• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อืม อืม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปมาเหมือนกัน เลิกงาน 4 ทุ่ม ไปวนๆที่ลานก็เห็นอย่างที่เล่ากัน แล้วก็ไปที่เขาอกิมุขสี่ทุ่มครึ่งได้ ไม่เจอใครเลย :coolly-0043: เจอแต่กลุ่มแลนเซอร์อีโว ฝนก็ตก เลยเผ่นกลับบ้านเลย :coolly-0011:

วันนี้เงียบจังแหะ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หายไปไหนกันหมดเน้อออ:coolly-0043:

ไปมาเหมือนกัน เลิกงาน 4 ทุ่ม ไปวนๆที่ลานก็เห็นอย่างที่เล่ากัน แล้วก็ไปที่เขาอกิมุขสี่ทุ่มครึ่งได้ ไม่เจอใครเลย :coolly-0043: เจอแต่กลุ่มแลนเซอร์อีโว ฝนก็ตก เลยเผ่นกลับบ้านเลย :coolly-0011:
เห็นน้าเหวกติดไฟแดงอยู่หน้า ม.บู ประมาณ4-5ทุ่มเนี่ยแหละคงจะกลับ ผมนั่งอยู่กะตามาร์กที่ร้านน้ำปั่นน้องเบนซ์อ่ะจะวิ่งเข้าไปเรียกดันไฟเขียวซะงั้น เวงกำเลยเบอร์โทรก็ไม่มีเซ็ง:coolly-0002:
ซักพักป๋ายศก็มาประมาณเที่ยงคืนได้มั้งเลยตามเข้าไป เหอะๆพลาดเลยน้า เสาร์หน้าแล้วกัน:coolly-0003:

วันนี้เงียบจังแหะ

เปิดเพลงดังๆจิ จะได้ไม่เงียบ:coolly-0028:
เป็นไงมั่งอ่ะไปดูที่เที่ยวมาอ่ะถ่ายรูปมาให้ดูป่าว เอามาลงหน่อยจิ:coolly-0045:

เหม็นกลิ่นละมุดเน่า

กะพวกขับเซฟขี้เมา

แหวะ ๆ
:coolly-0029::coolly-0025::coolly-0029:

จ้า..พ่อคนดีหลบใน..ชิชิ

ว่าว..................................

เสาที่ผ่านมาไม่เจอหน้าเลยนะ..ซุ่มหรอๆ..ชิชิ

ผมกลับมาแล้วครับ .......ขอตั้งหลักก่อนนะ:coolly-0023:
เด๋วจะมาเล่ารายละเอียดช่วงกลับจันท์ให้ฟัง:coolly-0039:
แต่เท่าที่ไล่อ่านมา ท่าทางจะสบายกันดี....แล้วจะมาเหลาให้ฟังครับ:coolly-0009:

จัดปายยยยยยย

หายไปไหนกันหมดเน้อออ:coolly-0043:

เค้ารอแกเหลาอยู่อะแหละ.....ตาป้องงง..มีภาพปลากรอบด้วยป่าวอะ

แล้วทิตหน้าฝนจะตกอีกมะเนี่ย

ว่าจะไป:coolly-0007:

ถึงตกก้อมาเหอะ..คิดถึงตะเองนะ..เดี๋ยวจาเตรียมฟองน้ำมาช่วยซับน้ำออกจาหัวเทียนให้..หุหุ

สมน้ำหน้าอด..........น้ำปั่นเลย

เมื่อกี้ไปนั่งเหล่สาวที่ร้านตาอ๊อดกะน้องปอยมาขอบอกวิวงี้
สูด..........ยอดนมเพียบพูดแล้วยังน้ำลายไหลอยู่เลย
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

จุ๊ๆ..อย่าเอ็ดไปดินะคุง..เดี่ยวคัยมาจาได้เก็บค่านั่งชม..อิอิ

แหลมแท่นไปไม่ได้แล้วมีตลาดแล้วไปใหนกันครับ

ตอนนี้ยังมะมีพิกัดที่แน่นอนคับ..คอยติดตามในบอร์ดดูอะคับ..รึโทหาตาป้องอะชัวดี

เห็นน้าเหวกติดไฟแดงอยู่หน้า ม.บู ประมาณ4-5ทุ่มเนี่ยแหละคงจะกลับ ผมนั่งอยู่กะตามาร์กที่ร้านน้ำปั่นน้องเบนซ์อ่ะจะวิ่งเข้าไปเรียกดันไฟเขียวซะงั้น เวงกำเลยเบอร์โทรก็ไม่มีเซ็ง:coolly-0002:
ซักพักป๋ายศก็มาประมาณเที่ยงคืนได้มั้งเลยตามเข้าไป เหอะๆพลาดเลยน้า เสาร์หน้าแล้วกัน:coolly-0003:

ตามน้านนนเลยคับบบบ

เปิดเพลงดังๆจิ จะได้ไม่เงียบ:coolly-0028:
เป็นไงมั่งอ่ะไปดูที่เที่ยวมาอ่ะถ่ายรูปมาให้ดูป่าว เอามาลงหน่อยจิ:coolly-0045:

นั่นดิตาป้อง..เนี่ยรอจนน้ำออเดิฟไหลแล้วเนี่ย..อิอิ

ไปอู่สิทธิโชคมา เห็นเขาทำฝาปิดกันฝนใส่รถตากฤษKismo ด้วย..สนป่าว

ไฟล์แนบ

237.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31

ตะเอ๋ ! แวะมาเยี่ยมเยียนสบายดีป่าวครับพี่-น้อง

ตะเอ๋ ! แวะมาเยี่ยมเยียนสบายดีป่าวครับพี่-น้อง
แหะๆๆๆ หิวไก่ทอดคร้าบบบบบ:coolly-0039:

แหะๆๆๆ หิวไก่ทอดคร้าบบบบบ:coolly-0039:
เดี๋ยวส่งทางพัสดุให้ซักอาทิต์คงถึงน่ะรอหน่อย:coolly-0046:

ไปอู่สิทธิโชคมา เห็นเขาทำฝาปิดกันฝนใส่รถตากฤษKismo ด้วย..สนป่าว

โอ้ววว..ตาเก่งเร็ว..เร้วววว...รีบไปทำรับหน้าฝนเร็ว..น้ำจาได้ไม่เข้าหัวเทียน

เดี๋ยวส่งทางพัสดุให้ซักอาทิต์คงถึงน่ะรอหน่อย:coolly-0046:
แอ๊...ตามมาอีกแว้ว:coolly-0042:

:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

เงียบจังวันนี้ ชาวบางแสนไปดืมด่ำที่ไหนกันหมดน้า

:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

เงียบจังวันนี้ ชาวบางแสนไปดืมด่ำที่ไหนกันหมดน้า
พูดเหมือนจะมา:coolly-0004:

หึหึ สวัสดีรอบค่ำ
ปล.956 แอบมาทำไร

ดึกกว่า เหอๆๆๆๆๆๆ

เสาร์นี้เจอกัน จัดให้ด้วยละ

ฝนจะตกก็ไม่หนี 55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม