• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,542
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0041:

โทสับดันแบตหมด...ว่าจะโทรชวนแระพลาดเลยตาน้อง

เสาร์นี้มากันอีกจิ

ยังอบอุ่นกันเหมือนเดิมพี่น้องเรา:coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,543
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์นี้มาเกาะลอยกันป่าวว่าจะไปอีกอ่า

เสาร์ที่จะถึงนี้งดกิจกรรมมิตติ้ง เจอกันอีกที เสาร์แรกของเดือน ตามที่คุยกันไว้ เจอกันเดือนละ 2 ครั้ง..ก็เป็น เสาร์ที่ 4 กค. เป็นการสั่งลาเหล้า..ยาทั้งปวง เพื่อพัก ฟื้นร่างกาย ช่วงเข้าพรรษาเป็นเวลา 3 เดือนเต็ม..ครับ

รับทราบคับ :coolly-0041: :coolly-0024:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทดสอบระบบ ฝากรูป..ต่อไปพี่น้องเราจะได้ชมรูปใหญ่..สะใจเลยครับ

ขอบคุณ น้าเหวกที่ให้ความรู้ครับ

แหล่มเลยใช่ม๊า.....:coolly-0039: ไม่ต้องเปลืองเนื้อที่ server ของเวป แถมลงรูปใหญ่ๆได้ด้วย และก็นี่เลย ขนาดตอบแบบอ้างอิง รูปยังมาเลย :coolly-0045:

ขนาดรีบแซด ตาอ๊อดตามติดตูดเลยหนีไม่ออก กำจิงๆ เราก็ว่าหอยเราโตแล้วนา แต่ของตาอ๊อดนี่สงสัยจะมีหอยโต อยู่ในรถแน่ๆ :coolly-0028:

อืมพวกมีหอยเค้าคุยกาน
พวกNAอย่างเราได้แต่นั่งฟัง
แต่เรื่องหอยในรถพี่อ๊อตนี่น่าคิด
น่าจะยี่ห้อ POY คู่แค่งกะ HKS:coolly-0043:

เสาร์นี้มาเกาะลอยกันป่าวว่าจะไปอีกอ่า

ถ้าพี่ไปผมไปพี่จะฝากบุหรี่ให้ป๋าลองใช่มะ
ตะน้องตะอ๊อตตะป้องตะนะตะนนท์ว่าไง:coolly-0026:

หวัดดีตอนเช้า

แหล่มเลยใช่ม๊า.....:coolly-0039: ไม่ต้องเปลืองเนื้อที่ server ของเวป แถมลงรูปใหญ่ๆได้ด้วย และก็นี่เลย ขนาดตอบแบบอ้างอิง รูปยังมาเลย :coolly-0045:

ทำอย่าไรหรอน้า :coolly-0033:

เกาะลอย..ขอร้องไม่อยากให้มากันบ่อยๆ ตามลำพัง..เพราะเจ้าที่แรง..รถเครื่องเสียง..เด็กแว้น ไม่พอใจ มันเล่นดิบๆเลย ไม่เหมือนที่อื่น..ขอบอก

ทำอย่าไรหรอน้า :coolly-0033:

ลองใช้เวปฝากรูปครับ น้าฝากไว้ในฟอรั่มฟรีสไตล์ครับ ลองเข้าไปดูตามนี้เลย สงสัยการใช้ยังไง ถามได้ครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/21221

เกาะลอย..ขอร้องไม่อยากให้มากันบ่อยๆ ตามลำพัง..เพราะเจ้าที่แรง..รถเครื่องเสียง..เด็กแว้น ไม่พอใจ มันเล่นดิบๆเลย ไม่เหมือนที่อื่น..ขอบอก
ขนาดนั้นเลยหรือครับพี่ยศ :coolly-0043:

อุ้ย.....งั้นไม่ไปแระ ...ถ้าไป ก็ต้องมีพวก :coolly-0020:

ขนาดรีบแซด ตาอ๊อดตามติดตูดเลยหนีไม่ออก กำจิงๆ เราก็ว่าหอยเราโตแล้วนา แต่ของตาอ๊อดนี่สงสัยจะมีหอยโต อยู่ในรถแน่ๆ :coolly-0028:
สงสัยเทอร์โบ 10ล้อแน่เลยว่ะ ตาหรั่ง :coolly-0028::coolly-0028:

โทสับดันแบตหมด...ว่าจะโทรชวนแระพลาดเลยตาน้อง

เสาร์นี้มากันอีกจิ

ยังอบอุ่นกันเหมือนเดิมพี่น้องเรา:coolly-0026:
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

อืมพวกมีหอยเค้าคุยกาน
พวกNAอย่างเราได้แต่นั่งฟัง
แต่เรื่องหอยในรถพี่อ๊อตนี่น่าคิด
น่าจะยี่ห้อ POY คู่แค่งกะ HKS:coolly-0043:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ลองใช้เวปฝากรูปครับ น้าฝากไว้ในฟอรั่มฟรีสไตล์ครับ ลองเข้าไปดูตามนี้เลย สงสัยการใช้ยังไง ถามได้ครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/21221
เวปนั้นแหล่ครับที่ผมจะไป หลังจากตอบกระทู้พี่ๆๆทั้งหลายก่อน:coolly-0010:

เสาร์ที่จะถึงนี้งดกิจกรรมมิตติ้ง เจอกันอีกที เสาร์แรกของเดือน ตามที่คุยกันไว้ เจอกันเดือนละ 2 ครั้ง..ก็เป็น เสาร์ที่ 4 กค. เป็นการสั่งลาเหล้า..ยาทั้งปวง เพื่อพัก ฟื้นร่างกาย ช่วงเข้าพรรษาเป็นเวลา 3 เดือนเต็ม..ครับ
ครับผม..:coolly-0022:

เฮ้ย..จะดีรื้อเมื่อไหร่ล่ะ 084-1214277 คิดถึงก้อโทรมาเน้อ..:coolly-0010:

เห็นที่ป๋าเค้าบอกปล่าว..:coolly-0002:

มันเปงเยื่ยงนั้นจิงๆน้ะ ผมเคยเจอมาแล้ว พอดีเพื่อนผมแถวนั้นเยอะ ผมก้อเลยตามน้ำไป..:coolly-0010:

อุ้ย.....งั้นไม่ไปแระ ...ถ้าไป ก็ต้องมีพวก :coolly-0020:
ช่ายยยยย:coolly-0010:

อยู่บางแสนนี่แหละ ...บายใจ
ปล.แล้ววันนั้น ที่แซดๆกันล่ะ รอดมาได้ไง :coolly-0011:

350 ตัวจิงหรือว่ารถวายบอร์ดี้กันแน่ครับ

ไฟล์แนบ

89.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39

350 ตัวจิงหรือว่ารถวายบอร์ดี้กันแน่ครับ

ตัวจิงรึป่าวไม่รู้รู้แต่ว่าของแท้
350Zมานเครื่องNa
แต่เค้าอาจพาไปวางเครื่องใหม่มา
รอผู้รู้มาตอบแล้วกาน:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:

งั้นเสาว์นี้นัดส่งของที่ไหนกานดีเราพี่เก่ง:coolly-0043:
หรือจะยกยอดไปอีกเสาว์พร้อมๆพี่น้องกานดีมะพี่

แก้ไขล่าสุด:

อะนะ...ห่างนานแล้วด้วยน่าสนๆ

มาโทหาด้วยนะ..ที่ไหนมะไหร่จัดมา

ถ้าพี่ไปผมไปพี่จะฝากบุหรี่ให้ป๋าลองใช่มะ
ตะน้องตะอ๊อตตะป้องตะนะตะนนท์ว่าไง:coolly-0026:

ใจป่าววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม