• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รู้ได้ไง..เกิดมาเพื่อสิ่งนี้..อิอิ

แหม๋...น้ามีเยอะแล้วนี่น้า

จัดมามั่งเลย

ความแรงไม่สำคัญ..อิ.อิ
สำคัญที่ขยันเข้า..

ช่ายยย...ตามนั้นคับพี่
ความต้องการไม่มีสิ้นสุด...!!!.. อิอิ :coolly-0045:

ตามนั้นคับน้า

อ้าวววววววววว

โดนแถวไหนละนั่นทั่น

แล้วมันเอียงยังไงกันหว่า..มันถึงจับ

เอียงพอๆกะของแกอะแหละตาเก่ง

ปล..ตื่นกานมั่งยังเนี่ย..นะคุงซัดไปกะไมตี้อะเปงงัยมั่ง..มะคืนกลับจากบางแสนซะตี3..หลับยาวเลยเพื่งตื่น..อากาศดีด้วย..หุหุ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แล้วเสานี้จามามะเนี่ย..จามาดีๆรึจาให้ไปฉุดมาจากกรุงเทพ..หะคุนเพื่อน

ปล..แบบว่าถ้ามาผมจาได้มะไปงะ..อิอิ

อ๊ากกคุณเพื่อนจาฉุดเลยรึกลัว:coolly-0023:เดี๋ยวไปเสาร์ไหนโทรไปบอกล่วงหน้าดีจร้า

รับทราบคับคุงเพื่อน

บร้า..ฟรีโตง..ฟรีไตล์ไร

ไม่ใช่ ตาอ๊อดสองอ็อด..ตาป้อง..ตาน้องนี่

(ปล.มีพาดพิง..คริ..คริ)

เห็นวัน ๆอยู่แต่ห้องโน้น...5 5 5:coolly-0010:

ออ....ลืม

น้าเหวกอีกคน:coolly-0003:

5 5 5
:coolly-0010:

แหมมม..เราอะอาร์ทตัวพ่อเลยตาเก่ง..ชิชิ

ช่วงนี้งานเยอะจิงๆ ทำกันไม่หวาดไม่ไหว :coolly-0013: ไม่มีเวลาว่างเลยคับน้องเก่ง เล็งเบาะและของแต่งรถไว้ก็ไม่มีเวลาไปเอาที่ กทม. สุดท้ายก็ไม่ทันคนอื่น แห้วไปตามระเบียบ นี่ก็เล็งเบาะสกาย32ของคนในคลับเราไว้ ป่านนี้ไม่รู้ไปยัง ?

อยากหยุดแต่หยุดไม่ได้ เงินดีแต่อยากมีเวลาพักบ้าง :coolly-0011: กลัวจะไม่ได้ใช้ตังค์ที่ทำ :coolly-0041::coolly-0006::coolly-0008:

เหงตาหรั่งไปสอยมาแล้วน้า..เบาะอา32..ผมลองนั่งแล้วกระชับแน่นหนึบ

แค่นี้ทำเซ็งว่ะนนท์....ม่ะเหีย..!!!จะเล่าให้ฟัง

ทิศก่อน..มารชมพูจอดกลางฝนโดนน้องฝนกระหน่ำซ้าสตาร์ตไม่ติด ปกติถ้าตกไม่เยอะไม่เป็นไร ขับลุยฝนได้ เลยเปิดฝากระโปรงดู ตรงอื่นไม่มีไรเปียกนี่หว่า พอเปิดแผ่นครอบหัวเทียนดู โห...น้าท่วมหัวเทียนเต็มเลย 6 สูบ(เครื่อง j) ต้องมานั่งเอาฟองน้ำซับทีละสูบ ๆ ไม่พอ เอาหลอดกาแฟมาปั๊มออกทีละนิด ๆที่มันขังในช่องหัวเทียนพยายามสุด ๆพอเสร็จเอาโซแน็กไล่ฉีด..ประกอบเสร็จสตาร์ต...ฉึ่งติดสบายใจไทยแลนด์ไป ดีนะไม่ต้องถอดหัวเทียนมาล้าง...หุหุ

(ตอนนี้ถ้าจอดตากฝนต้องเอาผ้ายางมาคลุมฝาสูบ...เง้อออ)

เงี้ยครับฝากระโปรงเม่งช่องเยอะ ตอนนี้กะลังหาวิธีแก้อยู่ครับ

จบข่าว...จากสภาวะรถเปียก:coolly-0023:

ไงล่ะของนนท์นะจิ๊บ ๆ

5 5 5

เหมือนกาน..คอยล์เน่าไปอีก1ตัวจัดการมะวันเสา..น้ำเข้าเหมือนกัน..ดันเปิดฝาปิดคอยล์ไว้กัวมันร้อน..หุหุ

ก็มึงไม่อยู่ไง

ถ้ามึงอยู่ก็ให้มึงทำ

ว่าแต่จะมาเมื่อไหร่ส่งข่าวด้วย:coolly-0026:

ตามนั้นนนนนน

เจ้าเซฟิโร่

ไอ้รถเป็นโรคกลัวน้ำ

5 5 5:coolly-0018:

อิอิ:coolly-0010:

ไปนั่งเหล่สาวๆหน้า ม.บู ก่อน เดี๋ยวจะเข้าไปกลุ่ม อิอิ ใครสนใจเจอที่ร้านน้องเบนซ์น้ำปั่นไฮโซ เลยน๊า3ทุ่มเป็นต้นไป ...end...คริ คริ

สาวเยอะอะดิ..ต้องให้นะคุงออกไปตาม..ชิชิ

เงียบเลยสงกะใส

เมาหลับกัน
ไปดีกว่า
แฟดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
:coolly-0010:

เพื่งตืนอะคร๊าบบบ..หุหุ

ปล..มะคืนผมไปตอน4ทุ่มก่าๆไปไวเพระฝนปรอยๆ..ขายของมะได้..แวะไปแหลมแท่นรถจอดเต็มลานไม่มีพวกเราเลย..โทหามานะบอกอยู่กะน้าแขกละก้อตาโน๊ส+แฟน..และตาตุ้ย..ตานพ(คามิโร่)..ที่หาดวอนเลยตามไปนั่งกันแป๊บนึงฝนลง..ตานพเลยบอกไปกินที่บ้านเดี่ยวเปิดบังกะโลให้..จัดปายล้อหมุน..มีเอสแหลมบังกะคัยอีกลำอะลืมชื่อโทษทีนะคับ..เลยซัดกันไป ณ แสนสบายบังกะโล..แล้วพี่ยศก้อตามมาประมานเที่ยงคืน..แล้วน้ามาร์คกะตาหรั่งก้อตามมาสมทบ..ตามด้วยเก่งเบนส์..ขี่วิบากมาเลยยย..มากันเยอะอยู่..ถ้ามะได้เอ่ยชื่อคัยต้องขออภัยคับ..มันเปงเพราะพิษขาเขียวมีฟอง..อิอิ..เพื่อนตานพที่ชื่อนิคนี่ใจสุด..ไปเรียนเมกาตั้งแต่เด็กพูดไทได้นิดหน่อย..ภาษาอังกฤษนี่พูดไม่ได้เลย..หุหุ..ฝนตกขี่มอไซซื้อบุหรี่..ซื้อใส้กรอก..แหมใจจิงๆ..เสานี้มันส์กันไปอีกแบบ..ขอบคุนตานพที่เปิดบังกะโลให้เราได้หลบฝนกินเบีย..เปิดห้องแอร์ให้น้องปอยผม+แฟนตาโนสได้นอนดูละคร(ดีเลยจาได้ไม่มาแย่งเบียเรากิน..อิอิ)..ขอบคุนนะคุงที่ขับกลับพร้อมกันแต่เจอไมตี้แซดใส่เลยแซดไล่ตามไป..แหมเกียM/T..แล้วเอาใหญ่..ชิชิ..อ้าวหันไปดูเมลอีกทีงานเข้าแล้วจิเรา..งั้นทำงานก่องละนะ..เสาหน้าเจอกานใหม่..มะรู้จารวมพลที่ไหน..บอกกานมั่งเด้อ...บะบายยยย:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0010::coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,723
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แล้วทิตหน้าฝนจะตกอีกมะเนี่ย

ว่าจะไป:coolly-0007:

• #8,724

เหม็นกลิ่นละมุดเน่า

กะพวกขับเซฟขี้เมา

แหวะ ๆ
:coolly-0029::coolly-0025::coolly-0029:

• #8,726

ตื่นกันยังพวกขี้เมา

เมื่อคืนคงหนักกันสิท่า

แหวะ...เหม็นเหล้า
:coolly-0004::coolly-0010:

เซงเลยไม่ได้ไป วู้........:coolly-0020:

ว่าว..................................

เซงเลยไม่ได้ไป วู้........:coolly-0020:
สมน้ำหน้าอด..........น้ำปั่นเลย

เมื่อกี้ไปนั่งเหล่สาวที่ร้านตาอ๊อดกะน้องปอยมาขอบอกวิวงี้
สูด..........ยอดนมเพียบพูดแล้วยังน้ำลายไหลอยู่เลย
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

แหลมแท่นไปไม่ได้แล้วมีตลาดแล้วไปใหนกันครับ

จัดมามั่งเลย

ช่ายยย...ตามนั้นคับพี่

ตามนั้นคับน้า

เอียงพอๆกะของแกอะแหละตาเก่ง

ปล..ตื่นกานมั่งยังเนี่ย..นะคุงซัดไปกะไมตี้อะเปงงัยมั่ง..มะคืนกลับจากบางแสนซะตี3..หลับยาวเลยเพื่งตื่น..อากาศดีด้วย..หุหุ
ไม่มีรัยคับแค่เค้าอยากก็เลยจัดไป.............:coolly-0029:

ผมกลับมาแล้วครับ .......ขอตั้งหลักก่อนนะ:coolly-0023:
เด๋วจะมาเล่ารายละเอียดช่วงกลับจันท์ให้ฟัง
:coolly-0039:
แต่เท่าที่ไล่อ่านมา ท่าทางจะสบายกันดี....แล้วจะมาเหลาให้ฟังครับ:coolly-0009:

โอ้โห.....เปิดห้องกันเลยทีเดียว......:coolly-0009:
เจอกันเสาร์หน้านะครับ:coolly-0033:

ปล. คุณ TEEKADEN (คุณเก๋)ครับ โทรหาผมได้ครับ แล้วจะบอกพิกัด ช่วงนี้อาจสับสนนิดหน่อย
:coolly-0007:

ตื่นกันยังพวกขี้เมา

เมื่อคืนคงหนักกันสิท่า

แหวะ...เหม็นเหล้า
:coolly-0004::coolly-0010:

ได้ของยัง :coolly-0037:

มันกันใหญ่
อิฉาน้ะ
จะบอกให้
:coolly-0010:​

ผมกลับมาแล้วครับ .......ขอตั้งหลักก่อนนะ:coolly-0023:
เด๋วจะมาเล่ารายละเอียดช่วงกลับจันท์ให้ฟัง:coolly-0039:
แต่เท่าที่ไล่อ่านมา ท่าทางจะสบายกันดี....แล้วจะมาเหลาให้ฟังครับ:coolly-0009:
อ้ะมีอะไรก็ว่ามาเลยพี่

มันกันใหญ่
อิฉาน้ะ
จะบอกให้
เหรอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :coolly-0040:

อ้ะมีอะไรก็ว่ามาเลยพี่
รอก่อนดี๊ :coolly-0026:.......
หรืออยากรู้ก่อนก็ตีรถมาดิ ...........
:coolly-0045:

ยังไงละน้น เกิดไรขึ้น

อืม อืม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม