• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไอ้พวกเด็กอ้วนทั้งหลาย
ครับพี่...แหม...ไม่ค่อยอ้วนเลยพี่...:coolly-0043:
อดีตมีไว้จดจำ...พี่เก๋ ผอม อย่างเท่ห์(เห็นรูปเก่าๆๆ)

แต่ผมอยู่กับปัจจุบัน รถต้องสวยและแรง :coolly-0034:
คนต้องหุ่นฟิตและสุขภาพก็แข็งแรง
:coolly-0016:

ขอแสดงความเสียใจกับรถว่าที่แชมป์ RB เขาเดิม หนอนซ้อมเทพ
ด้วยเนื่องจากเกิดอุบัติเหตุเมื่อคืนรถเสียหลักชนต้นไม้บนถนนแจ้งวัฒนะ SPEED WAY
แต่คนไม่ไม่ได้เป็นไรมาก แต่รถนิดหน่อย ยังไงก็หายกลับมาไวๆ นะเพื่อน
ปล.ขับรถกันระวังหน่อยนะฝนตกถนนลื่น ( รถมันเเรงอย่าห้าวให้มากนัก )
:coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:
ขอแสดงความเสียใจกับรถว่าที่แชมป์ RB เขาเดิม หนอนซ้อมเทพ
ด้วยเนื่องจากเกิดอุบัติเหตุเมื่อคืนรถเสียหลักชนต้นไม้บนถนนแจ้งวัฒนะ SPEED WAY แต่คนไม่ไม่ได้เป็นไรมาก แต่รถนิดหน่อย ยังไงก็หายกลับมาไวๆ นะเพื่อน
ปล.ขับรถกันระวังหน่อยนะฝนตกถนนลื่น ( รถมันเเรงอย่าห้าวให้มากนัก ):coolly-0043:​
หนอนน้อยไปซะเเล้ว

ด้วยเนื่องจากเกิดอุบัติเหตุเมื่อคืนรถเสียหลักชนต้นไม้บนถนนแจ้งวัฒนะ SPEED WAY แต่คนไม่ไม่ได้เป็นไรมาก แต่รถนิดหน่อย ยังไงก็หายกลับมาไวๆ นะเพื่อน
ปล.ขับรถกันระวังหน่อยนะฝนตกถนนลื่น ( รถมันเเรงอย่าห้าวให้มากนัก )
:coolly-0043:
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:
กลับมาเร็วๆๆนะครับ

:coolly-0039:สงสัยช่วงนี้เราคง..ใสปิ๊งๆๆ:coolly-0007:
อย่างว่า..ไม่ค่อยได้...ออกรอบ:coolly-0037:
อย่ามาตุ๊ด..สายแข็งเค้าคุยกัน:coolly-0028:

ปล.ขับรถกันระวังหน่อยนะฝนตกถนนลื่น ( รถมันเเรงอย่าห้าวให้มากนัก ):coolly-0043:

เสียใจด้วยครับ
สงสัยกลับมาจัดชุดใหญ่หนักๆๆๆๆไปเลยครับพี่

กลับมาหล่อเร็วๆนะคับพี่

กลับมารอบนี้เอาชุดใหญ่เลยมั้ย

พี่หนอนปลอดภัยก็พอ ถือว่าฟาดเคราะห์ไปนะคะ กลับมาเร็วๆนะคะแก๊งค์ RB เขาเดิม :coolly-0034:

ด้วยเนื่องจากเกิดอุบัติเหตุเมื่อคืนรถเสียหลักชนต้นไม้บนถนนแจ้งวัฒนะ SPEED WAY
แต่คนไม่ไม่ได้เป็นไรมาก แต่รถนิดหน่อย ยังไงก็หายกลับมาไวๆ นะเพื่อน
ปล.ขับรถกันระวังหน่อยนะฝนตกถนนลื่น ( รถมันเเรงอย่าห้าวให้มากนัก ):coolly-0043:
:coolly-0043::coolly-0043:

สู้ต่อไป..หนอนมาเฟีย..:coolly-0005:

ยังนี้เพื่อนป๋มก็หมดคู่แข่งละสิ:coolly-0010:
ขอไห้หายไว้ๆๆๆคร๊าบ
:coolly-0003:​

หายไวๆ น่ะครับ แล้วรถเป็นไงบ้างครับ ผมมีพวกอะไหล่ไฟหน้า ไฟเลี้ยว ไฟมุม ไฟหมา กระจัง ทั้งหมด 85,000 บาท :coolly-0005:ล้อเล่นครับ หาไรอยู่รึเปล่าพี่ เดี๋ยวจัดให้ฟรี ครับ
ปล.ถ้ามาไม่ทันวันที่ 30 เดี๋ยวผมรับที่ 1 เอง รุ่น OPEN 2000 อุ้ยยย ไม่ช่ายยรุ่นเขาเดิมให้ครับ :coolly-0028:

หายไวๆ น่ะครับ แล้วรถเป็นไงบ้างครับ ผมมีพวกอะไหล่ไฟหน้า ไฟเลี้ยว ไฟมุม ไฟหมา กระจัง ทั้งหมด 85,000 บาท :coolly-0005:ล้อเล่นครับ หาไรอยู่รึเปล่าพี่ เดี๋ยวจัดให้ฟรี ครับ
ปล.ถ้ามาไม่ทันวันที่ 30 เดี๋ยวผมรับที่ 1 เอง รุ่น OPEN 2000 อุ้ยยย ไม่ช่ายยรุ่นเขาเดิมให้ครับ :coolly-0028:

แน่ใจว่าจะรับที่ 1 พี่ คิคิ:coolly-0010::coolly-0010:

open 2000 โบบูชไปไหนหมด กลัว แก็งเขาเดิมเติม 95อะดิ:coolly-0030::coolly-0024: