• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ๊อดๆ :biggrin:
อีก สิบห้านาที เที่ยงคืน
รอดูบอล ฮี่ๆๆ:wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตื่นกันหรือยังครับพี่น้อง..ยามเฝ้าบอร์ด โดนบอลน๊อค เหรอ ถึงเข้าเวณสายจังวันนี้..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไม่กล้าทำมะดา นะพี่ยศ หุหุ ...... ไม่งั้นจะลง จากรถสภาพงั้นหรอ (ถอดเสื้อ) นู๋ละอับอายจริงๆ รับม่ายล่ายยย หึหึ :mad: :mad: :mad: :go:
ยังงี้..กลับไปต้องโดน.....ป๊าบ.ๆ

อิอิ
แอบมาดู.....
.
.
.
.
.
เค้าเรียกว่าผู้อยู่เบื้องหลัง
อิอิ:biggrin:
attachment.php

ปลาวาฬบุกอยู่แม่นบ่???

ตื่นกันหรือยังครับพี่น้อง..ยามเฝ้าบอร์ด โดนบอลน๊อค เหรอ ถึงเข้าเวณสายจังวันนี้..
เข้ามาตั้งแต่เช้าแล้วพี่..แต่พอเข้ากระทู้แล้วมันขึ้นเซอร์ฟเวอร์ทำงานหนัก โปรดรอสักครู่...รอไปรอมา เพิ่งฝ่าเข้ามาได้เนี่ย:brick:

ปลาวาฬบุกอยู่แม่นบ่???

ไม่รู้ว่ามันไปถึงไหนแล้วคับ คาดว่าน่าจะกำลังเดินทางไปอ่าวตังเกี๋ย 555 :biggrin:

เหมือนกันคับ สงสัยมีใครกำลังลงรูปอยู่แน่ๆเลย เข้าไม่ได้....

เหมือนกันคับ สงสัยมีใครกำลังลงรูปอยู่แน่ๆเลย เข้าไม่ได้....
ท่าทางยังไม่หายแค้นจากเมื่อวาน:sweat:
ตกลงดูรูปได้อ่ะยังคับน้าเหวก:mad:

ท่าทางยังไม่หายแค้นจากเมื่อวาน:sweat:
ตกลงดูรูปได้อ่ะยังคับน้าเหวก:mad:

ดูได้แล้วป้อง กว่าจะดูได้ก็ช่วง 2 ทุ่มง่ะ คนไม่ค่อยได้ใช้เนท คิวเลยน้อยมั๊ง ? รึป่าว ? :verwirrt: :biggrin:

อิอิ
แอบมาดู.....
.
.
.
.
.
เค้าเรียกว่าผู้อยู่เบื้องหลัง
อิอิ:biggrin:
attachment.php
ดูในภาพท่าทางจะหมดแรง..น่ะนั่น นั่งคอตกเลย..เอ้า ชาร์ทไฟหน่อย..กรึบบบบ...

ต้องเข้าใจช่วงชั่วโมงเร่งด่วน คนใช้กันเยอะ มันก็แน่นเช้ากะเย็น แล้ว เน็ต ทีโอที เดี๋ยวนี่ก็ ล่มได้ตลอด เหมือนกัน ช่วงคนใช้เยอะ ก็เหมือนรถติดนั่นแหละ ..ต้องหลบมาใช้กันตอนดึกๆ เหมือนเจ้าป้อง นั่น ถนนโล่ง วิ่งปรื๊ด..ๆ..แฟ.แฟด.แฟ๊ดดดดดดด....

ผมก้อพึ่งได้เข้าเนี่ย รอตั้งนานแน่... สงสัยต้งรอเข้าตอนถนนว่างแบบน้ายศว่าจริงๆๆ มันดึกอ้ะ แล้วจะไปคุยกับไครล่ะครับ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,594
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,595

.......................ก๊อก ๆ มีใครอยู่มั่งหว่า.......

ไปโฉบ freestyle ก่า:go:

.......................ก๊อก ๆ มีใครอยู่มั่งหว่า.......

ตาคนนี้..เห็นเฝ้า บอร์ดนี้ ประจำเลย..

สีน้ำเงิน คัสโก้..สวยดี..น่ะ..

:wink::wink::wink:การจราจรคล่องตัวทั้งขาเข้าและขาออก:sexy_girl:

น้ำเงินอโนไดซ์:boss:...รูปอาจจะไม่หล่อแต่...อร่อย:wink:

มีไรมั่งบอกด้วยได้ไปมั่ง
........:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม