• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขนาดรีบแซด ตาอ๊อดตามติดตูดเลยหนีไม่ออก กำจิงๆ เราก็ว่าหอยเราโตแล้วนา แต่ของตาอ๊อดนี่สงสัยจะมีหอยโต อยู่ในรถแน่ๆ :coolly-0028:

เคยเห็นลานมันมั๊ย..หุหุ

มอบู ฟันธง ......เอ๊ะๆๆๆ อะไร ป.ปลา:coolly-0043:

อิอิ

โทสับดันแบตหมด...ว่าจะโทรชวนแระพลาดเลยตาน้อง

เสาร์นี้มากันอีกจิ

ยังอบอุ่นกันเหมือนเดิมพี่น้องเรา:coolly-0026:

จัดปายย..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดึกแล้ว นอนดีก่า

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

งดกิจกรรม งดเหล้า....เพื่อกระเป๋าตังค์ 555+ :coolly-0036:

งดกิจกรรม งดเหล้า....เพื่อกระเป๋าตังค์ 555+ :coolly-0036:
เอ็งนี่น่ะงดเหล้า ไม่อยากเชื่อเรย:coolly-0014:

ตัวจิงรึป่าวไม่รู้รู้แต่ว่าของแท้
350Zมานเครื่องNa
แต่เค้าอาจพาไปวางเครื่องใหม่มา
รอผู้รู้มาตอบแล้วกาน:coolly-0028:
ไม่อาจแร้วหละก็นั่นมันเครื่องเจนี่นา:coolly-0007:

350 ตัวจิงหรือว่ารถวายบอร์ดี้กันแน่ครับ

ตัวจิงรึป่าวไม่รู้รู้แต่ว่าของแท้
350Zมานเครื่องNa
แต่เค้าอาจพาไปวางเครื่องใหม่มา
รอผู้รู้มาตอบแล้วกาน:coolly-0028:

ไม่อาจแร้วหละก็นั่นมันเครื่องเจนี่นา:coolly-0007:
อย่าเถียงกัน นี่มันรูปตัดต่อชัดๆ :coolly-0026:

ตัดต่อไงหว่าดูม่ายออก
:coolly-0018:

ตัดต่อไงหว่าดูม่ายออก
:coolly-0018:

555+ ก็ตัดๆต่อๆ ย่นๆ ห้องเครื่องเข้าไปไงครับ 555+ :coolly-0028:

เข้าจายแระ :coolly-0026:

เอิ้กส์ อรุณสวัสดิ์แต่เช้าตรู่

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

:coolly-0031: :coolly-0031: :coolly-0031: :coolly-0031: :coolly-0031:

350 ตัวจิงหรือว่ารถวายบอร์ดี้กันแน่ครับ
เคยเห็นภาพ การตัดต่อแล้ว..เค้าทำเนียนมาก เลย

เคยเห็นภาพ การตัดต่อแล้ว..เค้าทำเนียนมาก เลย

อืม..ดีคับยิ่งถ้าขาวเนียนยิ่งชอบ:coolly-0009:

ใจป่าววววว

อืมช่ายใจป่าวววว อิอิ:coolly-0026:
จะโดนป๋าด่ามั้ยเนี๊ย
ขอหาเตือนไม่ฟังกันไอพวกนี้

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม