• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ติดตั้งเรียบร้อย มันแรงขึ้นกว่าเดิมอ่ะพี่ ไม่ได้อืดนะ รึว่าเป็นเพราะท่อไอเสียสแตนเลสทั้งเส้น..เกี่ยวกันมั๊ยคับ

ส่วนโปรเจ็คต่อไปคือเวสเกตแยก เรกูเรตนิสโม่ แล้วก็โบ 2540

attachment.php
2530ก้อพอเเล้ว

เป็นเอามากครับ..555

บางอารมณ์มันก็อยากจะให้จบเร็วๆไงพี่ แต่ทุกอย่างมันก็ขึ้นอยู่กะปัจจัย อีกอย่างคือช่วงนี้ก็พอจะมีบ้างไม่มากแต่ก็ไม่น้อย อิอิ

เป็นเอามากครับ..555

พี่เก๋สนองนี๊ดส์เฮียผมหน่อยนะครับ ฮ่า ๆ ๆ

ปล.ทำรถสเต็ปนี้แล้ว เอามาวิ่งสนามให้พี่เก๋เค๊าชื่นใจด้วยนะพี่ยอด

พี่เก๋สนองนี๊ดส์เฮียผมหน่อยนะครับ ฮ่า ๆ ๆ

ปล.ทำรถสเต็ปนี้แล้ว เอามาวิ่งสนามให้พี่เก๋เค๊าชื่นใจด้วยนะพี่ยอด

ไม่อยากวิ่ง เสียดาย ทำไว้โชว์อย่างเดียวได้ป่าว
เอาชื่อพี่เก๋ติดไว้อย่างเดียวก็พอแล้ว รึจะให้ทำสกรีนรูปหน้าพี่เก๋ติดเป็นฟิล์มกันแดดไปเลย
ถ้าจะให้ลงสนาม เอาเป็นว่าผมไม่ขอขับดีกว่า พี่เก๋ขับเองแล้วกัน ผมขอเมาอยู่ข้างสนาม
ขอดูสาวๆอยู่ข้างสนาม มีฟามสุขกว่าแยะ

บางอารมณ์มันก็อยากจะให้จบเร็วๆไงพี่ แต่ทุกอย่างมันก็ขึ้นอยู่กะปัจจัย อีกอย่างคือช่วงนี้ก็พอจะมีบ้างไม่มากแต่ก็ไม่น้อย อิอิ
ถ้าเป็นผมเอาเงินที่จะไปซื้อเทอรโบ2530เก็บไว้วาง25โบ/ออโต้+F-conV กล่องเงินรับรองว่าหาตัวจับยากครับ..:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
ไม่อยากวิ่ง เสียดาย ทำไว้โชว์อย่างเดียวได้ป่าว
เอาชื่อพี่เก๋ติดไว้อย่างเดียวก็พอแล้ว รึจะให้ทำสกรีนรูปหน้าพี่เก๋ติดเป็นฟิล์มกันแดดไปเลย
ถ้าจะให้ลงสนาม เอาเป็นว่าผมไม่ขอขับดีกว่า พี่เก๋ขับเองแล้วกัน ผมขอเมาอยู่ข้างสนาม
ขอดูสาวๆอยู่ข้างสนาม มีฟามสุขกว่าแยะ
ให้พี่เก๋ขับแล้วพี่ลองนั่งข้าง ๆ อ่ะ แล้วจะรู้พี่ อิอิ

ลองให้มันนั่งซัก2-3รอบเดี๋ยวก้อติดใจเอง

งั้นวันไหนมีแข่ง ผมจะลองเข้าไปเซิฟดูก่อนแล้วกันคับ เผื่อจะได้ขอลงมั่ง

เดือนหน้าที่ระยองกะลังจะจัดอ่ะ...สนกันมะ 200 เมตร

งั้นวันไหนมีแข่ง ผมจะลองเข้าไปเซิฟดูก่อนแล้วกันคับ เผื่อจะได้ขอลงมั่ง

เดือนหน้าที่ระยองกะลังจะจัดอ่ะ...สนกันมะ 200 เมตร
อยากจะบอกว่าเข้าทางเองเลย200เมตรกับ25โบออโต้+F-conV

เตรียมตัวให้พร้อมสำหรับงานแข่งช่วงปลายปีนี้ครับ

1.เสาร์ที่23ตค53เป็นงานกลางวัน จะเน้นรุ่น15วิ-2000TURBO-2500TURBO
2.เสาร์ที่30ตค53เป็นงานช่วงเช้าของคลับRZมีรุ่นดังนี้ครับ18วิ-16วิ-15วิ-14วิและสตรีทเรเดียลขับหลังส่วนงานกลางคืนช่วงเวลา19.30น.จะเป็นสุดยอดเครื่องยนต์RBและJZโดยแยกเป็นรุ่นA-B-Cครับ
3.เสาร์ที่4-5ธค53เป็นงานใหญ่ของ ทางHOTRODหาสุดยอดเครื่องยนต์RBและJZเพื่อค้นหา10อันดับ(แยกเครื่อง)พร้อมใบ รับรองจากประเทศญี่ปุ่นครับ
5.เสาร์ที่25-26ธค53งานSOUPED UP2010

เตรียมตัวให้พร้อมสำหรับงานแข่งช่วงปลายปีนี้ครับ

1.เสาร์ที่23ตค53เป็นงานกลางวัน จะเน้นรุ่น15วิ-2000TURBO-2500TURBO
2.เสาร์ที่30ตค53เป็นงานช่วงเช้าของคลับRZมีรุ่นดังนี้ครับ18วิ-16วิ-15วิ-14วิและสตรีทเรเดียลขับหลังส่วนงานกลางคืนช่วงเวลา19.30น.จะเป็นสุดยอดเครื่องยนต์RBและJZโดยแยกเป็นรุ่นA-B-Cครับ
3.เสาร์ที่4-5ธค53เป็นงานใหญ่ของ ทางHOTRODหาสุดยอดเครื่องยนต์RBและJZเพื่อค้นหา10อันดับ(แยกเครื่อง)พร้อมใบ รับรองจากประเทศญี่ปุ่นครับ
5.เสาร์ที่25-26ธค53งานSOUPED UP2010

ขอติดตามไปชมนะคับ

gt 2535 พาเพลิน

วิ่งเรื่อยๆไม่ติดบูสก้อรู้สึกได้ถึงความมันส์ คิคิ

ซื้อมาจะ 8 ปีแล้ว ยังไม่ได้ใส่เลยเนี่ย

ไฟล์แนบ

80.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    81.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
    78.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    78.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    75.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    61.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    62.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
    86.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50