• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดีครับพี่เส ถ้าวันไหนผมไปทำธุระที่ขอนแก่นผมจะโทรไปซื้อออกเทนนะคับเพราะที่ขอนแก่นไม่มี95ขายคับขอบคุนคับ

ครับผม โทรมาได้เลยครับ
น้ำมันมีตลอดเวลา...
ถ้าไม่เอาเกิน 200ลิตร
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ครับผม โทรมาได้เลยครับ
น้ำมันมีตลอดเวลา...
ถ้าไม่เอาเกิน 200ลิตร:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​
เอาไก่เหนียว200ตัวได้ไหมจ๊ะ...555:coolly-0024:

ประกาศ
เรื่องขอลาออกจากแก็งค์มุ้งลวด
สืบเนื่องมาจากกล่องpower fc pro ที่อยู่เคียงข้างกันมาเป็นระยะเวลา5ปีเป็นอันต้องจากลา ปลุกไม่ตื่น ซึ่ง ณ ตอนนี้หาซื้อไม่ได้แล้วเลยจำเป็นต้องเปลี่ยนไปใช้กล่อง HKS f-con v pro ดังนั้นจึงต้องขออภัยเพื่อนสมาชิกแก็งค์มุ้งลวดมา ณ ที่นี้ด้วย
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ได้หมายความว่าจะไปเข้าร่วมกับแก็งค์ MAP นะครับ ยังรักกล่อง stand alone ที่ยังใช้ขดลวดความร้อนอ่านค่า และสั่งงานด้วย commanderอยุ่เหมือนเดิม

ประกาศ
สืบเนื่องมาจากกล่องpower fc pro ที่อยู่เคียงข้างกันมาเป็นระยะเวลา5ปีเป็นอันต้องจากลา ปลุกไม่ตื่น ซึ่ง ณ ตอนนี้หาซื้อไม่ได้แล้วเลยจำเป็นต้องเปลี่ยนไปใช้กล่อง HKS f-con v pro ดังนั้นจึงต้องขออภัยเพื่อนสมาชิกแก็งค์มุ้งลวดมา ณ ที่นี้ด้วย
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ได้หมายความว่าจะไปเข้าร่วมกับแก็งค์ MAP นะครับ ยังรักกล่อง stand alone ที่ยังใช้ขดลวดความร้อนอ่านค่า และสั่งงานด้วย commanderอยุ่เหมือนเดิม
ไหนๆจะไปแล้ว ขอซื้อ COMMANDER ไว้เป็นของดูต่างหน้าได้ป่าวครับ :coolly-0028:พี่แปลพรรคๆๆๆๆๆ:coolly-0004:

อยากลองกับพวก06-19Cเทอรโบบูสที่เค้าบอกว่า420แรงม้าจังครับ

เสาร์นี้ เจ๋อกานคร๊าบบบบบบ(ถ้าเป็นสมัยวัยรุ่นจะพูดว่าGT2540แรงหมาป่วยเลย:coolly-0028:ครับพี่...555)
อยากได้อาวุธลับ อีกอย่างพี่เฟื่องท้าย เทพๆๆๆๆๆ หน่อยคร๊าบ5555
:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

ไหนๆจะไปแล้ว ขอซื้อ COMMANDER ไว้เป็นของดูต่างหน้าได้ป่าวครับ :coolly-0028:พี่แปลพรรคๆๆๆๆๆ:coolly-0004:
ลองแล้ว..ของพี่มันเป็นเวอร์ชั่น 2.1 แต่ของเอกับคนอื่นที่ใส่กันเป็น 5.1 เมื่อเอามาเสียบแล้วไม่ติดจะกลายเป็นpower fcรุ่นหน้ามืด..:coolly-0039::coolly-0039:

ลองแล้ว..ของพี่มันเป็นเวอร์ชั่น 2.1 แต่ของเอกับคนอื่นที่ใส่กันเป็น 5.1 เมื่อเอามาเสียบแล้วไม่ติดจะกลายเป็นpower fcรุ่นหน้ามืด..:coolly-0039::coolly-0039:
รับทราบคร๊าบ ขอบคุณ:coolly-0010:ครับ:coolly-0010:

(700ม้า+)เท่านั้นวันนี้ที่เดิมครับ...

ประกาศ
:coolly-0009::coolly-0009:

แก๊งเลียบทางด่วนขอเชิญที่สไตรเดอร์ด้วยคับคืนนี้:coolly-0028:

โทษทีครับพาดหลายงานแล้วที่สไตรเดอร์ติดสอบครับอ่านหนังสือทุกวันเลยจะบ้าอยู่แล้ว:coolly-0012: พุ่งนี้ก็สอบอีกยังนี้ต้องมีโพยซะแล้ว:coolly-0011:

แก้ไขล่าสุด:
โทษทีครับพาดหลายงานแล้วที่สไตรเดอร์ติดสอบครับอ่านหนังสือทุกวันเลยจะบ้าอยู่แล้ว:coolly-0012: พุ่งนี้ก็สอบอีกยังนี้ต้องมีโพยซะแล้ว:coolly-0011:

เมื่อวานนอนยาวเลย

สอบวันแรกวิชาแรก เจอข้อสอบแล้วมึนเลย

แก้ไขล่าสุด:
โครงการท่องอวกาศกับตั้มสวนลุม

วันนี้ที่สนามคลอง5สนุกแน่ๆครับ

ขอนแก่นฝนตกหนักเลยครับพี่น้อง

ไฟล์แนบ

71.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42