Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีครับ ผมหนึ่งครับ
จาเข้ากลุ่มบางแสนด้วยอ่ะครับ บังเอิญว่าอยู่แถวบางปะกง ไม่ไกลบางแสนมาก
ว่าแต่เสาร์ 19 Jan 2008 จะไปที่ไหนกัน ไม่ติดภารกิจจะเอาเจ้า A31 สุดรัก
ไปแนะนำตัวอ่ะครับ
หนึ่งครับ
*** รหัส A31355 ครับ Login ใช้ไม่ได้ทำไงดีอ่ะ ***

A31355 ใช้งานได้แล้วครับ ผมใช้อันนี้ แทน NOPPASIT ล่ะนะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดีใจด้วยน่ะ..แล้วเอารูปรถมาโชว์ให้ดูด้วย..น๊า..

ดีใจด้วยน่ะ..แล้วเอารูปรถมาโชว์ให้ดูด้วย..น๊า..
ดูตัวเป็นๆเลยดีกว่าน้อ

ถามครับ...คันแดงๆa31355 นี้ จอดอยู่แถวๆเครือสหพัฒน์รึป่าวครับ คุ้นๆนะ
น้องสาวผมอยู่แถวนั้น ไปหามันบ่อยๆ ผมยังมองๆอยู่ แต่มองไม่ถนัด

ถามครับ...คันแดงๆa31355 นี้ จอดอยู่แถวๆเครือสหพัฒน์รึป่าวครับ คุ้นๆนะ
น้องสาวผมอยู่แถวนั้น ไปหามันบ่อยๆ ผมยังมองๆอยู่ แต่มองไม่ถนัด

ไม่น่าใช่น้า ผมอยู่แถว บาง/'/กง อ่ะครับ

ไม่น่าใช่น้า ผมอยู่แถว บาง/'/กง อ่ะครับ

เหอเหอเหอ...เนียน :biggrin:

ปล.หน้า24 ท้ายอูมนี่มันก้อหล่อดีแฮะ..........

มีน้องอยู่แถว เครือฯ แต่เมื่อไหร่..ไม่ยอมบอก หุ.หุ

ดูตัวเป็นๆเลยดีกว่าน้อ
รถ..สะอาด..สวยงาม เรียบๆ ดีครับว่างๆ วันเสาร์ลานเพลินแหลมแท่น ตอนเย็นๆ ราวๆ 3ทุ่มขึ้นไป..ตรงข้ามร้านฟ้าทะเล..อ่ะครับ เลี้ยวเข้ามาจอดได้เลย ไม่ต้องรั้งรอเด๋วก็จะเจอพรรคพวกเราเอง..แล้วเจอกันน่ะคร๊าบบบ..

หุ หุ มาอย่าทำหล่อมาน่ะเดี๋ยวโดนสาวๆฉุดไปข่มขืน คริ คริ

• กระทู้ ผู้เขียน

เมื่อคืนไปเอา L.ก.ฮ. เทลงคอมาเรียบร้อยแล้วคร๊าบบกะสหายบางแสน

ไปราดกันแถวหาดวอน

แต่คืนนี้จะไปราดต่ออีกหน่อยเพื่อถอน

แล้วเจอกันครับพี่น้อง.....

อยากมาวววววววววว:dribble: :dribble: เอาอีก ๆ ๆเจอกันที่ลานเพลิน

เห็นรถผมแล้วเรียกด้วยน่ะก็าบบบบ !!!!

เพิ่งมาครั้งแรกคับบบบ

จุ๊ป...จุ๊ป

เสาร์นี้พลาดเลยงานด่วนเข้า..ทำโอซะดึก..เลยอดไป หุ..หุ

เสาร์ทีผ่านมามีสมาชิกมาใหม่ สามคัน

มีหนึ่ง

เซฟ

สิงห์

แต่มีเหตุไม่คาดคิดหลังจากกลับกันรถเจ้าสิงห์มิดครับหน้าโรงเตี๊ยมมอบู

ไงก้อซ่อมหายไว ๆ นะพ่อรูปหล่อ

แต่ เมื่อ คืนมันจัด
กูกลับไม่ได้ นอนอยู่ที่ ตีนเขา อากีนะมาซัดเบียรคนเดียว หลับตอนไหนไม่รู้ตื่น มา2โมงเช้ากลับบ้าน ปลอดภัย อิอิ
ปล. แต่ เมื่อคืน มันมาก ขอบอก ชอบซูปร้า ขาวชิบ โดนัท ควันท่วม:smile:

อ่ะมาดูรูปกันที่ลานเพลินแหลมแท่น

เสาร์ที่19/01/08ที่ผ่านมา:biggrin:

ไฟล์แนบ

• Picture 001.jpg
    Picture 001.jpg
    123.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
  • Picture 012.jpg
    Picture 012.jpg
    152.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
  • Picture 009.jpg
    Picture 009.jpg
    137.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
  • Picture 008.jpg
    Picture 008.jpg
    148.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
  • Picture 007.jpg
    Picture 007.jpg
    121.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
  • Picture 006.jpg
    Picture 006.jpg
    139.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
  • Picture 005.jpg
    Picture 005.jpg
    126.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
  • Picture 004.jpg
    Picture 004.jpg
    28.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
  • Picture 003.jpg
    Picture 003.jpg
    147.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
  • Picture 002.jpg
    Picture 002.jpg
    158.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94

ต่อออ ๆ ๆ ๆ

ไฟล์แนบ

• Picture 020.jpg
    Picture 020.jpg
    28.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
  • Picture 015.jpg
    Picture 015.jpg
    30.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
  • Picture 021.jpg
    Picture 021.jpg
    153.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
  • Picture 022.jpg
    Picture 022.jpg
    108.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
  • Picture 019.jpg
    Picture 019.jpg
    143.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
  • Picture 018.jpg
    Picture 018.jpg
    126.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
  • Picture 014.jpg
    Picture 014.jpg
    144.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
  • Picture 013.jpg
    Picture 013.jpg
    150.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
  • Picture 011.jpg
    Picture 011.jpg
    146.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
  • Picture 010.jpg
    Picture 010.jpg
    135.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84

ภาพนี้เกิดขึ้นหลังจากกลับแล้ว

เหตุเกิดหน้าโรงเตี๊ยมตรงข้ามมอบู

RB 26 ตัวแรงของหนุ่มสิงห์พ่อหนุ่มหน้ามน มิดซะแระ

เพิ่งมาเข้ากลุ่มกันวันแรก

ไงขอให้หายไว ๆนะซ่อมไม่กี่วันคงเสร็จ เอาให้ทันไปจันท์กัน

(นู๋เบ๊นเอื้อเฟื้อภาพ)

ขับรถเบา ๆกันหน่อยนะพี่น้องบางแสนเป็นห่วงทุกคนครับบ

ไฟล์แนบ

107.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
    76 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
    46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95

ไอหยา............

โหย แรงนะเนี่ย

เห็นรูปรถแล้วไม่อยากจะเอ่ยเลย...เซ็ง เสียดายจังรถสวยๆมาเข้ากลุ่มวันแรกก็เป็นงี้ซะแล้ว
สงสัยต้องเซ่นจ้าวที่จ้าวที่เค้าแรงจิงๆ ยังไงก็ขับระวังหน่อยครับเพราะขากลับแน่นอนเลยว่าต้องเมากันแน่ๆเมื่อก่อนผมก็เมาแล้วซิ่งเหมือนกันแต่หลังๆมาขับไปเรื่อยๆถ้าไม่รีบก็ประมาณ170-180 อ่ะครับเรื่อยๆครับ ขอย้ำน่ะครับว่าเมาแล้วอย่าซิ่งขับไปเรื่อยๆถ้ามีใครมาแซดดดใส่เราเราก็แซดดดตามไปเลยครับอย่าให้มานแซงเราได้เสียชื่อเซฟิโร่หมดแค่นี้แลหะครับต้องไปเตรียมเซฟิโร่ไว้ออกทริปจันท์ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม