• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปนี้เป็นหลักฐานอันเป็นเท็จนะครับ..มีการเบิร์นยางก็จริงแต่สังเกตว่ามีรถมิตซูมิตชิจอดอยู่ด้านหลังแสดงว่ายังอยู่ในรอบของการซ้อมครับ..
แล้วการที่คุณเอาหลักฐานที่เป็นเท็จมาเปิดเผยต่อสาธารณะชนทำให้ผมเสียหาย
ฉนั้นผมจึงขอความเป็นธรรมด้วย..
ป.ล.ทำแบบนี้เท่ากับเป็นการปลุกระดมให้ชาวมุ้งลวดเกิดความเคียดแค้นเพิ่มขึ้นนะครับ..:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:
รอบซ้อมแน่ๆครับ:coolly-0002:

รูปนี้เป็นหลักฐานอันเป็นเท็จนะครับ..มีการเบิร์นยางก็จริงแต่สังเกตว่ามีรถมิตซูมิตชิจอดอยู่ด้านหลังแสดงว่ายังอยู่ในรอบของการซ้อมครับ..
แล้วการที่คุณเอาหลักฐานที่เป็นเท็จมาเปิดเผยต่อสาธารณะชนทำให้ผมเสียหาย
ฉนั้นผมจึงขอความเป็นธรรมด้วย..
ป.ล.ทำแบบนี้เท่ากับเป็นการปลุกระดมให้ชาวมุ้งลวดเกิดความเคียดแค้นเพิ่มขึ้นนะครับ..:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

แค้นไรหรือ แต่มีคนโลเลเพิ่มขึ้นอีกเยอะเลย 555+

ไฟล์แนบ

54 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
แก้ไขล่าสุด:
พรุ่งนี้จะมีแถลงการณ์จากหัวหน้ามุ้งลวดครับ...555

บังอิมฝากบอกว่าไม่เคยมั่นใจในการแข่งเท่างานวันที่28อันใกล้นี้ครับ..อิอิ

เอ๊ะมันยังไงกับครับ:coolly-0043: สงสัยต้องส่งกลับหาดใหญ่ตอนบ่ายนี้ซะดีมั้ง
mail

เอ๊ะมันยังไงกับครับ:coolly-0043: สงสัยต้องส่งกลับหาดใหญ่ตอนบ่ายนี้ซะดีมั้ง
mail
แผนลวงโลกของหัวหน้ามุ้งลวด...555:coolly-0028:

ประกาศ.. ถึงพี่น้องชาวมุ้งลวดทุกคน
เนื่องจากเกิดปัญหาเกี่ยวกับบริษัท apex ที่ผลิตกล่องโปรแกรมpower fc ซึ่งเกิดจากภัยธรรมชาติครั้งร้ายแรงที่ญี่ปุ่นที่ผ่านมา จึงไม่สามารถใช้โปรแกรมจูนได้ แต่ก็ได้มีผู้ใหญ่มีพระคุณได้ส่งโปรแกรมมาจากแดนไกล เพื่อชาวมุ้งลวดทุกคนให้มีพลังมาต่อสู้กับแก็งค์กล่องพ่วงกันต่อ
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ อ. อ๋อย ที่เมื่อคืนได้เสียสละเวลานำเอาสิ่งสำคัญคือโปรแกรมจูนของ power fc ไปให้จูนเนอร์ตอนดึกเพื่อเราชาวมุ้งลวด นั่นบ่งบอกถึงความมีน้ำใจนักกีฬาอันแท้จริง ถึงแม้จะเป็นชาว map ก็ตาม ขอให้พี่น้องเราชาวมุ้งลวดได้ขอบคุณในน้ำใจ อ.อ๋อยด้วย..:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
และที่ขาดเสียไม่ได้เลย ขอพระคุณ เฮียบุ๊ง อู่ไก่หาดใหญ่ด้วยนะครับ..
ขอบคุณ เก๋ ด้วยที่คอยคุมการแข่งขันให้เป็นไปด้วยความใสสะอาด
ป.ล.พอดีช่วงเช้างานยุ่ง กลับมาก็รีบมาโพสให้เลย ใจเย็นๆครับ

แล้วใครจะเชื่อว่าRB25DET+TD06/19C+POWER FC บูส0.9บาร์น้ำมัน95โซฮอลได้.....แรงม้าครับ

ไม่มีอะไรที่ POWER FC ทำไม่ได้..:coolly-0003:
MAP งงดิ..:coolly-0028:

แล้วใครจะเชื่อว่าRB25DET+TD06/19C+POWER FC บูส0.9บาร์น้ำมัน95โซฮอลได้.....แรงม้าครับ
ทำได้ไงครับ 426 HP
25 DET นี้มันแน่นอนจิงๆๆๆ ต้องคู่กับPOWER FC สุดยอด:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

ยังไม่สำนึก:coolly-0002::coolly-0002:

บุญคุณอ่ะ..ผมสำนึก
แต่ผมพูดถึงคุณภาพกล่องนะครับ:coolly-0026:
ป.ล.หัวสายถักถังดักน้ำมันเครื่องยังไม่ลืมนะ..เดี๋ยวจัดให้ แต่ต้องการคำว้าววอนนีสนึง..