Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เห็นรูปรถแล้วไม่อยากจะเอ่ยเลย...เซ็ง เสียดายจังรถสวยๆมาเข้ากลุ่มวันแรกก็เป็นงี้ซะแล้ว
สงสัยต้องเซ่นจ้าวที่จ้าวที่เค้าแรงจิงๆ ยังไงก็ขับระวังหน่อยครับเพราะขากลับแน่นอนเลยว่าต้องเมากันแน่ๆเมื่อก่อนผมก็เมาแล้วซิ่งเหมือนกันแต่หลังๆมาขับไปเรื่อยๆถ้าไม่รีบก็ประมาณ170-180 อ่ะครับเรื่อยๆครับ ขอย้ำน่ะครับว่าเมาแล้วอย่าซิ่งขับไปเรื่อยๆถ้ามีใครมาแซดดดใส่เราเราก็แซดดดตามไปเลยครับอย่าให้มานแซงเราได้เสียชื่อเซฟิโร่หมดแค่นี้แลหะครับต้องไปเตรียมเซฟิโร่ไว้ออกทริปจันท์ อิอิ
พูดได้ดีมากเลยหรั่งเอ๋ย..แต่ฟังไม่ได้..ไม่รู้ว่าจะห้ามหรือยุกันแน่..เฮ้อๆ..
เสียดายไม่ได้ไปได้เห็นรถแรงๆ มาใหม่..สงใสไม่ได้เว่นเจ้าที่แน่ๆ มาใหม่อย่างน้อยต้องมีของเซ่นซักลัง2ลัง ...ว่าม่ะ..5555++

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แต่ เมื่อ คืนมันจัด
กูกลับไม่ได้ นอนอยู่ที่ ตีนเขา อากีนะมาซัดเบียรคนเดียว หลับตอนไหนไม่รู้ตื่น มา2โมงเช้ากลับบ้าน ปลอดภัย อิอิ
ปล. แต่ เมื่อคืน มันมาก ขอบอก ชอบซูปร้า ขาวชิบ โดนัท ควันท่วม:smile:
ไปกินต่อไม่บอก ......... จะได้นั่งกินเปงเพื่อน นู๋กลับเข้าบ้านก้อตี5กว่าแหละ พอดีไปอยู่กะสิงห์ที่โรงพัก ดำเนินกานเรื่องรถแระที่มิต...........แย่จัง ยังไงหายไวไว เน้อออ!!!!

• กระทู้ ผู้เขียน

เห็นรูปรถแล้วไม่อยากจะเอ่ยเลย...เซ็ง เสียดายจังรถสวยๆมาเข้ากลุ่มวันแรกก็เป็นงี้ซะแล้ว
สงสัยต้องเซ่นจ้าวที่จ้าวที่เค้าแรงจิงๆ ยังไงก็ขับระวังหน่อยครับเพราะขากลับแน่นอนเลยว่าต้องเมากันแน่ๆเมื่อก่อนผมก็เมาแล้วซิ่งเหมือนกันแต่หลังๆมาขับไปเรื่อยๆถ้าไม่รีบก็ประมาณ170-180 อ่ะครับเรื่อยๆครับ ขอย้ำน่ะครับว่าเมาแล้วอย่าซิ่งขับไปเรื่อยๆถ้ามีใครมาแซดดดใส่เราเราก็แซดดดตามไปเลยครับอย่าให้มานแซงเราได้เสียชื่อเซฟิโร่หมดแค่นี้แลหะครับต้องไปเตรียมเซฟิโร่ไว้ออกทริปจันท์ อิอิ
ถุ๊ยยยยยยยยยยยย

5 5 5:burn: :sexy_girl:

รถ..สะอาด..สวยงาม เรียบๆ ดีครับว่างๆ วันเสาร์ลานเพลินแหลมแท่น ตอนเย็นๆ ราวๆ 3ทุ่มขึ้นไป..ตรงข้ามร้านฟ้าทะเล..อ่ะครับ เลี้ยวเข้ามาจอดได้เลย ไม่ต้องรั้งรอเด๋วก็จะเจอพรรคพวกเราเอง..แล้วเจอกันน่ะคร๊าบบบ..
ขอบคุณ ครับ สำหรับคำชม
ว่าแต่เสาร์ที่ผ่านมาไม่ได้เจอกัน ยังไง เสาร์ที่จะถึงนี้มาให้ได้นะ
แล้วเจอกันครับ

หนึ่ง

ภาพนี้เกิดขึ้นหลังจากกลับแล้ว

เหตุเกิดหน้าโรงเตี๊ยมตรงข้ามมอบู

RB 26 ตัวแรงของหนุ่มสิงห์พ่อหนุ่มหน้ามน มิดซะแระ

เพิ่งมาเข้ากลุ่มกันวันแรก

ไงขอให้หายไว ๆนะซ่อมไม่กี่วันคงเสร็จ เอาให้ทันไปจันท์กัน

(นู๋เบ๊นเอื้อเฟื้อภาพ)

ขับรถเบา ๆกันหน่อยนะพี่น้องบางแสนเป็นห่วงทุกคนครับบ

เพิ่งทราบเรื่องของสิงห์น่ะครับ เกิดไรขึ้นถึงได้เป็นแบบนี้อ่ะ ยังไงก็หายไวๆ(ทั้งคนและรถ) นะครับ

หนึ่ง

อืม ........ อาการหนักเหมือนกันนะนั่น ....
งัยก็ เบาๆ กันหน่อย ครับ พี่น้อง หลังๆ มาเนี่ย รู้สึกจะมิดกันบ่อย ....
แถมยังเป็น แถว หน้า โรงเตี๊ยม มั่งเบอร์ด๊อก มั่ง เฆ้อ หรือที่ตรงนั้น
มันจะอาถรรพ์

ปล. ผมก็เพ่งจะมิด แป็นมอไซ เด๊ะ ก็เพราะแมว เนี่ยแหละ ........
ไว้หานดี เเล้วเจอกันครับ

มีใครจะกรุณาช่วยผมดูอาหรั่ยให้มั้งฮ่ะ...............

ดูไม่ค่อยเป็นอ่ะ

ช่วยโทรมาหน่อยน่ะฮ่ะ....

รถจะได้หายไวๆๆๆ

ขอบคุณคับบบ

ผมโอ น่ะ ครับ วันที่ 28-30 ผมจะไปเที่ยว ชลบุรี ครับ พี่น้องบางแสนมีที่พักแนะนำไหมครับ +ที่เที่ยวด้วย น่ะ ครับ ขอบคุณครับ

ตาเก่ง...อยู่หนาย..มารับแขกหน่อย..เขาจะมาเที่ยว ต้อนรับกันหน่อยเร็ว...

ที่พักหลอ

ก้อมีเยอะนะ 350-1200 ลองวน ๆหาดูไม่เคยนอนอ่า

ที่เที่ยวก้อมีแถวๆหน้ามอบูผับเบอร์ด๊อก, ตลก, ร้านหนังสือ ,x-codeแกแลกซี่(มีโคโยตี้ด้วย)

ก้อมีรู้แค่เนี้ยอ่า(ไม่ใช่เด็กเที่ยวอ่ะ)

มีใครจะกรุณาช่วยผมดูอาหรั่ยให้มั้งฮ่ะ...............

ขอบคุณคับบบ

โทหาสิทธิ์เลยสิงห์มันอยู่หน้าตะวันออกเชียงกงนี่เอง 089-6777472

ตอนนี้กำลังโมเซฟเวอร์ชั่นหน้าหลังสกายอยู่แถวหนองรีอ่ะ

น่าจาพอหาของกันได้ต้องการอะไรบ้างลองคุยมันดู

ขอบคุณคับบบ
อื่ม คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว
ปลอดภัยไว้ก่อน
แต่ไม่หนักมาก นะ ก็งี้ไห้คนอื่นขับหลายมือไม่ดีหลอกสิงค
ขนาดเราเองเวลาเมายัง ไม่ค่อยรู้กำลังเลย
ใส่ชุUras เลย อิอิ:biggrin: ยุๆ

อื่ม คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว
ปลอดภัยไว้ก่อน
แต่ไม่หนักมาก นะ ก็งี้ไห้คนอื่นขับหลายมือไม่ดีหลอกสิงค
ขนาดเราเองเวลาเมายัง ไม่ค่อยรู้กำลังเลย
ใส่ชุUras เลย อิอิ:biggrin: ยุๆ
ข่วงล่าง..ย้งเซ็ทไม่ดีพอ..รึป่าว..เบรค.ดีรึยัง..เครื่องแรงอย่างเดียว..ไมปลอดภัย
น่ะ..ทุกแย่างต้องสมดุลกัน..

ที่พักหลอ

ก้อมีเยอะนะ 350-1200 ลองวน ๆหาดูไม่เคยนอนอ่า

ที่เที่ยวก้อมีแถวๆหน้ามอบูผับเบอร์ด๊อก, ตลก, ร้านหนังสือ ,x-codeแกแลกซี่(มีโคโยตี้ด้วย)

ก้อมีรู้แค่เนี้ยอ่า(ไม่ใช่เด็กเที่ยวอ่ะ)

ไม่ใช่เด็กเที่ยว แต่เที่ยวเด็กอ่ะป่ะ

บร้า ๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆ

ข่วงล่าง..ย้งเซ็ทไม่ดีพอ..รึป่าว..เบรค.ดีรึยัง..เครื่องแรงอย่างเดียว..ไมปลอดภัย
น่ะ..ทุกแย่างต้องสมดุลกัน..
ถูกครับพี่
แต่ ผมว่าใจคนขับมันแรงเกิน ฮะๆ
ถ้าผมจะซ่อมช่วงล่างจะโทรไปปรึกษานะครับ
เรื่อง ช่วงล่างพี่ยศ ถนัดดี อิอิ:smile:

ใช่พี่ยศจะถนัดมากเรื่องช่วงล่าง:augenrollen:

แต่ถามตรูก้อได้นา

ถนัดทั้งช่วงล่างและช่วงบน:sweat:
(โทมาจิและจาบอก)

ใช่พี่ยศจะถนัดมากเรื่องช่วงล่าง:augenrollen:

แต่ถามตรูก้อได้นา

ถนัดทั้งช่วงล่างและช่วงบน:sweat:
(โทมาจิและจาบอก)

ช่วงบนดูด ช่วงล่างดัน ใช่มะ

อาไรกานหรอช่วงบนช่วงล่าง........หนูถนัดกินกลางตลอดตัว เหอๆๆๆ............ฮิ้วววววววววว

ช่วงบนดูด ช่วงล่างดัน ใช่มะ

แหม๋.........อีตาก็อฟ

ถนัดนักนาเรื่องแบบเนี้ย..เชอะ ๆ

อาไรกานหรอช่วงบนช่วงล่าง........หนูถนัดกินกลางตลอดตัว เหอๆๆๆ............ฮิ้วววววววววว

นี่ก้ออีกคน ตาอินกะตานาซัดกันนัว

นี่โผล่มากินกลางซะชิบ

ท่านู๋เบ๊นจะกินบ่อย อิอิ:dribble: :dribble: :eeek:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม