• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แหมแอบไปเพาะม้า กันอยู่นี้เอง ว่าแต่ม้าแก่ป่าวหว่า:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​
พี่เอรู้สึกว่าช่วงนี้แก๊งลูกปืนกระแสแรงนะพี่:coolly-0018: 555

อยากลองกับพวก06-19Cเทอรโบบูสที่เค้าบอกว่า420แรงม้าจังครับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) A31035+, ollbestllo

อยากลองกับพวก06-19Cเทอรโบบูสที่เค้าบอกว่า420แรงม้าจังครับ
เสาร์นี้ เจ๋อกานคร๊าบบบบบบ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

คันสีน้ำเงินอะหรอเจ้าของว่าไงครับ หรือว่าทำงานอยู่ขอนแก่นหว่า อิอิอิ

ollbestllo, A31035, A31086
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [/TD] [/TBODY]

ขอแสดงความเสียใจกับตั้มสวนลุมที่ต้องเสียกล่องPOWER FCไปแล้วหันไปคบกับเเก๊งค์กล่องพ่วงครับ

ไปก่อนนะต้องไปใส่อาวุธลับก่อน...อิอิ

ผมต้องขอตัวไปอ่านหนังสือครับสอบพุ่งนี้จริยธรรมจรรยาบรรณ

เสาร์นี้ เจ๋อกานคร๊าบบบบบบ(ถ้าเป็นสมัยวัยรุ่นจะพูดว่าGT2540แรงหมาป่วยเลย:coolly-0028:ครับพี่...555)

ทำ SR ลูกปืน ดีกว่าพี่ จัดเลย...:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
หวัดีครับพี่เส ถ้าวันไหนผมไปทำธุระที่ขอนแก่นผมจะโทรไปซื้อออกเทนนะคับเพราะที่ขอนแก่นไม่มี95ขายคับขอบคุนคับ