Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่เก่ง A31478 พี่กอล์ฟอยากรู้ว่ามีโปรแกรมไปที่ไหนบ้างโทรมาบอกน้องโรสด้วยค่ะขอบคุณครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แน่นอนเลยรายนี้

เสาร์นี้ใจมากเลยเพื่อน

ขับรถมาเมาซะไกลเลย

ว่าแล้วกลับกันกี่โมง....มาววววว:dribble: แง๊กๆ ๆ ๆ

ตี3 สลายตัว......พี่ยศไม่กลัวร้อน!!!!!!:boss:

อิอิ มาวการไปตามระเบียบ ว่าแต่ 478 หายไปไหนตั้งแต่มะไหร่ไม่บอกเลยน๊า...........อิอิ

ใครพอจะมีลอกหน้าเครื่องเจ บริจาคถูกๆบ้างน้อพี่น้องหาไม่ได้คงไม่ไปหรอกเพราะมานจะหลุดแล้วให้สิทธิ์ หามาอาทิตย์นึงแล้วยังหาไม่ได้เลยเง้อมานดังจน กา โปก ผมสั่นตามแรงเครื่องเลยเง้อ...อิอิมีก็โทรมาบอกบ้างน่ะ0892649222 หรั่งขอบคุงคับ

อิอิ มาวการไปตามระเบียบ ว่าแต่ 478 หายไปไหนตั้งแต่มะไหร่ไม่บอกเลยน๊า...........อิอิ
น่าน..น่ะดี้..ไอ้เราก็หนีวีซ่า..ซะดึกเลย ดีใจพวกมามากมาย
ทั้ง..ไกล.ไกล้..ซึ้งครับ..

• กระทู้ ผู้เขียน

.......................งานเข้า..คริ ๆ:biggrin: :biggrin: :sweat: ......................

คืนวันเสาร์ที่ผ่านมาไม่ได้ไปอ่ะ ติดงานที่ จ อุทัยธานี
ไม่มีรูปถ่ายเมื่อคืนวันเสาร์มาดูกันบ้างเหรอ

หนึ่งครับ

แหม๋....หนึ่ง....นึกว่าปายหนายยยย

เสาร์ที่ผ่านมารถซิ่งเพียบเลยจอดเต็มลาน

อีโว,บีเอ็ม,รถปีกนกไฮโดรลิคของร้านพีเอสมาจอดโชว์กองกะพื้นคนตรึม

แต่กล้องดันแบตหมด พี่ยศก็ลืมเอามาเลยอดเก็บบรรยากาศมาให้ดู...คริ คริ

อืมว่าแล้วไปทริปจันท์ด้วยกันป่าวเอ่ย??

แหม๋....หนึ่ง....นึกว่าปายหนายยยย

เสาร์ที่ผ่านมารถซิ่งเพียบเลยจอดเต็มลาน

อีโว,บีเอ็ม,รถปีกนกไฮโดรลิคของร้านพีเอสมาจอดโชว์กองกะพื้นคนตรึม

แต่กล้องดันแบตหมด พี่ยศก็ลืมเอามาเลยอดเก็บบรรยากาศมาให้ดู...คริ คริ

อืมว่าแล้วไปทริปจันท์ด้วยกันป่าวเอ่ย??

เด๋วแจ้งอีกครั้งอ่ะครับเรื่องไปจันทบุรี ร้านพีเอส เอารถจอดกองกะพื้นมาโชว์เหรอ
ถ้าผมไปก็จะ(เมา)กองกะพื้นให้ดูเหมือนกัน

:biggrin:

อิอิ มาแอบดู

มาได้ดิพี่ เหมือนเดิม
ได้ข่าวว่าจะเล่นรถยูโรปหลอ เอามาโชวบ้าวดิ:eeek:
แวะมาหาครับ

เด๋วแจ้งอีกครั้งอ่ะครับเรื่องไปจันทบุรี ร้านพีเอส เอารถจอดกองกะพื้นมาโชว์เหรอ
ถ้าผมไปก็จะ(เมา)กองกะพื้นให้ดูเหมือนกัน

เหลืออีก 3 วันเองนา

รีบ ๆ ๆตัดสินใจนา..

นาน ๆ ไปงี้กันที..จะได้ซี้ ๆ ๆหนิดหนม ๆกันเยอะ ๆ ง่า..อิอิ

:biggrin: . :biggrin: . :biggrin: .

เสียดาย ไม่ได้เจอกัน..โอกาสหน้าค่อยมาเจอกัน

แวะมาหาครับ

โอ้วววว...

มาไกลจากครหวันเลยหลอ

บ้านเดียวกะ โอ๋ 401 อ่า น่าจะรู้จักนา

โอ๋ขาว ๆอ่ะ:smile:

แวะมาหาครับ
หวาดดีพี่ต่อ จุ๊ฟๆ ไปเท่วด้วยกานป่าว 1 ก.พ. อิอิ

โอ๋ 401 ที่เป็นเกย์ใช่เปล่าครับ ถ้าใช่อ่ะ รู้จักครับ
ยินดีที่รู้จักทุกท่านครับ ผม ต่อ คอนหวันครับ
หวัดดีครับ ป้าเบนซ์ อิอิ

โอ๋ 401 ที่เป็นเกย์ใช่เปล่าครับ ถ้าใช่อ่ะ รู้จักครับ
ยินดีที่รู้จักทุกท่านครับ ผม ต่อ คอนหวันครับ
ชิชิ......งอลลลลลลลลล :frown: มาเรียกซะป้า......อยู่คนละที่น๊า.......ให้รู้ซะมั้งถิ่นครายเปงถิ่นครายนะพี่ต่อ........เด่วจาโดนอัด..............กร๊ากกกกกกกกกกก :byebye: :verrckt:

ว๊ายย!!

และแล้วความจริงเปิดเผย

ความลับไม่มีในโลก

โอ๋ 401 อยู่ครหวันเป็น....

อุ๊บ....ว๊ายย:smile:

ว๊ายย!!

และแล้วความจริงเปิดเผย

ความลับไม่มีในโลก

โอ๋ 401 อยู่ครหวันเป็น....

อุ๊บ....ว๊ายย:smile:
หนูว่านะ 478 อ่ะน่ะ เปงก่อนชัวร์ ดูจากอาการ............555 :eeek: :byebye:

อ้าว...:eeek: ไอ้ต่อ
สาด..........ตามมาเผากรู หน้าบ้านเลยน่าเมิง
เดี๊ยะ...เจอเจแก๊ส สวนหลอก.....
เวงแท้ๆ เผาเด็กบ้านเดียวกัน:embarrassed:
ถ้ามากรูไม่จัดเด็กไห้หลอก สาดดดดดดด:tongue:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม