• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขั้นตอนต่อไป ผมแค่ควบคุมน้ำหนัก
ให้อยู่ที่ 69 กิโลกรัม
และออกกำลังกายสม่ำเสมอ
สร้างกล้ามเนื้อให้แข็งแรง

แป้ง และ น้ำตาล หลีกเลี่ยง
ทำให้ฟิตหุ่นลำบาก

L-carnitine
สรรพคุณของมันจะช่วยลำเลียงไขมันเข้าสู้เซลล์มากขึ้นเพื่อนำเข้าไปเปลี่ยน จากไขมันเป็นพลังงานที่ไมโตคอนเดรียของเซลล์นั้นๆ ซึ่งในกรณีที่เราออกกำลังกายแบบแอโรบิค เช่น วิ่งจ๊อกกิ้ง ปั่นจักรยาน เมื่อไขมันได้ถูกพามาถึงไมโตคอนเดรียแล้ว ไมโตคอนเดรียก็จะสามารถเผาผลาญไขมันได้เต็มที่ แต่สำหรับในกรณีที่ไม่ได้ออกกำลังกาย ร่างกายใช้พลังงานน้อย ถึงแม้จะสามารถนำพาไขมันไปยังไมโตคอนเดรียได้เท่ากัน แต่ไมโตคอนเดรียจะไม่สามารถเผาผลาญไขมันได้ เมื่อนำเข้าเข้าเซลล์ไปเกินจำนวน ก็ต้องขับไขมันออกนอกเซลล์เช่นเดิม นั่นคือไม่ได้มีโทษอะไรเพียงแต่การกินแอลคาร์นิทีนจะไร้ประโยชน์เท่านั้นครับ (ทั้งนี้ทั้งนั้น ไม่ใช้ได้ล่ะดี ไม่เปลืองเงิน)

เห้อ อากาศน่านอนต่อจิงๆเลย

อย่างที่เห็นครับผม 99กิโลกรัม รอบเอว 40
เดือนแรก สำหรับการลด ได้ไม่ถึง 7 กก. รอบเอว 38
เดือนสอง สู้ไม่ถอด ลดได้มากเลย 15 กก. รอบเอว 33
เดือนสาม ร่างกายเริ่มมาเยอะลงยาก 8 กก. รอบเอว 30

ผมใช้เวลา 90 วัน กับการลด 30 กิโลกรัม
ผมทำได้คุณทุกคนก็ทำได้....
:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
อยากลดได้มั่งง่าห์

อยากลดได้มั่งง่าห์

พยายามครับ เป็นกำลังใจช่วย
ผมผ่านมาได้ คุณก็ทำได้...
โดยไม่เีสียเงิน ไม่ต้องใช้ยา
ออกกำลังกายเท่านั้นที่แนะนำ

ขอนแก่นอากาศเริ่มเย็นแล้ว ลมแรงมาก

:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

พยายามครับ เป็นกำลังใจช่วย
ผมผ่านมาได้ คุณก็ทำได้...
โดยไม่เีสียเงิน ไม่ต้องใช้ยา
ออกกำลังกายเท่านั้นที่แนะนำ

ขอนแก่นอากาศเริ่มเย็นแล้ว ลมแรงมาก

:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

สู้ สู้ พยายามเท่านั้น:coolly-0044:

เห็นรูปแล้วกำลังใจมากขึ้นเยอะเลยในการลด:coolly-0022:

ขอบคุณคะ:coolly-0033:

PS.

พี่เก๋ฝากบอกว่าอย่า้เล่นรถบังคับให้มากนัก
:coolly-0045:

อย่างที่เห็นครับผม 99กิโลกรัม รอบเอว 40
เดือนแรก สำหรับการลด ได้ไม่ถึง 7 กก. รอบเอว 38
เดือนสอง สู้ไม่ถอด ลดได้มากเลย 15 กก. รอบเอว 33
เดือนสาม ร่างกายเริ่มมาเยอะลงยาก 8 กก. รอบเอว 30

ผมใช้เวลา 90 วัน กับการลด 30 กิโลกรัม

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

เดือนที่ 2 ลด 15 kg.

สุดยอด

เก่งมากเลยคะ

พี่เสอยากได้สูตรมั่งจังครับ:coolly-0029:

ไอ้พวกเด็กอ้วนทั้งหลาย

หวัด D ครับ

เงียบเชีย....:coolly-0022:

ลดน้ำหนักด้วยคนได้ม่ะครับพวกพี่ๆ 55+

สู้ สู้ พยายามเท่านั้น:coolly-0044:

เห็นรูปแล้วกำลังใจมากขึ้นเยอะเลยในการลด:coolly-0022:

ขอบคุณคะ:coolly-0033:

PS.

พี่เก๋ฝากบอกว่าอย่า้เล่นรถบังคับให้มากนัก
:coolly-0045:
ไ่ม่รู้จะเล่นอะไรนิครับ รถจริงก็ยังไม่เสร็จ ว่างๆๆ ก็เลยคัน เอาRCมาเล่นรอพี่เก๋งัย:coolly-0028:

พึ่งกลับมาถึงบ้าน มอเตอร์ไหม้ไปหนึ่งคัน กำลังมันส์เลย
ส่วนผม เพลาขับขาด เซ็ง...เลย พรุ่งต้องไปจัดอะไหล่หน่อยแล้ว

:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011: