• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โฮ๊ะๆๆๆ 12.94 แล้วนะ Skylove 352 hp รอชมสเต็ปหน้าเร็วๆๆนี้:coolly-0044:
จะเอาสเต็ปหน้าเร็วๆๆนี้หรอครับจะไปเชียรช่วยลุ้น อิอิ
[แรงได้อีก..แรงได้อีก]

พี่แนนว่าแต่E36เจอมั่งป่าวครับคุณพี่

เบื่อกับการอ่านหนังสือ

พุ่งนี้สอบอีกแล้ว

วิชาคำนวนด้วยเด่ะ ไคเก่งมาาสอนหน่อยเร็ว

เบื่อกับการอ่านหนังสือ

พุ่งนี้สอบอีกแล้ว

วิชาคำนวนด้วยเด่ะ ไคเก่งมาาสอนหน่อยเร็ว
แล้วทำไมเบสสอบเสร็จแล้วอะ:coolly-0043::coolly-0043:

แล้วทำไมเบสสอบเสร็จแล้วอะ:coolly-0043::coolly-0043:
[/CENTER]
ยังครับคุณพี่ผมสอบวันอังคาร ต่อด้วยอาทิตย์หน้าสอยโปรเจ็คต่อโอ้ยๆๆๆๆๆๆ:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ว่างๆพี่เก๋บอกนัดรวมกันไปซ้อมที่คลอง5วันศุกร์กันเถอะ

อยากไปซ้อมอยู่เหมือนกัน

แต่ขอเวลาเก็บตังก่อน คิคิ

ว่าแต่ ยังไม่เข้าใจวิชาแมท1 เลยเนี่ย

ปวดหัวไปหมดแล้ววววว

ประกาศ ฉบับที่2
เรื่อง..การกลับมาคืนสู่แก็งค์มุ้งลวดเหมือนเดิม
ส่งกล่องpower fc ไปให้องค์การ nasa เชคแล้วผลออกมาว่ากล่องไม่พัง จึงกลับมาเป็นสมองกลสั่งงาน rb25 t88 33dบรรลือโลกอีกต่อไป..
ขอแสดงความเสียใจกับแก็งค์กล่องพ่วงด้วยนะครับที่อดรับสมาชิกใหม่..อิอิ
ปล.กล่องเค้าดีจริงๆ..:coolly-0010::coolly-0010:

ไม่เชื่อถามพยาน(บังอิมโบบูช)ได้ครับ...อิอิ:coolly-0028:​

บังอีม ไม่รู้เรื่อง เพราะหลับสนิท..:coolly-0032::coolly-0032:
สู้บังเฮชก้อไม่ได้..ไม่เคยหลับเลย..:coolly-0010::coolly-0010:

เรื่อง..การกลับมาคืนสู่แก็งค์มุ้งลวดเหมือนเดิม
ส่งกล่องpower fc ไปให้องค์การ nasa เชคแล้วผลออกมาว่ากล่องไม่พัง จึงกลับมาเป็นสมองกลสั่งงาน rb25 t88 33dบรรลือโลกอีกต่อไป..
ขอแสดงความเสียใจกับแก็งค์กล่องพ่วงด้วยนะครับที่อดรับสมาชิกใหม่..อิอิ
ปล.กล่องเค้าดีจริงๆ..:coolly-0010::coolly-0010:

ซ่อมได้แล้วไหนล่ะกล่อง:coolly-0043:อยากเห็น

บังอีม ไม่รู้เรื่อง เพราะหลับสนิท..:coolly-0032::coolly-0032:
สู้บังเฮชก้อไม่ได้..ไม่เคยหลับเลย..:coolly-0010::coolly-0010:

สังเกตุบังอิมให้ดีนะหน้ารถ

ไฟล์แนบ

46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
ที่เอาไปเเช่น้ำ....มานะหลอ
:coolly-0037:

ซ่อมได้แล้วไหนล่ะกล่อง:coolly-0043:อยากเห็น

อันนี้ก้อต้องเป็นความกรุณาของหัวหน้าแก็งค์กล่องพ่วงอ่ะนะ..:coolly-0009::coolly-0009: