• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แต่ 3 คันก้ ที่ 1-3 พอดี ส่วนโพเดี้ยม 10ไม่พอเพราะพวกคุณมี 10 คัน ต้องมีโพเดี้ยม 13 ที่ให้พวกท่านที่จะไดเแค่ 4-13
ได้ครับเดี๋ยวผมโทรบอก หัวหน้าให้ ว่าให้รีบเก็บดอกเบี้ยแทน 555++:coolly-0010:​
สงครามระหว่างแก๊งค์มุ้งลวดกับMAPกำลังร้อนแรงครับ:coolly-0028:

เป็นกำลังใจให้ชาวมุ้งลวด1เสียงครับ

แต่ 3 คันก้ ที่ 1-3 พอดี ส่วนโพเดี้ยม 10ไม่พอเพราะพวกคุณมี 10 คัน ต้องมีโพเดี้ยม 13 ที่ให้พวกท่านที่จะไดเแค่ 4-13
ได้ครับเดี๋ยวผมโทรบอก หัวหน้าให้ ว่าให้รีบเก็บดอกเบี้ยแทน 555++:coolly-0010:
ถ้าเดือนนี้หัวหน้าMAPไม่เก็บดอก ชาวมุ้งลวดจะยอมล้มมวยให้ครับ:coolly-0029:

ไฟล์แนบ

38.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    80.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
ผู้ที่มีรายชื่อต่อไปนี้คงรู้ตัวดีว่าวันที่28พค54นี้ต้องทำอย่างไร
..เอโตเกียว โอ๊ตเมียดุ หมีพ่อขอร้อง อิมแชมป์แท้ เบสเมาค้าง ตี๋กะบะบ้าพลัง เรนตามหารัก ไมค์ไอดอล พลดองเค็ม แนนนี่ เก๋ ตั้มใบไม้ อ๋อยคุมเชิง โบ้130.. และคนอื่นๆที่เอ่ยนามไม่หมดเตรียมรถและร่างกายให้พร้อมแล้วเจอกันครับ

อยากให้ชาวK-SPORTทั้งคนที่ขายรถไปแล้วและยังใช้อยู่ภายในประเทศไทยหากว่างเชิญมาร่วมงานในวันที่28พค54นี้ที่สนามคลอง5เพื่อจะได้พบปะกันโดยทั่วหน้าเพื่อยืนยันความเป็นครอบครัวร่วมกันครับ.

แก้ไขล่าสุด:
ผู้ที่มีรายชื่อต่อไปนี้คงรู้ตัวดีว่าวันที่28พค54นี้ต้องทำอย่างไร
..เอโตเกียว โอ๊ตเมียดุ หมีพ่อขอร้อง อิมแชมป์แท้ เบสเมาค้าง ตี๋กะบะบ้าพลัง เรนตามหารัก ไมค์ไอดอล พลดองเค็ม แนนนี่ เก๋ ตั้มใบไม้ อ๋อยคุมเชิง โบ้130.. และคนอื่นๆที่เอ่ยนามไม่หมดเตรียมรถและร่างกายให้พร้อมแล้วเจอกันครับ

พร้อมเสมอเมื่อเจอมุ้งลวด
แต่ย่าลืมถอดมุ้งลวดออกมาซักกันบ้างนะครับ:coolly-0010:

อยากให้ชาวK-SPORTทั้งคนที่ขายรถไปแล้วและยังใช้อยู่ภายในประเทศไทยหากว่างเชิญมาร่วมงานในวันที่28พค54นี้ที่สนามคลอง5เพื่อจะได้พบปะกันโดยทั่วหน้าเพื่อยืนยันความเป็นครอบครัวร่วมกันครับ.
ไครไม่ไปก็ ตุ๊ดง่ะ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

ขอแสดงความยินดีกับหัวหน้าแก๊งค์มุ้งลวดที่คว้ารางวัลมาครับ...555

มีข่าวจากวงในบอกว่า เมื่อคืนวันเสาร์ในการแข่งรถ เป็นนักแข่งของแก็งค์ MAP มีการโกงโดยการแอบถอดสายพานพาวเวอร์ ทำให้สมรรถนะของรถเพิ่มจนได้ชัยชนะไป เราจะลงโทษเค้ายังไงดี..:coolly-0029::coolly-0029:
ป.ล.โพสก่อน..ได้เปรียบโว้ย 555

แก้ไขล่าสุด:
พี่เก๋ของที่สั่งได้ยังคร้าบบบบบ

มีข่าวจากวงในบอกว่า เมื่อคืนวันเสาร์ในการแข่งรถ เป็นนักแข่งของแก็งค์ MAP มีการโกงโดยการแอบถอดสายพานพาวเวอร์ ทำให้สมรรถนะของรถเพิ่มจนได้ชัยชนะไป เราจะลงโทษเค้ายังไงดี..:coolly-0029::coolly-0029:
ป.ล.โพสก่อน..ได้เปรียบโว้ย 555
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เวรกรรมของการโกงมันตามมาเร็วจังเลยนะะะะ:coolly-0014:

ผมเป็นพยานการโกงให้ครับ...แต่รถน้องหนึ่งหายสะดุดแล้วมันไปแข่งแน่ๆระวังไว้ด้วยหัวหน้า:coolly-0028:

ผมเป็นพยานการโกงให้ครับ...แต่รถน้องหนึ่งหายสะดุดแล้วมันไปแข่งแน่ๆระวังไว้ด้วยหัวหน้า:coolly-0028:

นี่ก็หนึ่ง..หนึ่งในแก็งค์MAP..:coolly-0025:
สโลแกนประจำตัวเค้าคือ..ว่างก็โดน..:coolly-0028::coolly-0028: