันหมดเนี่ยปี้ ๆน้อง ๆ

เพิ่งตื่นแวะมาดูสาระทุกข์สุกดิบ

ตั้งแต่เสาร์ที่ 15 สค. ถึง 10 กย. ผมต้องเข้าถ้ำจำศีล (ติดงาน shutdown) เลิก 4 ทุ่มทุกวัน ช่วงนี้คงไม่ได้ออกมาพบปะพี่ๆน้องๆนะครับ ขอ make money ก่อน เพราะช่วงนี้หมดไปหลาย กว่าจะลงตัว :coolly-0023:

ตั้งแต่เสาร์ที่ 15 สค. ถึง 10 กย. ผมต้องเข้าถ้ำจำศีล (ติดงาน shutdown) เลิก 4 ทุ่มทุกวัน ช่วงนี้คงไม่ได้ออกมาพบปะพี่ๆน้องๆนะครับ ขอ make money ก่อน เพราะช่วงนี้หมดไปหลาย กว่าจะลงตัว :coolly-0023:

วันนี้หยุด....พักผ่อน

ไปไหนกันหมดเนี่ยปี้ ๆน้อง ๆ

อ้าวหยุดหรอ..แล้วอยู่ระยองรึว่าเครือละ..ถ้าอยู่แถวเครืออยากฆ่าเสือมั๊ย..อุอุ:coolly-0001::coolly-0001:

อุ๊ย..พี่เหวกมีโอถึง4ทุ่มด้วยอะ..อิจฉาๆ..:coolly-0031::coolly-0031:

วันนี้วันแม่.....:coolly-0033:

หรอ...อืมมมม..เด็กดีไม่ดื้อละซิวันแม่เนี๊ย..หุหุ

วันแม่....

อะน่า..เงินทั้งง้านน

เพิ่งตื่นแวะมาดูสาระทุกข์สุกดิบ

อืมมมม...ของป๋มอะเกินสุกไปเยอะและ..เกรียมเวยยย...:coolly-0036:

เงียบจริงๆนะเนี่ยยยยย

ทรมานเหมือนกันนะนั่น.....เลิกดึกทุกวันเลย:coolly-0007:

โอ้ โห ไม่ได้ มาเที่ยว บางแสน ซะนานเลยยยยยยยยยยยยย

ตูมมมมมมมมมมมมมมม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม