• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปลี่ยนเป็นKE70 2ประตูดีกว่าความเป้นไปได้สูง(รถพ่อ) คันนี้พาพี่เอเสียคนมาแล้วครับ
3T GTE เท่านั้น ปล.ผมจะไปหาdatsunช้างเหยียบมาแข่งกับพี่ Z18 DET:coolly-0010:

ตื่นๆๆงานเข้าแล้วแบบนี้ป่าวคับพี่เอที่ขอนแก่น:coolly-0031:

ไฟล์แนบ

84.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
เปลี่ยนเป็นKE70 2ประตูดีกว่าความเป้นไปได้สูง(รถพ่อ) คันนี้พาพี่เอเสียคนมาแล้วครับ
เวลาเลี้ยวจะมีเสียงเหมือนรถขายไอติมงะ เคยไช้เป็นเครื่องวิ่งลาวมาแล้วครับ
โจรข้าวหมูแดง
กูได้สัมผัสอารมนั้นมาเมื่อเร็วๆนี้กับพี่เก๋ รถติดไฟแดงกูซื้อมะม่วง แม่ค้าไห้มะม่วงมาแล้วแต่กูยังไม่ให้ตัง แม่งเสือกไฟเขียวก่อน พี่เก๋ชิงไฟออกก่อน แม่ค้าแม่ตกใจโว้ยวาย พี่เก๋ต้องจอดเอาตังให้ แม่งอารมเดียวกันกันวันนั้นเลยวะ กุขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุด:
เวลาเลี้ยวจะมีเสียงเหมือนรถขายไอติมงะ เคยไช้เป็นเครื่องวิ่งลาวมาแล้วครับ
กูได้สัมผัสอารมนั้นมาเมื่อเร็วๆนี้กับพี่เก๋ รถติดไฟแดงกูซื้อมะม่วง แม่ค้าไห้มะม่วงมาแล้วแต่กูยังไม่ให้ตัง แม่งเสือกไฟเขียวก่อน พี่เก๋ชิงไฟออกก่อน แม่ค้าแม่ตกใจโว้ยวาย พี่เก๋ต้องจอดเอาตังให้ แม่งอารมเดียวกันกันวันนั้นเลยวะ กุขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
5555555:coolly-0028::coolly-0028:โจรชิงมะม่วงชัดๆ

โจรขโมยมะม่วงชัดๆ:coolly-0040:

มรดกพ่ออนุรักไว้ไห้ดีคับพี่เป็นผมวาง rbเลยไม่เหมือนใครจัดไปคับ...555

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) cefjapan, A31086, A31652, A32008, ollbestlloลูกปืนหายไป 1 บูชคุม ครับอิอิ:coolly-0010:

5555555:coolly-0028::coolly-0028:โจรชิงมะม่วงชัดๆ
ก็ว่าอยู่ ตอนวัยรุ่น วิ่งลาวข้าวหมูเเดง
ตอนโต วิ่งลาวมะม่วงๆๆๆ
เเต่ภาพนั้นแม่งชัดมาก ขำๆๆๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

555555:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ก็ว่าอยู่ ตอนวัยรุ่น วิ่งลาวข้าวหมูเเดง

ตอนโต วิ่งลาวมะม่วงๆๆๆ
เเต่ภาพนั้นแม่งชัดมาก ขำๆๆๆๆๆๆๆๆ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​
แม่ค้าร้อง ว๊าย ดังมากแล้ววิ่งตามรถ:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
นอนดีก่า ไปนอนนึกถึงหน้าแม่ค้าก่อน:coolly-0032:

ฝันดีนะชาว K-Sport
ที่แน่ๆ เอ ฝันถึง ขอนแก่นแน่นอน:coolly-0033:
ส่วน เบส ฝันถึง 19c กะห้องเวทีมวย และห้องเจ้าป่า:coolly-0028: