• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เปลี่ยนใจแระ ขี้เกียจพิมพ์ มันยาววววววว :coolly-0010: รอมาคุยที่แหลมแท่นดีกว่า อยากรู้อะไรพี่ๆหลายคนจะได้ช่วยชี้แนะ และ ได้เห็นของจริง :coolly-0026:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เปิดฝากระแล้วถามอาการรถก่อนดิแล้วค่อยมุดไปทำ เอ้อ..จะมุดอย่างเดวเลย:coolly-0021:

รู้เอาไว้เวลาเป็นจิงจะได้ทำถูก ช่ายมะคร๊าบ เออ..เก็บเบอร์พวกพี่ๆๆเค้าไว้ก้อแล้วกันนะเวลาฉุกเฉินจะได้โทรหั้ยพวกพี่ๆๆเค้ามาช่วยได้น้ะครับ :coolly-0024:
อยู่ตั่งชลบุรีน้องเค้าคงโทหาแกหรอก
ชั่นอยู่กุงเทพน้องเค้ายังไม่โทมาเลย...:coolly-0003:

อืมจริงๆแล้วโทรตามอาไรพวกนี้ปลาก็รู้นะค่ะ
แต่แบบว่าผู้หญิงอะขับรถเป็นอย่างเดียวก็อยากรู้เบื้องต้นค่ะอย่างหม้อน้ำแล้วอาไรต่อมิอาไรเสียต้องดูตรงไหนยังไง แต่ก็ขอบคุณนะค่ะที่มาช่วยบอกกันค่ะได้ความรู้เพิ่มขึ้น
เอ๋อน้องปลาคับถ้าเกิดหม้อน้ำรั่วแบปซึมๆนะให้เอายางกล้วยหยอดไปก่อนกันน้ำซึมแล้วค่อยเติมน้ำลงไปแล้วขับไปหาอู่ที่ไกล้ที่สุดนะอันนี่เปนทริปเล็กน้อย:coolly-0003:
แต่ถ้ามันรั่วทะลุเลยอย่าไปนั่งหยอดยางกล้วยอยู่หล่ะตามช่างด่วน

อีกอย่างสิ้นเดือนไปเที่ยวรัชดาร้านสนอปกันนะชวนเพื่อนสาวๆมาด้วย
พู้ชายเอาไว้ที่ห้องสักวัน

แถวนี้มี2คนและคือผมกะตะเอกตูดสกายยย
ผมต้องพาพี่เอกไปกินเหล้าบ้างและวันๆโทรสับทั้งวันแตงโมจ๊ะแตงโมจ๋า
จะเปนเบาหวานตายก็คราวนี้หล่ะพี่กู

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ศรีราชาเพรียบครับ..เด็ดๆ..น้องๆตรึม ถูกใจพาไปร้องข้างนอกได้ เช่นไวโอลีน,แองเจิ้ล แถวๆตลาดไนท์สแคว..ฯลฯ
น่านมาถูกคนถูกทางแล้ว
แนวนี้ต้องยกให้เค้าเค้าหล่ะ

อิอิล้อเล่นนะป๋าผมรู้4ทุ่มป๋าป็นอนแล้วว

งานเข้าอีกแล้วครับพี่น้อง
รถจอดอยู่ในบ้านดีๆยางแบนซะงั้น..เฮ้ย:coolly-0041::coolly-0041:
ถอดล้อออกมานี่ตกใจกว่าอีกครับ ขอบยางฉีก พระเจ้าช่วยกล้วยทอด
ยางเพิ่งจะเปลี่ยนมา 3 เดือนเองอ่ะ เซ็งเป็ดเลยอ่ะ
ความวัวไม่ทันจะหาย ความควายเข้ามาแทรกซะงั้น..เฮ้ยยย:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

อะนะ..กรำจิงๆ..แต่ก้อยังดีคับที่ไม่ไปแตกเอากลางทาง

เอาแบบLow cost เห็นลูกน้องมันบอก แถวซอยตรงข้ามโรงแรมซิตี้ เขาเรียก ..ซอยละลายทรัพย์ รึอะไรทำนองเนี๊ย คาราโอเกะทั้งซอย
รึจะไปแหลมฉะบัง ซอยทางเข้าเร็กเก้ผับ..เนี๊ยทั้งซอย ลองไปเซิฟๆ ดูชอบไม่ชอบแล้วแต่รสนิยมน่ะ..

โอ้วววว..ยังงี้ซิเค้าเรียกรู้จิง..สุดยอดคับพี่..หุหุ..มะก่อนเพื่อนผมบ้านอยู่แถวหลาดหลอง(เค้าเรียกตลาดฉลองแต่แบบว่าเด็กแนวจาเรียกแบบนี้)..คุมแถวๆนั้นอยู่เลยไปนั่งเล่น..เจออยู่คนนึงไม่น่ามาทำงานแบบนี้ดัดฟันด้วย..ขาว..19..เลี่ยมสุด..เสียดายๆ..พูดแล้วนึกถึงบรรยากาศเก่าๆ..อิอิ

อืมจริงๆแล้วโทรตามอาไรพวกนี้ปลาก็รู้นะค่ะ
แต่แบบว่าผู้หญิงอะขับรถเป็นอย่างเดียวก็อยากรู้เบื้องต้นค่ะอย่างหม้อน้ำแล้วอาไรต่อมิอาไรเสียต้องดูตรงไหนยังไง แต่ก็ขอบคุณนะค่ะที่มาช่วยบอกกันค่ะได้ความรู้เพิ่มขึ้น

แล้วเสานี้จามามะเนี่ย..จามาดีๆรึจาให้ไปฉุดมาจากกรุงเทพ..หะคุนเพื่อน

ปล..แบบว่าถ้ามาผมจาได้มะไปงะ..อิอิ

เอ๋อน้องปลาคับถ้าเกิดหม้อน้ำรั่วแบปซึมๆนะให้เอายางกล้วยหยอดไปก่อนกันน้ำซึมแล้วค่อยเติมน้ำลงไปแล้วขับไปหาอู่ที่ไกล้ที่สุดนะอันนี่เปนทริปเล็กน้อย:coolly-0003:
แต่ถ้ามันรั่วทะลุเลยอย่าไปนั่งหยอดยางกล้วยอยู่หล่ะตามช่างด่วน

อีกอย่างสิ้นเดือนไปเที่ยวรัชดาร้านสนอปกันนะชวนเพื่อนสาวๆมาด้วย
พู้ชายเอาไว้ที่ห้องสักวัน

แถวนี้มี2คนและคือผมกะตะเอกตูดสกายยย
ผมต้องพาพี่เอกไปกินเหล้าบ้างและวันๆโทรสับทั้งวันแตงโมจ๊ะแตงโมจ๋า
จะเปนเบาหวานตายก็คราวนี้หล่ะพี่กู

อย่างว่าอะนะกะลังสุกงอม..สงสัยแตงโมจาเนื้อดี..รสหวาน..กินง่าย..หุหุ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,648

เอ่อ...........................!!!

• #8,649

คุยไรกันอ่ะ...มะรู้เรื่อง

เด็ก ๆ เล็ก ๆ ฟังแระ..งง

หุหุ

:coolly-0033:

• #8,650

ไปเพิ่มเน็ทมาแระ

ให้แรง..ให้แรง

3 MB.

แรงปิ๊ด ๆเลยพี่น้อง

:coolly-0010:

เอ่อ...........................!!!
อึ้งดิ...!!!...มีไรว่าไปน้า.. 5555..:coolly-0045::coolly-0028:

• #8,652

เอ่อ..คือว่าคือ...

โหไม่ได้เขามาหลายวัน
งงเลยยยยย
:coolly-0043:
เล่นไรรรรกันนะ

3 MB.

อิจฉาๆ...งั้นโหลดหนังในฟรีไตล์ให้หน่อยจิ..?!!!

อิอิ....:coolly-0039::coolly-0001::coolly-0028:

คิดถึง
:coolly-0033:

อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ขนาดปิ๊ดดดดดดดดดดดดดด เลยหรอน้า

ยามดึกกกกกกกกก
:coolly-0037:

เอ่อ..คือว่าคือ...

เอ้า พี่เก่ง จะพิมพ์ไรเนี่ย :coolly-0007:

3 MB.

ความแรงไม่สำคัญ..อิ.อิ
สำคัญที่ขยันเข้า..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม